8 về game Nơi anh em xả stress, trút bức xúc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 10/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế này khác nào bảo mồm thằng nào gần tai thằng ý nghe. Chửi nhau phải có người chửi lại mới vui, mới giải đc stress H ơi =))

2. ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^#(^

Em Về Đi, Văn HảiBợm. đã thích.
  3. Thôi vụ nầy bỏ đi anh
    Nay em cho PSQN sang EF
    Anh có cái tên nào hay hay cho em cái
    Kiểu như yêu cả ngố hay yêu hưng ngố ý anh

Em Về Đi, ๖ۣۜBuồnBợm. đã thích.
  4. Chắc túng tiền quá lại bị em nuôi vợ tùng new mất bạc nên chơi lại ae tớ à
    Hẳn nào mò giỏi thế, thanh lý acc nhanh không block thì thôi bán nhà ở quê mà chuộc ắng về
    giờ gọi là ắng mò bát nhỉ. :))

Bợm. thích bài này.
  5. Mình có cái tên là HaiSucVat bạn lấy hem mình cho :P

6. Tưởng lấy tên QuaOcCho chứ nhỉ =))=))

Last edited: 15/5/17
    Văn Hải, Bợm.๖ۣۜBuồn đã thích.
  7. Ý anh ấy là ai chửi anh ấy thì chụp ảnh nhắn vào zalo cho anh ấy.....;))

8. 2 ae đã vi phạm quy định diễn đàn, lấy tên riêng của 1 số người trong đó có thể là những người ko liên quan ;)), tôi sẽ báo cáo sự việc này lên cấp cao hơn, nếu các bạn ko hiểu ý tôi thì đọc lại 1 lần, vẫn ko hiểu đọc lại 2 đến 20 lần, nếu vẫn ko hiểu hoặc cố tình không hiểu thì .. tiếp tục đọc lại, tiện đây tôi xin tặng 2 bạn câu nói nổi tiếng của — Winston Churchill — ❝Tôi sẽ không bao giờ đạt đến đích nếu Tôi cứ dừng lại và ném đá vào mỗi con chó trên đường, chỉ vì tiếng sủa của chúng!❞ chúc 2 bạn hiểu đc ý tôi, nếu ko thì đọc lại =))

9. HungYeuQuai =)) @YeuVoNgo

10. Lớn đầu rồi rồi còn dùng mấy cái từ như kiểu (Tưởng) Thể hiện sự thiếu hiểu biết về sự việc,thiếu thực tế.Tưởng là k có thật rồi,chỉ là tưởng tượng bằng suy nghĩ khan hiếm trong đầu bạn :D.Mình chỉ cho bạn cai tên là HaiSucVat hoy :))

11. Tôi đang tham gia cuộc đua,nhưng vị trí và nhiệm vụ của tôi khác bạn.Cụ thể thì bạn là một chiến binh cần phải lấy đích làm mục tiêu để chạy tới.Còn tôi,việc của tôi là phải ném đá dẹp đường để đảm bảo an toàn,tạo điều kiện tốt nhất có thể để những chiến binh về đích nhanh nhất,sớm nhất :)

12. vãi ,khó thế mà cũng nghĩ ra đc, tại hạ khâm phục, xin cho biết quý danh để tiện xưng hô đi huynh đài

13. Thần tượng tên Hải thế hihi

14. Thiệt là ngại quá đi.Tại hạ xin giấu họ,tên Văn Hải,giới giang hồ thường gọi luôn là Hải nổ :D
    Nếu để nói về nghĩ thì nó cũng khá dễ hiểu,Hải trong nghĩ bao dung độ lượng,mênh mông như biển.Nhưng tiểu đệ đây hay ngồi lê ngồi la ba hoa bốc phe't nên mọi người gọi là nổ.Về sau này mình nói phe't nhiều lúc hơi ngu ngu nên lại bị gọi là Hải xịt.Tóm lại là Hải xịt hay Hải nổ là tên thường gọi :))

15. Hải,một cái tên dành cho cả nam và nữ.Tên Hải văn chương một chút thì là biển và sông (nói khái quát),thường dùng để ví lòng bao dung,độ lượng rộng lớn,mở lượng hải hà.Vậy nên nếu nói thần tượng tên Hải thì cũng k hẳn,mình chỉ thấy tên Hải nó có ý nghĩ khá đẹp
    Cái tên nó chỉ là một cái tên,cái tên nó là tên gọi của mỗi người,cái tên có thể trùng nhau nhưng con người chắc chắn sẽ khác nhau.Bởi vậy nên một số người có cái tên Hải cũng rất đẹp nhưng người ta lại ghép thêm một vài từ ngữ khác để chỉ nhân cách con người đó,phàm cũng là để nhận biết riêng khi tên chính trùng nhau.Ví dụ như bạn ghét thằng nào đó tên H Thì bạn có thể gọi nó là cờ hó H.=))

16. Cám ơn vị huynh đài đã xưng quý danh cho tại hạ. Dc biết tên huynh đài đây thật tại hạ vô cùng vinh dự, thật lòng thoả mãn lắm thay, tiện đây tại hạ cũng cung kính xưng tên cho vị huynh đài cho tiện xưng hô sau này, tại hạ họ hà tên thiên lộn, hà trong giang sơn xã tắc, thiên trong trời đất bao la, từ hà thiên nếu ko có từ lộn bổ nghĩa thật ko có giá trị gì, từ lộn nếu đứng độc lập nghe thật há buồn cười nên họ tên tại hạ nó gắn chặt với nhau, giằng ko ra kéo cũng ko ra, tóm lại đầy đủ là hà thiên lộn. Quê sinh ra tại bắc giang tỉnh, lục ngạn xã. Cs tuy khốn khó nhưng thanh bình, tâm trí tại hạ lúc nào cũng ảo tưởng về bản thân, tài trí có hạn nhưng thủ đoạn có thừa, đặc biệt có tuyệt chiêu nịnh bợ thần thánh tại hạ đã lừa dc biết bao công tử con nhà giàu đi theo hầu hạ. Mong ngày dc diện kiến huynh đài. Thân

17. Sớm hay muộn top cũng bị khóa =))

18. Thật là ngưỡng mộ,ngưỡng mộ.Dòng cmt với lời văn đầy mới lạ nhưng có đủ những âm hưởng của tiếng búa rìu sắc bén,làm cho đại hạ gợi nhớ đến hình ảnh của tên Thu Muộn hay Thu Sớm nào đó...Con người ta có thể quên đc lời hứa,hay lời nói nào đó nhưng chắc chắc sẽ k quên được cái cảm giác mà người đó đem lại,Ngay từ lần đầu nhìn thấy ID Thu Muộn này cmt với ngôn từ ác khẩu,sặc mùi hôi nách nhưng thiếu đi sự mặn mà của muối i-ốt Đại hạ đã vô cũng ngưỡng mộ.Mấy cậu thiếu gia nhà giàu được nền kinh tế của bố mẹ bao phủ chắc hẳn k thể thấm nhuần được mùi hôi nách của Tiểu đệ ấy rồi :)) Đại lại hoá thành Tiểu mà Cần lại như Cần Cẩu =))) Thiệt là khâm phục,khâm phục !

Bợm., BoyZone9xLaBatVi83 đã thích.
  19. Huynh đài thật có con mắt nhìn người, hiểu dc tấm lòng đệ thiên hạ có mấy người, nay duyên kiếp cho ta gặp nhau há chả phải duyên trời định hay sao? Đi khắp thế gian nay mới gặp dc người tri kỉ Hà Thiên Lộn vô cùng phấn khởi, thật là vui lắm thay :))

Bợm., ๖ۣۜBuồnBoyZone9x đã thích.
  20. Tại hạ đây cũng rất là ưng cái bụng của Sư huynh.Phải chi chúng ta có dịp du ngoạn đến vùng núi cao đó.Ngồi nhâm nhi chén rượu chén trà,cùng đàm đạo sự đời thật vinh hạnh biết mấy!

LaBatVi83Bợm. đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi