8 về game Nơi anh em xả stress, trút bức xúc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 10/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hẹn bác ở k3 p7

Bợm. thích bài này.
  2. Bợm.Thiên Thanh Hi đã thích.
  3. Viettel hãy nói theo cách của bạn kkk zalo chửi nhau kìa

Bợm. thích bài này.
  4. Một người sẵn sàng nghe người khác "chửi" mình để tiếp thu, thay đổi mà không bực mình, ko chửi lại thì đã đạt đến cảnh giới cực cao của tu luyện, chúc thí chủ một ngày an lành.

5. không dùng zalo thì qua đây luôn nhé bác=))

Bợm. thích bài này.
  6. :DHe . Bộ luật mới của Adm thì mọi tội lỗi đều đổ xuống đầu thành viên mà ko thấy tý tội lỗi của BQT đâu . BQT có quyền quyết và phủ quyết quá mạnh . liệu có công bằng khi mà lỗi thì BQT phủi tay thông báo bị giả mạo ? Bất khả kháng ? Hay lý do trời ơi nào đấy ?

BoyZone9xBợm. đã thích.
  7. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Bạn hiểu như thế là bạn đọc không kĩ và không liên kết các ý.

Trách nhiệm càng lớn thì quyền hạn càng lớn.

Bạn có trách nhiệm gì với GamethuVN, đã đóng góp được gì để đòi quyền hạn được tham gia quyết và phủ quyết?

Đóng góp càng nhiều, có càng nhiều trách nhiệm, quyền hạn của bạn tự nhiên sẽ tăng theo. Chính vì tôi đóng góp vượt hàng ngàn lần so với các bạn, tôi mới có thể từ quyền hạn của một thành viên, tăng lên thành quyền hạn của admin.

Bạn là nhân viên của công ty, hoặc trưởng phòng chăng nữa, bạn thậm chí còn không có quyền gì can thiệp vào các quyết định của ban điều hành cấp cao, chứ đừng nói bạn chỉ là khách hàng.

Còn quyền thành viên nằm ở đâu?
    Tôi quy định quá rõ để các mod không thể lạm quyền, bạn không thích đọc, bạn chỉ thích bắt bẻ cái sự thật hiển nhiên về quyền của BQT GamethuVN.

8. Hehe .Tôi không và sẽ chẳng bao giờ nghi ngờ Trách nhiệm và quyền hạn của BQT tôi đâu có đề cập đến vấn đề này đâu ? Ở đây tôi muốn nhắc tới là Lỗi . BQT có chắc chắn là mình sẽ không bao giờ mắc các sai lầm ngớ ngẩn ? Hoặc các lỗi phát sinh . Tôi chỉ thắc mắc vậy thôi vì ko thấy BQT đưa đc ra các phương hướng và cách giải quyết các sai lầm ( Nếu có ) của BQT . Chứ ko nên dọa dẫm nhau là . Khi tôi chưa đóng góp gì mà đã đòi quyền lợi . Quyền lợi và nghĩa vụ là cái gì thì đã có trong bộ luật . Một vài góp ý vậy thôi .
    Bất kỳ ý tưởng :D

Bợm. thích bài này.
  9. Thiên Thanh Hi

Bạn đã sai logic ngay từ đầu, nên nói thật tôi không muốn giải thích. Nhưng tôi sẽ có thêm vài dòng ngắn gọn (và cuối cùng) thế này.

Tôi muốn xóa box nào trên diễn đàn, đổi tên box nào... tôi có quyền không cần hỏi ý kiến các bạn. Gần đây tôi thực hiện điều chỉnh, tôi biết việc tôi làm chắc chắn đúng và không ảnh hưởng đến ai thì tôi làm, chứ không thể đẽo cày giữa đường, 9 người, 10 ý. Tôi có quyền quyết và phủ quyết, nhưng đã bao giờ trong những vấn đề quan trọng, có thể ảnh hưởng đến nhiều người mà tôi áp đặt ý kiến chưa?

Admin fantasymc năm 2010 update lên SS4, ít nhất có hơn 80% thành viên phản đối, nhưng admin fantasymc đơn giản là có quyền quyết, không cần hỏi ý kiến các bạn. Chúng tôi đã cân nhắc rất kỹ điều gì sẽ đem lại lợi ích và tương lai lâu dài cho anh em thì chúng tôi mới làm.

Nhưng trong những vấn đề khác, admin fantasymc vẫn trưng cầu ý kiến thành viên qua quản lý account, qua diễn đàn.

Những bắt bẻ đầu tiên của bạn đã cho thấy bạn không thể phân biệt được nghĩa vụ và quyền hạn, cho nên bài tiếp theo của bạn chỉ là chống chế mà thôi. Tại sao tôi nói chống chế? Vì bạn làm gì có quyền được biết BQT tổ chức nội bộ như thế nào?

Thành viên BQT làm sai sẽ chịu xử lý như thế nào, đấy là việc chúng tôi quy định riêng với nhau, tôi đâu cần trả lời bạn? Tôi chỉ cần quy định rõ thành viên BQT làm như thế nào là sai, để thành viên phân biệt được ai làm sai, ai làm đúng, vậy là đủ rồi.

10. :D Chắc chắn . Và giờ thì hiểu cái '' tối thượng '' nó như thế nào .

11. Thành viên diễn đàn thì đương nhiên có quyền thắc mắc, nhưng thắc mắc đến nội bộ chính phủ mà chưa phải là đại biểu quốc hội thì bị bắt bài rồi :))

LaBatVi83Bợm. đã thích.
  12. mình để ý trước khi nick saivado1 bị bem vì tội cố ý làm trái các quy định của diễn đàn thì chưa bao h thấy nick này tham gia thảo luận j , sau khi saivado1 về vườn thì bạn này thường xuyên tham gia thảo luận hơn, và đặc biệt hướng dư luận ko tốt về quyền của BQT hoặc ngụ ý muốn tạo sự chú ý của member về đề tài quyền lợi và nghĩa vụ, có thể chỉ là sự trùng hợp ngẫu nhiên nào đó nhưng sự thật là hơi bị phân con bà vân, :))
    p/s 1 người khách qua đường mách mình thế.

BoyZone9x, Mỏ ĐỏBợm. đã thích.
  13. Thánh soi clone :))

BoyZone9xBợm. đã thích.
  14. Thiên Thanh Hi

Điều 17 của Luật cốt lõi, trong khoản 7 của văn bản Hướng dẫn có giải thích tại sao mà, tôi thấy rất dễ hiểu nếu mọi người đọc cả phần hướng dẫn. Chỉ có ai không chịu đọc hoặc cố tình bỏ qua mới bắt bẻ thôi.
    Lúc ấy tôi cũng định trêu bạn kia là: Bạn không hiểu hay cố tình không hiểu, nếu bạn không hiểu hãy đọc lại 1 lần, 2 lần... n lần cho đến khi hiểu thì thôi.

Nhưng tôi lại nghĩ: à... mà thôi, trêu thế bạn ấy lại tưởng mình kiêu ngạo.

15. Mày quá đáng vừa thôi, hãy để bạn quân kul đc yên. Hi vọng bạn ấy trở lại để trả 40k bạc.

BoyZone9x, LaBatVi83Bợm. đã thích.
  16. À nhắc mới nhớ @Thiên Thanh Hi không biết vụ saivado1 đến đâu rồi, có nghe nói thời hạn 1 tuần, và nhờ admin cạn thiệp lấy lại tài sản. Liệu đã thu lại được ít nào chưa sếp :-?
    Hôm gì thấy ae bảo savado1 đang bán đồ :-" chắc là mất 40k bạc rồi

BoyZone9xLaBatVi83 đã thích.
  17. 2 chú cứ bới lông tìm vết làm j, chắc ko nhận đc j nữa đâu bởi 1 kế hoặch hoàn hảo thế cơ mà, thôi thì cũng bõ công cho ai đó nghĩ ra đc những kẽ hở mà lách vào, cái quan trọng danh dự và sự ngạo nghễ đã đc phơi bày cho thiên hạ biết, thế mới thấy bọn tàu nó thâm, giang hồ rộng lớn xong ko có nơi trú ngụ là thế, đi về đâu khi còn mang 1 nỗi đau thầm kín, đi về đâu khi danh dự đã bị tổn thương... đi về đâu.. ah mà thôi đi đâu thì đi miễn đừng lảng vảng ở đây ahihi

18. :D Thân mời @Thiên Thanh Hi vô thông não giùm bạn ý tý . Làm ơn

19. 3 trong 1 đi
    Bợm Phê Lỗ=))

Bợm.LaBatVi83 đã thích.
  20. Bợm. thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi