Nỗi phiền muộn của Soul Master ...

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi darkknight, 10/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh em trong Bá Vương cũng đều biết MU Bá Vương 1 ngày rs 1 lần , đó quả là một ý tưởng hay cho những game thuộc tính giải trí là nhiều ...
    Nhưng thử tính toán một chút , Sức mạnh của các nhân vật trong Bá Vương (ở chế độ kick điểm chiến) bây h có thể kể đến theo thứ tự Dark Lord -> Dark Knight -> Sum -> Elf - MG -Dark Wizzart ...
    DW có được tốc độ nhanh , phòng thủ cao Max lv là rs ...
    DW đã thể hiện được tốc độ train lv nhanh của mình , vươn lên dẫn đầu trong TOP rs . Nhờ đó có được sự khác biệt về thứ hạng ... (trong các bản MU không giới hạn rs)
    Nhưng nếu 1 ngày rs 1 lần , các Dark Wizzart sẽ bị hạn chết về thế mạnh này , với lượng điểm bằng nhau. kể cả là kick dw chiến ,cũng không thể là đối thủ của DK , Sum hay DL ...
    Em nghĩ có lẽ nên xem xét cho thiên vị dw một chút , chẳng hạn như tăng thêm 1 lần rs trong 1 ngày chỉ dành cho dw ... như vậy sẽ đảm bảo cho dw luôn cách các nhân vật trong TOP 1 khoảng 20 lần , sẽ có 1 lượng điểm tương ứng với 20 lần ấy để có khả năng cân bằng thực lực của Dw ...

2. Mỗi nhân vật có 1 thế mạnh
    Ai bảo DW kô ăn đc ai
    với 1 DW chiến dịch chuyển nhân vật và mưa băng tuyết là một tuyệt chiêu mà bất cứ 1 nhân vật nào của MU cũng phải nể
    Nếu nói thế này thì kô đc
    Vẫn theo cách nói của GM" Đừng đc voi đòi 2 bà trưng"
    P/S: Mình ở quận 2 Bà Trưng Nhé =))

3. Cũng ko hẵn như bạn nói đâu, MG, DL ef tuổi nào với DW hả bạn. tớ chinh chiến nhiều thấy thua mỗi Dk va Sm thui, còn bạn nói thế cứ cho vào test với 1000Dong thỳ sẽ thấy
    Nhưng đúng thật dw ở Sv BV hơi yếu, nếu ADM cho khoảng 80% mns thỳ ngon. 100% MNS thỳ dk đứng nhìn trừ khi có DQN op GC 380 ^^!

4. cứ bình tình
    dw có nhiều cái lợi lắm ;))
    mình cũng chơi dw mà :D

5. Bạn biết MNS master của Soul là bao nhiêu kô ! 1370% liệu có mấy người ăn đc hạ đc

6. tỉ lệ ảo đó mà ^^
    bên THN mns có master skil max là 70%
    sắp tới trong CC, kalima7,lorendeep,còn bị giảm xuống còn 30% kìa ^_^!

7. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Close Topxic vì chủ topxic này bị lên cơn >>>>>>hãy dùng búa cao su

8. Chỉ có gà dw mới nói dw yếu :))
    Mình đồ phỉn phỉn mà đi cc6 sv3 (10 lần win~ 8 lần)>ko hề chém gió
    Nhưng giờ chán rồi đợi cc 2h/lần hok chịu nổi

9. Mỗi chủng tộc có 1 lợi thế riêng DK DL Pk tốt nhưng việc đi CC để làm giầu thì phải gọi là hơi khó

Sum thì PK + CC cũng good . EF thì cũng tạm được vì ef khủng đeo con ngựa lên đi PK thì DK cũng phải nể 1 phần .

DW thì sao rất nhiều lợi thế như : CC thì vô đối đánh hết quái tele thì các chủng tộc khác đứng nhìn. Săn đồ thì còn chủng tộc nào có thể sánh = DW đây. Nếu bạn thích PK thì chơi 2 char đó sẽ là điều tốt nhất chứ đừng đòi thế này thế nọ nhé

10. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

SUM va DK thì tớ công nhận với Point và Dame hien tại cua DW ko thể chiến nổi với 2 chủng này , Nhưng pro nào chơi 3 chủng còn lại muốn chiến với DW , chắc chắn không chỉ riêng tớ , mà còn nhiều nv muốn tham gia _+.

11. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Bạn à. đi cc tôi chán nhất là gặp Suol vì trận cc đó coi như là hòa. nếu cảm thấy không bằng lòng thì anh GM vẫn cho phép ban đổi chủng tộc mà không bị trừ % rs mà.
    Đúng là BV sinh ra để giải trí là chính mà
    Đến giờ tôi rất bằng lòng với chính sách của ban quản trị

12. Hic ...
    Nhưng mà vẫn thấy nó ... yêu yếu , ngang bằng với MG và Elf ...
    Có cảm giác khó có thể bằng 3 nhân vật còn lại :-s

13. ông hack agi lên 65k la 1345% mns ak, gà thỳ té đi ko biết còn ra DD

14. biết cách tăng poit vẫn có thể ăn dc DK mà :-<

15. sieunhan

sieunhan Cư Dân

ô he em đánh với thằng dk le0124 , nó reset nhiều hơn em , đâm gió em còn tí SD mà dịch chuyển nhân vật với mưa băng tuyêt => tỉ số là 3-1 ^_^

16. timeloveyou

timeloveyou Cư Dân

dw agi 13k nl ...k sk 500 1k. vo doi con gi nhi ?^^!!!!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi