Hà Nội :"> Những hình ảnh Kỷ niệm MU 1.0 ngày xưa còn sót lại ^_^ !

Thảo luận trong 'Hồi ức MU Online' bắt đầu bởi Thanh Nghị, 15/10/13.

1. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Thanks' .. Những bức hình quý giá ^_^

Meo Hoangsutugia91 đã thích.
  2. llvllanhDuc

llvllanhDuc Cư Dân

Tiếc là mình chẳng còn cái ảnh nào mới đau

Thanh Nghị thích bài này.
  3. Thời ss4, em bị nó hack pass rồi lừa đảo qua yahoo tinh vi lắm. Ăn cắp sw3 +15 5 dòng với Đel sạch đồ phải lấy bảo hiểm lại của em, chán nản bán hết bỏ Game luôn.

Qua tay anh BoyCongTu, 6 tháng sau thấy có trên bảng TOP phong thần vì hack đồ. Song tròn 1 năm quay lại hỏi còn cách nào lấy lại vì acc kỉ niệm mua bằng mọi giá. Anh BoyCongTu nhờ người thả block hộ rồi bán lại em cái acc xác không chưa nv3 (Làm nv3 cũng mất 1k3 bạc)... Với giá x2 giá thị trường. Và em giữ đến bây giờ, mua skill đổi max 20k poin dư rùi. :((

4. Thanh Nghị

^_^ ! TÌm về ký ức.. mấy cái acc hay Char đại loại thế có liên quan gì đến 1.0 hay không nhỉ!

- - - - - - - - - -

Hơ.. không biết trí nhớ của anh có tồi không! Nhưng Up lên +15 hình như là chưa có, chỉ có +13 là max rồi !

Meo Hoang thích bài này.
  5. Cái đợt em bị hack đồ là lên ss4 lâu rồi, song lúc đó có 15 rùi anh ạ. Suol BinhHalong có bộ Triệu hồn full +13 max rate sau cả mấy ngày tự xoay bảo hiểm mới lên 15 ngay trong lúc mới có lên 15 này, bây giờ bảo xoay 13 -> 15 như thế em chịu.

6. bục cười nhất là,trước o 1.0 tôi cũng gọi là dai za.sau khi nghe tin đội phiên bạn .nhân vật rs 300 lần dc mang 1 mon đồ sang.tôi rs 800lan.
    bán hêt tất ca đồ đả có được tông 60kr. dội lấy 2 cái as .wa bên ss4 trở thành dao sát thủ vkl.bán ai mua :))

7. Có cả nick game của mình :D. Ôi thời ấy đã xa.

8. Thời gian em bị hack có một thằng nó lây kiểu keylog qua add yahoo... Em rao bán acc phụ sum, nó add yahoo hỏi mua này nọ. Song chán nó vào chủ đề chính lừa đảo hỏi em có sw3 ngon nhỉ muốn mua giá cao. Lúc đó sw3 của em giá trị cung chỉ 16~18k bạc. Nó kêu chả 25k bạc. Oke ra hủy bảo hiểm giao chợ ảo luôn, đến lúc hủy BH song giao chợ ảo thì có dòng thông báo Món đồ của bạn đâu mất rồi. Nản luôn, nó đel sạch key TX 13 full max rate. Là học sinh không phải có nhiều tiền với tài sản tích ghóp từng ngày bao thời gian vào MU mà mất lúc đó, như người mất hồn luôn.

9. Thanh Nghị

Ảo Tung Chảo :))
    đáng đời - và nhớ đời ^_^

Meo Hoang thích bài này.
  10. Đề nghị giải tán . Cấm tập trug đông người

11. Thanh Nghị

Hồi anh chơi chưa có nhân vật Summer em à!

- - - - - - - - - -

:))... Vui chơi có thưởng mà! hé hé

12. Lúc 1.0 e nhớ k nhấm la pk la xuống atlan .có cái bải atlans o trong .:)) nghi lại buồn cười .lúc đó e nhó có con ef tên emdi113 là hàng khùng ef chiến chém ầm ấm :))

TruongSoThanh Nghị đã thích.
  13. nhớ các con cưng của tui, nhớ SiLipDo, nhớ [M][A] nhớ _w*HIEU*w_ nhớ 48 cái kr, 7 cái ass, 3 bộ flm, 6 bộ dmt và nhớ spedd gear 5.0...

MUmyloveThanh Nghị đã thích.
  14. 15 người đang xem chủ đề này. (13 thành viên và 2 khách)
    Meo Hoang, hoahong110, _w*HIEU*w_, SEALI0NS+, chienchoe, JohnChiangVn, Be*KhocNhe, 01667627067, ThienDe, zchickenz, vinhnghean, babyplay, pekeomut
    hoho chủ đề quá hot, thế mà anh già lại nghỉ game :((

15. Chủ top ngoài các ảnh game ra có ảnh nào a e ngoài đời ko?? Nếu có up lên cho a e với.

16. Ngày xưa ai đã từng chơi ef chiến thì thôi rồi, còn chơi ef cung thì cứ xuyên tâm tiễn mà phang.

- - - - - - - - - -

ảnh anh em ngoài đời thì cực nhiều hehe

17. Minh chẳng còn giữ đc bức ảnh nào vi thay máy khác lâu rồi

18. Giai đoạn cuối chơi 1.0 bị ức chế bởi cái bản auto skill...đã hack speed lại auto skill chưa thấy người đâu mình đã ngã ngựa...8->

19. Thanh Nghị

Nhớ mí con Muss Efl TOP toàn "cởi chuồng" đi đấm bốc ^_^

- - - - - - - - - -

Giờ mà quy ra BIA có phải là ngon không cậu em zai tui ^_^

Meo Hoang thích bài này.
  20. ngày đó đồ 13 nhìn đẹp . chứ đồ 15 tối om làm gì có hiệu ứng như bây giờ