Nhật kí hằng ngày...

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Bluesapphire, 24/12/09.

1. Hôm nay là 1 ngày thật hp. Tuy chỉ là thế giới ảo nhưng mình biết tình cảm mọi ng dành cho mình là thật. Rất cảm ơn mọi ng. Cảm ơn anh em HM cũng như anh em MUHN của chúng ta. Hihi

hòa ca veGia Bảo đã thích.
  2. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Có thể hôm nay sẽ nắng nhưng không có cái nắng nào cản đường bước chân tôi đi.
    Tôi sẽ làm được.tôi khẳng định là làm được.
    Thôi reset cái đã không quên.

3. Hnay bị ốm. Mới sáng dậy vào ních chát anh Vân béo đã pm hnay cấm không đc ra ngoài. Chắc hôm nay là ngày hạn của mình. :(. nếu không nghe hối hận sẽ không kịp. Cố gắng. Kìm nén. Không ra ngoài. Sẽ ở lỳ trong nhà đến hết ngày....

4. 1 KỷNiệm

1 KỷNiệm Guest

Hôm Nay Nóng QUá Trời 40 độ

5. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

Khó ngủ quá.........................................

6. Hn hôm nay có vẻ mát mẻ hơn.......

7. Thề là từ nay đé.o quay NNT nữa #-o#-o#-o#-o#-o#-o

8. 1 ngày đẹp trời. có it mưa cơn vào buổi trưa......(mình vẫn ốm) :(

9. 1 KỷNiệm

1 KỷNiệm Guest

Một NGày Buồn !

10. 1 buổi tối ở Hà Nội mưa như chút nước:D

11. Nhật ký linh tinh ................

12. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

^^ Thời tiết mùa này độc lắm đó em, chú ý hơn cho sức khỏe của mình nhà.
    Uống thuốc và nghỉ ngơi nhiều hơn một chút cho mau khỏe.
    """đẹp zai, nhà giàu, học giỏi, hát hay, biết bay còn có võ""" mà có thêm cả sức khỏe tốt nữa thì càng nhiều người ngưỡng mộ hơn chứ không chỉ riêng chị đâu à ^^
    Mong em mau khỏe.

13. Phi 4 bậc cầu thang , bong gân con mẹ 2 ngón chân .

14. DEM_VONG

DEM_VONG Cư Dân

2````````` THE BAN SAP DIE hay sao ma` can` duoc song de giai quyet vu nay``````````````` ma` vu na`o the

15. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

Hôm qua lần đầu tiền trong đời mình chứng kiến 1 phát sét mà phát ấy đánh ngay vào nhà mình @@ sợ đến chết, may mà không sao chỉ thiệt hại 5 cái bóng ốp trần, 1 em tivi 1 em tủ lạnh 1 em máy giặt @@
    sợ nhất là cái bóng ngay chỗ mình nằm nó nổ tung tóe, may mà mình đắp chăn kín đâu :(

16. Ngày hôm nay cũng ko có gì đặc biệt mình chỉ cắm đầu cày game, ngủ và ăn:"> Mong là 1 ngày ko xa mình sẽ tìm được 1/2 của mình để chia sẻ sở thích của mình =))

17. Ngày chủ nhật chán nhất trong đời: ở nhà cãi nhau với vợ,chán đến công trường xem anh em công nhân làm việc lai cãi nhau với sếp.
    Buồn quá bỏ đi đánh bida lại thua.tâm trạng chán nản chẳng muốn làm gì cả.vào dd chém gió vậy hi..hi

18. Một ngày có sóng gió trời âm u mưa giông vào buổi sáng.
    Buổi trưa có cơn gió nhẹ trời trong xanh tinh thần thật vui vẻ và tình cảm đc hạnh phúc
    Buổi tối k biết thời tiết sẽ như thế nào đây? mong là sẽ k có điều gì xảy ra giữa mình và anh nữ
    a

19. Nghỉ game vài ngày :((

20. Hôm nay gặp 1 thằng viết sai chính tả từ đầu đến cuối mà nó chửi mình là về lớp 1 học lại vắn hóa haiz =)) :))