Nhật kí hằng ngày...

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Bluesapphire, 24/12/09.

1. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

tập chân mệt đơ cả người , đi ko để ý va thái dương vào thành đòn ở máy tập , kết quả rách mặt :(( may mà tập chân máu nó dồn xuống chân , nên nó ko phun ra như pháo hoa ở mặt :( Cố lên tôi ơi , một năm nữa thôi là ngon lành cành đào , ai cũng khen bộ trên ổn rồi , cố gắng bộ dưới cho cân đối là ngon , cố lên cố lên \:D/

2. ^_~MyLove

^_~MyLove Hiệp Sĩ

Chơi rồi lại phê ,phê rồi lại chơi

3. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Chắc giờ chẳng còn ai nhớ đến mình nữa, ai cũng vui vẻ và yên ấm bên người yêu rồi...Còn mỗi mình lẻ loi, có nhiều lúc buồn chán và muốn đi thật xa, một nơi xa không ai biết mình là ai. Nhưng sao khó quá, tình cảm lưu luyến #:-s

Last edited: 8/8/11
  4. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Tình hình là từ ngày mùng 5 đến h mình ngày nào cũng trúng lô. Cứ tình trạng này cuối tháng mình làm chủ lô mất =))

5. 1 ngày đẹp trời, 1 ngày tuyệt vời naod :D

6. Quên nhau rồi sao ???

7. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

[video=youtube;qMu20n2sOfg]http://www.youtube.com/watch?v=qMu20n2sOfg[/video]

8. .

[video=youtube;GyVQTxrQftI]http://www.youtube.com/watch?v=GyVQTxrQftI[/video]

Last edited: 14/8/11
  9. K hiểu sao cái thằng ngồi cạnh nó cứ nhìn mềnh. Té ra hôm nay mình mặc cái áo cổ rộng. Tiên sư nó. Huhu

10. nguyenhuong

nguyenhuong Mẹ Thỏ Và Sóc

Sẽ giữ lấy những gì mình đang có. Cám ơn anh đã tới bên em.

11. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Học, học nữa, học mãi. Học không ngừng nghỉ.
    Chơi Game nữa, chơi Game mãi, mệt thì nghỉ.

Last edited: 18/8/11
    Minh Phương thích bài này.
  12. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Ngày 16 tháng 8 năm 2011, tối hôm qua, tôi nghĩ rằng mình không thể qua được, không được sống nữa. Đầu óc tôi choáng váng, đầu đau nhức và chóng mặt. Tôi lao tứ tung vào đồ đạc để mò ra ghế sofa nằm 1 lúc cho đỡ chóng mặt. Nhưng không tài nào đỡ được, tôi liền ngủ miết đi mất. Sáng nay ngủ dậy thì đầu tôi nặng và căng quá. Đến bây h tôi vẫn thấy choáng, cảm ơn chúa đã tha thứ cho con #:-s

13. l0vinyou

l0vinyou Guest

Ngày 17 tháng 8.mơ mình trúng lô.oánh bừa con 32 100 điểm.
    KQ\ mẹ ơi hết tiền học phí oy
    :((:((:((:((:((

14. Giấy Trắng

Tình hình bán Bạc rất thành công. Thành công rực rỡ.

15. nguyenhuong

nguyenhuong Mẹ Thỏ Và Sóc

Cuộc sống khiến bản thân mình mệt mỏi quá à

16. Mỗi ngày, tôi chọn 1 niềm vui, chọn mãi k ra tôi lại buồn :-<

17. MạnhLong

MạnhLong Chiến Binh

Ngày 18/8.Hôm nay chẳng có việc gì.Chẳng biết nghĩ ra cái trò gì chơi vì cấu hình máy cửa hàng rất kém.:))

Xin lỗi đời.Đời là cái gì đó ngày đêm mong nhớ.Đời là cái gì đó bao đêm phải suy nghĩ.Và đời là cái gì đó khiến tôi phải phê.

Ngày hôm nay thật tẻ nhạt.Cuộc đời xô đẩy khiến tôi phải ké lô.Bảng lô chưa thành đã biết sắp chết lô.
    lại 1 ngày nữa không thêm tiền vào tủ. =))

18. Giấy Trắng

Hôm nay phát hiện ra, mình vẫn nhớ đến bạn ấy, dù đã 5 năm trôi qua.

19. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

Hôm nay ốm lên xin nghỉ làm.Ngủ dậy là 10h30 sáng ăn xong bật máy tính lên vào diễn đàn ôi thôi bị baner ních.Mình ko hiểu gì luôn.liền cầu nguyện 1 lúc thế nào lại hết baner kaka ;))

20. Giấy Trắng

Trông mặt bạn phía trên giống Xuân Bắc quá.