Nhật kí hằng ngày...

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Bluesapphire, 24/12/09.

1. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Thôi ko spam tại topic này nữa, vì nó là 1 topic đẹp!

2. Buồn quáaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

3. đc nghỉ chả bít làm gì :-s

4. ôi ngủ bây giờ mới dậy

5. đi chơi 2 ngày về nằm la liệt :-ss

6. Tình Yêu Là Khi Mỗi Đứa Ngậm 1 Đầu Dây Chun Đứa Này Nhả Ra Thì Đứa Kia Vỡ Mồm

Mưa Buồn thích bài này.
  7. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Hôm nay là ngày đen đủi nhất vs tôi trong suốt hơn 4 năm tôi sống tại đức, công việc xong xuôi, tôi đi thu dọn bàn ghế và bảng vào nhà để đóng cửa rồi đi về, không may trong khi kéo cửa lại chạm phải cái bàn kê sát vào cánh của. Tất cả các thứ trên bàn đã đổ hết, trong đó có những loại nước hàng để cho Khách ăn. Nước hàng bắn tung tóe ra bàn và nền nhà, tôi lại phải lau nhà một lần nữa. Chưa hết ở đó...em gái tôi. Tuy tôi và em không có họ hàng gì cả. Em là con của ông chủ quán tôi làm. Nhưng do tôi quí em, em cũng quí tôi. Nên tôi coi em như em gái...Tôi lau nhà xong, cũng là lúc em vừa ăn cơm xong. Nền nhà chưa khô, em đi guốc cao nên chơn quá đã làm em ngã xuống. Những cái bát, cái đĩa em cầm trên tay chỉ còn là 1 đống đổ nát. Nhưng thê thảm hơn là tay em bị xưng tím lên. Tôi rất áy náy, vì tôi mà em bị như vậy. Nhìn em đau mà tôi không biết làm gì cho em. Về đến nhà rất mệt mỏi, nhưng tâm trạng lại làm tôi thêm đau đầu...Giờ tôi chỉ có thể ngồi đây viết blog này gửi lời xin lỗi em, vì tôi mà em bị như vậy. Thật lòng xin lỗi em!

Last edited: 28/7/11
    [Vip] TiNaMr.Nhok đã thích.
  8. 1 ngày làm việc căng thẳng lại đến rồi

[Vip] TiNa thích bài này.
  9. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

Hôm này cờ mãi Mẹ gửi tiền về cho mà chưa thấy alo :))

10. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Non xanh nước biếc mây ngàn dặm
    Một mảnh tình riêng ta với đời

11. Hôm nay bố lên xem nhà :( vậy mà lại về ngay, ko ăn uống gì :((

12. ôi vừa nằm ngủ mơ 1 giấc mơ mà dậy cứ tưởng thật onion17onion17onion17

13. ngày nào trôi qua cũng thấy chán, ko có thi vị

14. Ngày nào cũng thế, ngày nào cũng vậy

15. buồn làm gì khi con tim ai đã lỡ trót yêu bóng hình ai

16. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Chỉ muốn nằm xuống và ngủ 1 giấc thật sâu, khi tỉnh dậy quên hết đi những phiền lão u sầu...

17. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

đêm berlin buồn nhớ về quê về những ngày sinh viên đã qua và những cuộc tình đánh mất sao mà trốn vắng thế cái yên lặng của trời âu sao mà đáng sợ thật
    mùa hè năm nay sao cứ như mùa đông vậy? nhìn mưa mà lòng càng buồn ôi hải dương, ôi cửa lò ,vinh sao mà khó quên vậy,
    sang nay ngủ dậy mắt dắm mắt mở thấy nick em sang nhaemco..., buôn hồi thấy nhẹ cả người chắc hẳn cũng phải 8 thắng không pm cho em, thấy em công việc tôt ổn định lại chưa lập gia đình .....................

18. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Mình đã hứa vs nhau những gì,em còn nhớ không...sao em lại bỏ đi để anh cô đơn lẻ loi một mình. Những bức ảnh anh treo trên tường giờ vẫn còn, cứ mỗi khi nhìn thấy những bức ảnh là anh lại nhớ đến em, làm sao anh có thể quên được em đây?

This time, This place...
    So far away
    Been far away for far too long
    So far away
    Been far away for far too long
    But you know, you know, you know

I wanted
    I wanted you to stay
    'Cause I needed
    I need to hear you say
    That I love you...

19. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

bia một mình lẳng lặng đêm mưa

20. [video=youtube;gMGGVK0Nc0s]http://www.youtube.com/watch?v=gMGGVK0Nc0s&feature=related[/video]

Last edited: 2/8/11