Nhật kí hằng ngày...

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Bluesapphire, 24/12/09.

1. ThePrince

ThePrince <font color=Magenta><b>Vi Phạm Quy Định</b></font>

2 hôm nay ăn cơm với giá luộc rồi đấy, hôm nay sẽ là hôm thứ 3. Chán ko chịu được. Giờ mới biết nấu ăn kém nó khổ thế nào khi ở nahf một mình T.T

2. Nha em hom wa an gia' sao` :))
    ma chang nhe anh ko bjt luoc rau ah. Ran trung. Sao` thjt bo. De ma. Lam cung dau co kho lam dau nhj.

3. ThePrince

Dạo này đọc mấy cái tittle trên dantri, thấy bảo rau muống nó phun thuốc tăng trưởng ghê lắm, tối hôm kia đọc được cái tittle là "Người trồng rau không dám ăn rau" là sợ rồi. ko dám mua rau muống nữa. còn trứng thì... hôm kia trứng tráng, hôm qua trứng trưng... thôi hôm nay đổi món sang đậu rán sốt cà chua vậy =,=

4. Dau. Sot ca chua em chua bjet lam. Hy`. Thoj nhu the. La dc ruj

5. @ Hoàng tử : ăn giá cũng ko tốt đâu. Giá người ta cũng dùng thuốc kích thích đấy . Bi giờ muốn ăn rau sạch thì Hoàng tử lấy 1 phần giang sơn rùi trồng rau mà ăn nèk . ;))

6. ThePrince

Chà, ăn xong bữa tối nay mới thấy rằng mình sốt cà chua đậu ngon thế nào, mặc dù thực đơn tối nay là ăn chay: Giá luộc + nước giá, đậu sốt cà chua => hết :))

Hehe, nếu có lấy được một phần giang sơn thì xũng sẽ chia cho công chúa, chứ không trồng rau đâu :D

7. Hjx xong 4 ngày đi công tác lại mới có dịp đc ngồi chém cùng anh em nhớ mọi ng ghê :))

8. ThePrince

Sướng thế, đi công tác chức vui lắm, vì có việc để làm mà. Chả bù với tôi, đang nghỉ hè, đợi nó gọi đi phỏng vấn xin việc àm mãi chả thấy gì, đang ngồi mốc mép ở nhà đây... =,=

9. Sướng cái của khỉ gì:( nắng cháy hết cả làn da trâu của moa :))

10. ThePrince

ít ra vẫn còn hơn là ngồi mốc mép ở nhà, tiền không có, đã thế ở nhà cũng chả bit làm cái gì ngoài ăn vs ngủ, cảm thấy mình vô dụng biết bao :((

11. hôm nay ăn đc mỗi 1 bát cơm vì toàn món ăn lạ chán wa' :((

12. Ăn ít làm ít ăn nhiều làm nhiều thằng lào ăn ít thì kô cần làm cũng đc :))

13. ôi ở TB cũng vui phết :)) bác nào ở TB ko nhỉ

14. Cái dân 2 xọt :)) .

15. hum nay là ngày thứ 2 mềnh hem chợp mắt chút nào , vẫn thể thao đầy đủ nhưng mệt thật , cố gắng hết sức để đên gặp 1 người , nhưng roài người đó .... haiz bùn vu vơ và hem bít nói gì thêm nữa , đành chấp nhận hiện thực dù hem mún nó diễn ra . mênk bỏ cuộc không gượng dậy đc nữa roài .

16. cố lên anh ơi
    hay chiến đấu vì tình yêu của mình:x

Last edited: 12/7/10
    JackNo1 thích bài này.
  17. cố lên nếu thấy tức lại vô đây viết sẽ hết thấy buồn :)

JackNo1 thích bài này.
  18. Thôi cố làm gì để tớ giúp cho :))

JackNo1 thích bài này.
  19. Thank ! mọi người , nhưng có lẽ mình không cố đc nữa roài ! đành để cái tên người con gái đó sâu thẳm trong trái tim .

20. Thôi khắc vào tim làm gì đau lắm hãy xem như là một giấc mơ qua rồi :D

JackNo1 thích bài này.