8 về game Nhật kí bá vương.!!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hanso12, 12/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chào anh em.!! Có anh em phải gọi chú cũng nên.

E gắn bó với bá vương từ hồi ss4 dạo đó mới 15tuoi! Chơi dk cùi PHATVELANG có bộ RĐ 45% đôi rô bô cùi và ước mơ vào guid địa ngục và nghệ an.em cực kì ngưỡng mộ a lovequynh duẩn hay dizmelife hay a djdragon.ngày đó mùa hè mưa chơi mu phê lắm ạ.đêm hôm ngồi cầy zen cầy rs bán cho ae mua dồn rs.phê cực ạ.kiếm từng đồng mua hvk cùi.híc.nói chuyện vs mấy anh vui.mà dạo đua guid làm chân pk.giud win dc 10b anh phithu đưa mà zui vãi *** luôn ạ.công thành chiến e cũng chỉ đi theo.chả làm được gì luôn.những lúc ý e chỉ muốn phá két mama chơi mu đỉnh cao luôn như mấy anh.^^.dạo đó e toàn đi chơi trưa ngoài quán chứ dau duoc choi nhà thoả mãn niem dam me.

Lần 2 e chơi lại mu là choi dk ThapNhiCa.cũng cùi thôi ạ.kí ức hồi đó k tốt nhu hoi đầu.kết anh bádao1thoi có bộ rồng đỏ +13 7% gst gạ mãi k bán cho em.*** a cái :v.cũng có ngưỡng mộ anh hoangdieu hay bem a ở k2.5 nhug k ăn được a.:v.nhieu kí ức e không nhớ hết được do dạo đó e thi đại học.-_- có ver 2 lần 2 e chơi.nhưng giờ e khẳng định địa ngục và nghệ an là no1

Lần 3 e choi thi ngắn ngủi hơn.mua acc voicon choi dc 2 tuan thi ban cong vc k choi dc nua.và dạo đo e cung nghiện aoe.thua độ nên bán acc.buon lắm ạ.
    Như 1 thói quen e vẫn hay vao dien dan đọc tinh hih chợ trời hay đọc topic nhưng ko hay cmt.nên ảe k biet e.
    CHỐT
    E khẳng định là tâm huyet và góc tim e có ba vuong.chả quá chưa có tuoi và chưa choi dinh cao như các anh.
    E cũng dag trên đường quay lại ba vuog.em dag góp tiền hề hề.
    Thân ái chào quyết thắng anh em chơi vui vẻ ạ.

2. quay lại là bờ sau bờ là biển
    bơi ra biển lớn thôi chả lẽ cứ ở ao làng ;))
    bá vương là biển
    sau biển là thiên thai :))

Last edited: 12/6/14
  3. Bác thâm thuý vồn -_-

4. thím mua acc voicon. thím ở trên nhổn à. có lẽ cao thủ aoe. ta làm cái kèo ko nhỉ ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi