Nhờ WL giúp đỡ chút

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi AnhVanYeu, 8/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Tình hình là có 2 vấn đề cần nhờ WL giải quyết dùm.
    Thư nhất là mình dùng Main Asus P5GPL-X. Wl biết cái link nào dow driver Sound dành cho wind Vista 32bit thì cho xin với.
    Thứ 2 là hiện wind XP của mình thường xuyên báo lỗi thế này. Cài lên cài xuống vẫn báo lỗi. Mỗi khi báo lỗi là dis mạng. Ko hiểu tại sao?
    ảnh chụp báo lỗi [​IMG][/URL][/IMG]

Last edited: 8/2/10
  2. mình biết lỗi này. nhưng nó xuất hiện khá lâu trên mạng rồi. Con virut này khá khủng, nó làm mất hoàn toàn suond của máy tính. để khắc phục nó thì khá là phức tạp, trước tiên bạn down bản fix của nó về vá lỗi này. Microsoft đã phát hiện ra lỗi này và đưa ra bản khắc phục lỗi đó. bạn có thể nên mạng tìm bản fix với từ khóa là "Generic host Process for Win32" sẽ có bản vá lỗi và chỉ cho bạn cách khắc phục. Tuy nhiên để thực hiện nó khá là phức tạp nhưng không phải không làm được. Hoặc cách đơn giản như mấy cậu suy nghĩ đơn giản hay nói là " format tất cả các ổ đi" nếu chỉ cài lại win thì không ăn thua.

AnhVanYeu thích bài này.
  3. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Chưa thực sự thuyết phục lắm. Mình đợi một sự giúp đỡ thuyết phục hơn nữa. Cảm ơn bạn rất nhiều

4. VôKhuyết

VôKhuyết Chiến Binh

Tìm đến những cái file đó, xóa nó đi, xong Ghost lại, bình thường, chẳng có gì là khó

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi