Thắc mắc nhờ pro S11 . chia sẻ kinh nghiệm cày skill nhanh + xem máu đối phương

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BinhGiang34, 10/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1: khi pt người khác. ở ss8 ấn P là xem được máu của đối phương có bao nhiêu . s11 lám ao để biết đối phương có bao nhiêu máu vậy
    2: cày skill ở S11 . thì cày như nào là nhanh lên skill nhỉ
    cs hỗ trợ thì mình biết rồi
    s11 này TM 6 nhanh chết 1 cách kinh hoàng . pet2 cũng thế mất máu liên miên . tốn kém quá
    s11 ko đi bc dv. vì phí mua vé quá cao mua = cs. cao hơn ss8 mà vào bc dv nhiều lúc đi 1 mình
    cắm ở các máp thì ko có ai pt . cả tuần mình cày 1 ngày . cày kéo khá tốn kém
    nhờ các a tài chỉ dẫn để mình cày kéo tốt nhất nhỉ

renlynguyet thích bài này.
  2. nếu cùng pt ấn Tab lên là xem dc cả máu cả bản đồ map

TruongSo thích bài này.
  3. oke đã xem được số máu đối phương
    còn cái 1 kia . cậu chỉ dẫn AE đi xem nào
    P/S : thêm 1 cái ngoài lề nữa. rud dùng để làm gì nhỉ . vẫn k hiểu lắm

4. Cày Skill thì vô cùng lắm nói chung cứ ăn đủ 3 Cash chạy 3 phụ bản EXP , 30 phút Stadium , 3 chuyến DV , 3 chuyến BC cũng lên kha khá đấy còn lại cắm thì lên dần dần =)) xác định cày skill phải chăm chạy Phụ bản chứ cắm thì lâu :)
    Ruud dùng để mua Ngọc hoặc nâng điểm tấn công phòng thủ thuộc tính .
    1. Hỏi: Ruud và Ruby là gì ?
    Bạn tham gia sự kiện Đào ngọc để kiếm ruby >> dùng Ruby đề mua jewel hoặc skill (mua trái tim vứt ra có cơ hội nhận được zen hoặc ngọc ước nguyện)
    Bạn săn đồ hoàn hảo rác >> đem bán shop lấy ruud >> Dùng Ruud để tăng công, tăng thủ, mua jewel hoặc hòm đồ event

5. chạy phụ bản là gì vậy cậu tớ k hiểu lắm
    mà đi BC DV . DL chạy BC còn được chứ chạy devil thì ăn cám hả bạn
    tiền bạc mua cs mua vé bc dv tăng cao quá khó chạy
    còn chạy 30p stadium là chạy thế nào
    arena chỉ 20 phút thôi mà

6. 1 like cho bạn ý đi đã chứ .stadium 30p có nghĩa la 1 ngay 1 nv chi dc vào cái map arena mới trong 30p vào dó nhièu wai it nguòi cày . van pk dc thoai mái wai su93 loại. ban ấn S lên cú mỗi cái đi hết sk 1 lần ban se hiểu. nhanh hon...

BinhGiang34 thích bài này.
  7. 1 đêm cày skill có được như trước cày không???
    cậu cho tớ xin bảng sk của cậu đc ko

8. sao mà lên phiên bản mới vé bc dv với cả bùa quay đồ lên 15 trống mất đồ tăng giá quá vậy
    thử hỏi bc dv gio có đc đông vui full p như ngày trc k?

9. tiền bạc thì ko kiếm đc trong game, với lại các thứ đắt waaa

10. Còn, đông vui lắm. Toàn quái với quái. Bùa hay các loại mua = cs tăng cũng nhiều, 1 phàn liên quan đến việc chuyển đổi 1 bạc = 1 cs. Và còn nhiều lý do mà ae ko thể biết :D

11. chán quá giờ ko có cave cũng chả biết cắm ở đâu

12. khi pt mà xem máu đối phương thì quá bình thường. xem máu đối phương khi pk mới khó chứ.
    một số lệnh cơ bản nhé.
    xem đồ: /xemdo name
    xem máu: /xemmau name
    xem tiền: /xemtien name

renlynguyet thích bài này.
  13. Ruuud có bài viết về cai nay r đó bạn. Bạn xem bài báo lỗi của @fantasymc đính trên trag đầu áy. Hình như là có ( #1 luôn)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi