Thắc mắc Nhờ MOD giúp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Lòi Tù Và, 1/12/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chủ top ko bằng chứng vu khống ko đề nghị cậu sử lý

2. Bó tay với các Cháng Sỹ. Mod gamemuvp đã hướng dẫn rồi. Soạn 4 5 tin đến 0904454444 rồi nhưng k có tin trả lời. Mod đã làm hết trách nhiệm. Ko trách gì dc. Các bạn vào cãi nhau làm gì. Còn mấy thành phần mồm gầu lưỡi chổi vào ăn nói thiếu tính xây dựng thì khóa mồm lại. Ví dụ cái bạn nói mình chửi bqt kia. Bqt cũng đã blog và cũng đã gửi Tin xin lỗi và mở khóa. Bạn còn gì để bóc phốt cứ nói đi. Mình có quyền chơi hoặc k chơi. Bqt làm việc tận tình chu đáo mình ok. Vẫn chơi. Còn cảm thấy ko hợp lí mình lại amaOn chuồn thôi.

3. Bậu xậu chả biết đọc à. Kéo hết tiwf trên xuống dưới mà đọc đi xem mod đấy reply ai =))

4. Phiền cậu đưa ra chứng cứ nói tôi lừa đảo. Nếu ko có tức cậu đang vu khống tôi

5. Học hết lớp mấy bạn.
    Nói toẹt ra bạn làm gì dc tôi làm đim kiện đi. Mạnh lên. Còn nếu đọc từng câu từng chữ mà hiểu dc vấn đề ấy thì khóa miệng lại và lặng lẽ ra đi nhé

6. Tôi chả làm ji cả . vì bạn chả đáng để tôi đếm xỉa. Chẳng qua cái thể loại ăn ko nói có, ngậm máu phun người. Lên tôi nói cho ra nhẽ thôi.

7. Vậy mời bạn đi cho. Bạn người ntn thì m.n biết. Tôi cũng chả là gì để tôi quan tâm. Tự nhiên bạn vào comment bảo tôi chửi bqt để giải quyết dc gì. Đi mô kích à. Nếu ID bị khóa rồi thì hãy ý kiến. Còn chửi mà vẫn dùng dc thì bạn nên xem sét lại. Chào

8. Có sao nói vậy. Còn cậu nói tôi lừa đảo thì đưa bằng trứng ra đi.

9. VanHaHY là cậu

10. @gamemuvp vào trả lời bạn ý xem mình liên quan ko cái nghĩa ơi

11. Off Guild bùng tiền hát sao ý nhờ. Mod vào thì khóa top dùm luôn. Ko mỏi tay

12. Nói nó phải chuẩn. Ko người ta gọi là cắn càn đấy. Tôi chả liên quan ji cái tên cậu nói @Thiên Thanh Hi ,@gamemuvp,@fantasymc là người biết rõ tôi có phải người cậu nói ko !

OnlyC thích bài này.
  13. a chấp bon trẻ trâu làm j.n như kiểu ngáo đá rùi có nhận thức dc ai vs ai đâu :D

OnlyCtimlainiemvui đã thích.
  14. @L.I.P vào báo danh kìa k lại nhầm lẫn với lão thịnh :))

Boy8xHD thích bài này.
  15. Nhầm vs bé hà sam sung rồi ^^

16. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

ko phải cậu nhé.cậu nhầm A Thịnh với người khác rồi.

17. thằng này n cmt trong khi k còn đủ tỉnh táo.chắc vừa phê pha :v

OnlyC thích bài này.
  18. a thịnh đi hát quỵt tiền @timlainiemvui :">:">:">

19. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

đúng là trước kia smod đã banner ID của bạn và được admin @Thiên Thanh Hi mở khóa và tôi được giao nhiệm vụ gọi điện cho bạn thông báo và chuyển lời của BQT xin lỗi bạn. đây là topic thông báo của BQT http://diendan.gamethuvn.net/threads/tra-loi-chat-van-v-cach-lam-vic-cua-smod-saivado1.956110/
    Còn việc hôm nay bạn hiểu lầm @timlainiemvui là Đào Văn Hà thì không đúng nhé.

20. Bùng tiền hát mà nổi tiếng nhỷ :)) có a e nào mời đê để nổi tiếng cái =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi