Thắc mắc Nhờ Fan kiểm tra lỗi ngắt kết nối.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi quynhmnls, 20/2/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhờ admin @fantasymc kiểm tra giúp 2 acc anhdechso1 và vietdien22.
    Do gần đây rất hay bị mất kết nối kiểu "kết nối với máy chủ đã bị ngắt" mặc dù mới rs chưa đầy 24h, hoặc login chưa đầy 24h đã bị.
    Rất mong được giúp đỡ.
    Xin cảm ơn!

2. Up

3. công nhận chả hiều tình trạng mất kết nối này như thế nào nữa, nếu là do đường truyền thì các acc khác cũng phải bị mất kết nối theo chứ, nhưng đây tớ cũng bị rất oái ăm đấy là những acc mới rs chưa đủ 1 ngày thì diss, còn acc không rs lại vẫn kết nối bình thường

quynhmnls thích bài này.
  4. Chính xác, đây là lỗi cá biệt từng acc, mong fan kiểm tra giúp.

5. Nhiều khi chưa đủ 48 giờ mà tôi có acc đang cắm, mất mạng có lại bị dis luôn, chả hiểu quy luật như nào mà tránh. :(

quynhmnls thích bài này.
  6. donam204

donam204 Chiến Binh

diss hoài lá sao? chán vkl

7. chả hiểu sao giờ reconnect của game kém thật. mong a fan fix triệt để.

Taichiquynhmnls đã thích.
  8. giờ khả năng reconnect rất kém :( 2 acc của mình cũng bị thế :) mặc dù vừa rs đc 8h + onilne hơn 12h thì đã bị ngắt kết nối rồi :(
    adm xem hộ 2 acc: KhaiThien và ThanHon
    acc nhỏ rs đều đều thì reconnect rất ổn định :)

quynhmnls thích bài này.
  9. mình cũng bị thế. mình dùng acc suol kéo acc sum. acc sum ngày rs 6 lần thì mất kết nối. acc suol thi ko bị

quynhmnls thích bài này.
  10. Tớ tìm ra cách khắc phục rồi, thế này nhé.
    Lâu nay ae mình cứ gần 48h là đăng nhập lại hoặc đổi nhân vật, nhưng giờ không như trước nữa, làm như trên vẫn bị tính tiếp time online.
    Vì vậy bạn phải tắt hẳn hẳn cửa sổ mu đi, xong pha ấm chè, uống xong ấm chè rồi hãy đăng nhâp lại thì được tính time online từ đầu.

11. mình toàn tắt đi rs lại máy hẳn hoi vẫn bị bạn ạ :)

quynhmnls thích bài này.
  12. Ờ, vẫn chưa thấy fan đọc top nhỉ :D

13. cái quan trọng ở đây là mạng phải ngon :)) cả tháng k dis lần nào :D
    thật ra mà nói cho 1 ngày 2 ngày k rs đánh k rớt đồ gì đi nữa cũng được nhưng đừng ảnh hưởng đến reconnect thì ok hết
    ngại mỗi khoản này :) treo máy cả ngày lúc về mở máy xem bị ngắt kết nối là thấy ức chế :(

14. Không liên quan nhưng mong bác @fantasymc xem xét cho em bảo lãnh 2 accout. Bị mất IP nên giờ không thể làm gì được

15. Em inboxx diễn đàn, sms, telegram mà vẫn không thấy hồi âm

16. em cũng bị mấy ngày hôm nay. chục acc cứ thay phiên nhau diss. cứ đăng nhập acc này thì acc kia 1 lúc ngắt kết nối. cũng rs 6 7 lần/1 ngày mà vẫn diss liên tục. đăng nhập 1 lúc lại bị

17. Thì tớ mấy cái acc đã mất ip đã đành, lại còn dis liên tục. Hnay thì sập hẳn. Chán không tả nổi.

18. Ko phải nhé, tớ hôm nọ thử cái acc, bật cửa sổ mới 13h dis, bực vãi. Chả hiểu quy luật như nào. :o)

19. cùng cảnh ngộ, tắt hẳn MU xong đăng nhập lại toàn bị dis, ss8 toàn cắm thông mấy ngày, ngắt kết nối thì reconect lại ngon. đọt này ko hiều sau ngắt kết nối suốt chán vãi. đi làm cả ngày chứ có ngòi canh máy đc đâu....

20. tình trạng chung mà mọi người

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi