8 về game nhờ các pro IT chỉ giáo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tungjn113, 20/3/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình chẳng biết chút gì về it cả nhưng đúng cấu hình như trên kẹp 4acc vẫn xem phim , vào youtube 720 vẫn trơn lắm

2. mình cũng toàn dùng coccoc mà >:P

3. Bác lại chém gió, Pentium E6500 + G31/G41 CPU chạy 100% ngay khi xem video nặng Youtube.
    Mời bác bật Chrome xem video này xem nhé, nhớ chọn 1080p60, Cắm 0 acc và bật video này đã hơi lag rồi chứ đừng nói cắm 4 rồi còn bật nổi.

tungjn113 thích bài này.
  4. Bác cho e hỏi 2 xe ôm x5670 với 24gb ram thì cần nguồn công suất bao nhiêu và 1 ngày hết bao nhiêu sô và kéo đc bao nhiêu máy ảo

5. Card gì và mấy card mấy ssd mấy hdd mấy fan nữa mới có kết quả đc. Nhưng xe ôm mà 1050 và tầm 7 fan và 3hdd 2 sdd như mình thì sấp xỉ 500w/h vậy đóng nguồn 650 là zin.còn tùy nhu cầu ông cắm đôi 1080 thì lại nguồn khác và tiêu thụ khác

Em Về Đi thích bài này.
  6. Cắm mu thì cần gì mấy card hả bác, em cứ cắm cho nó cái card rẻ rách 100k mua ngoài chợ thôi. 1ssd 1 hhd 2 fan cho 2 cpu 1 fan thông gió, thế thôi bác

7. Mà bạn đang cắm bao nhiêu máy ảo rồi

8. ae xem giúp con Lap của mình như thế này liệu chơi có ổn không nhỉ? Cần có sự nâng cấp nào không và nếu có thì nâng cấp gì nhỉ? Lap asus P550LN nhé ae :D Untitledu23vn.png

Pollo thích bài này.
  9. Nâng cấp thêm cái bàn phím cơ cắm vào usb để bơm máu nhé

10. danh dự nói sai ra đường xe kẹp chết, cái video của bác e vẫn xem mượt lử trong khi đang cắm +++ acc

11. 1080 thì bị giật chứ 720 mướt mượt

12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Có mua laptop ko bán lại cho này =)), cắm 16-20 acc

Pollo thích bài này.
  13. lap gì khoẻ thế ???

Em Về Đi thích bài này.
  14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

HP :D thôi cậu, lap cắm 50 acc cũng ok ấy chứ =))

Pollo thích bài này.
  15. Lại chả, ban đầu đã nói là 1080p60fps cơ mà. Nên nhớ 1080p 60fps nó nặng hơn 1080p mặc định 24fps rất nhiều đấy.
    Youtube ngày nay nó nặng thật. Năm 2010 mình có bộ máy Pen4 xem 720p vẫn ngon nhưng đến tầm 2014 thì ko thể và đã bỏ từ năm đó.

16. Capture.JPG

có con laptop cùi giống của bác kia và vẫn đang chạy 14 acc 24/7

oacoac, Em Về ĐiHải Minh đã thích.
  17. @@ trời ạ, chạy gì mà kinh khủng quá vậy? mình chỉ dám chơi 2 acc để lúc pk hay đứng chỗ đông người đỡ bị giật giật :(

18. gớm mặt , laptop mà cắm ghê vậy bác k sowj die máy à^:)^

19. Dùng ngần ấy acc mà Ram chạy có đến 71% và CPU chạy 50% kèm cả trình duyệt Chrome @@ Mình thực sự không hiểu làm cách nào mà Lap này lại chạy được nhiều acc lẫn các tác vụ khác mà CPU và Ram vẫn ngọt như vậy được :-o:-o :-??:-??Bạn @safia có thể giải thích cho ae hiểu không??? Win 7 của bạn chạy bản ntn và cách tối giản Win của bạn nữa??? :-/:-/:-/

Pollo thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi