8 về game Nhờ Ae hướng dẫn giúp mình

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BlackR0SE, 15/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình nghỉ game "đã từ rất lâu rồi". bjo cảm thấy time thoái mái một tí lên mình vừa mới lập hẳn 2 acc để cầy cuốc, mình muốn nhờ Ae chỉ giúp giùm xem cầy như thế nào để rs cho nhanh, sev nào là dành riêng cho cho tân thủ.
    tkank all !

trangyeuH.Q.H.Hùng đã thích.
  2. Mình khuyên c nên làm 1 cặp vợ chồng vừa cày rs lẫn point vợ chồng từ đầu luôn, mua gấu trúc + nhẫn robot, robot nhỏ, nhẫn đại thánh thì tăng 100% exp rs cũng như exp mt hoặc gấu trúc + nhẫn gấu nâu tăng thêm 20% là 120% (gấu trúc 1 tháng =225sjc/1 em, nhẫn gấu nâu thì giá hiện tại 3b1s => 4b/1, tính ra là bằng 140 sjc, 1 cái dùng cũng đc tầm 1 tháng) .
    nếu có điều kiện làm con elf buff nữa, ngày thường cày rs thì train icarus quái yếu đánh nhanh hơn vì những map khác như k4, k4 ngược k2, k2 ngược đều có team cắm hết rồi hoặc pk tùm lum ko cày yên ổn đc (k2 quái ít hơn k2 ngược nhiều nhưng đặc biệt ở map này là khi bị pk nó sẽ tự chạy về chỗ treo miễn là k bị kẹt ở góc map), còn chủ nhật thì đi arena 1 lần/1h cày rs hay mt khá nhanh :).
    còn nữa chủ nhật đầu tháng c săn zen may mắn lấy bạc khóa mua bùa (bùa exp, bùa máu, sát thương,...) để cày nhanh hơn.
    à sv vq này ko có sv dành cho tân thủ nhé và chỉ có duy nhất sv3 là sv non pk, các sv khác pk tẹt :P.

BlackR0SE thích bài này.
  3. Ok ! Cám ơn bạn rất nhiều về những kinh nghiệm quý báu này :)

H.Q.H.Hùng thích bài này.
  4. kcj :P

BlackR0SE thích bài này.
  5. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Bạn nên kiếm 1 bãi trên Ica mà cày. Tiện đây mình có thừa 1 SM 400 rs 450 MT rồi. Có mượn để kéo thì inbox mình cho mượn.

BlackR0SE thích bài này.
  6. Bạn này nói rất chuẩn luôn, Nhưng mình xin phép bổ sung thêm là nếu bây giờ bắt đầu cày thì it nhất 2 tháng nữa mới max rs kip, MT muốn theo kịp kiểu cày cuốc nữa thì tầm 6 tháng ( full bùa + MV bãi ngon) hoặc vài năm nếu ở ngoài. Và rồi ruud quả., sw.....để theo kịp cho bằng acc người ta thì cũng là 1 vấn đề nan giải đó. Có 1 cách tiết kiệm nhất cho bạn là mua acc max hết tấc cả về xoá rs, đổi ID, đổi tên....lúc đó chỉ chuyên tâm cày rs và sắm đồ mặcc như miình thôi, he he

BlackR0SEH.Q.H.Hùng đã thích.
  7. Có tiền thì cái gì cũng đơn giản mà b ơi :))

BlackR0SE thích bài này.
  8. Kể ra cái tiền điện đóng đến khi max hết tấc cả cũng ngang ngang tiền mua acc ấy nhỉ

BlackR0SEH.Q.H.Hùng đã thích.
  9. có khi còn hơn ấy chứ ;)), nhưng game là phải cày cuốc chứ mua acc max max rồi về ngoài pk thì cũng có biết làm gì nữa đâu :D

BlackR0SEvugia đã thích.
  10. Mình cũng chỉ muốn quay lại chơi MU một chút cho vui, rảnh rỗi thì vác ra nghịch không thì cũng afk xuốt ý mà. với lại máy mình làm quán lên cái vấn đề về điện, máy, không phải nghĩ, vì chơi cũng thế mà không chơi thì cũng thế (Máy bao dư để chạy MU và làm việc mà) :)

11. Trước mình cũng chơi nhiều sev của Gamethuvn này rồi từ thời Bá Vương, Thiên Mệnh ... rồi bận quá những bjo vẫn muốn tìm lại 1 tí đam mê từ MU lên mình cũng muốn tự lập rồi cầy cuốc chơi, chứ mua acc rồi cũng chả so sánh đc kịp mọi người chơi tr được :">

12. uhm thế cứ chơi thôi b, chơi đến khi nào ko chơi đc nữa thì thôi :P

BlackR0SE thích bài này.
  13. o:-)

14. đã làm quán thy chả cần cày cuốc...vác 5 máy ra lập 5team up zen và b.s.l ma kiếm usd

15. up

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi