8 về game Nhờ ae giúp đỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrGiaHuy, 18/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình dạo này buồn và chán nản lên tìm thú vui là săn boss kiếm ít nhẫn xương cầy skill :D. Nhưng mà chạy khắp các map mà thông báo boss xuất hiện mà chả thấy đâu :(. Bác nào có kinh nghiệm săn boss chia sẻ cho ae cái, đi như nào hướng nào phong thuỷ tốt nhất để gặp được em boss thông ass cho em nó cái ;;)

2. Boss Kundun ở phòng 2, các phòng khác ko có.

3. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Bạn cần tìm hiểu cái Bản đồ nó ra sao, thuộc Bản đồ.
    Đến tầm của nó thì chạy sao cho tối ưu khắp Bản đồ mà không lặp lại, đi được diện tích rộng nhất.
    Vì vị trí xuất hiện của Boss được cài đặt là chạy từ đâu đến đâu và thay đổi lên không có hướng đâu.

4. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Có một topic mới chia sẻ về KNo săn boss cho bạn đây, hy vọng sẽ hữu ích cho bạn ~o)
    Link : http://diendan.gamethuvn.net/threads/mot-so-ky-nang-san-boss-chia-se-voi-ae-muhn.675121/

MrGiaHuy thích bài này.
  5. hjc vậy có mà chạy te tua. Tỷ dụ như thông báo ở lostower thế thì có mà từ 0 - 7 sao tình hình thời gian thì ngắn chạy chưa hết các map đã hết time chuyển sang map khác rồi. Thể nào ít người săn :D. Tình hình có thì bác Fan điều chỉnh lại một tý =)) " chắc là khó "

6. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Thế mới gọi hành động này là cụm từ "đi săn boss" ;)). Vậy nhé, chúc vui vẻ!

7. Nghe nói cảm giác vất vả, nhưng đúng ra bạn chỉ cần đi săn thử 1 vài buổi... để gặp ăn boss này lúc xuất hiện quá đơn giản.

8. Có nhiều người săn nhanh lắm @@

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi