Nhờ ADM giải quyết

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 1408phohoi, 13/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 cái tên , hình như OCN đã có 1 Topic nói về cái tên này, nhưng dường như đó chỉ là cái tên do người hâm mộ đặt, kô ngờ sự việc lại diễn ra phức tạp như vậy ?

2. Tất cả chỉ là ngụi biện mà thôi
    Thử hỏi NTHS xem dangcap bán acc ntn , nhận thẻ xong người mua acc kô phải nghĩ 1 điều gì hết , chỉ việc vào đổi thông tin là xong

3. sao băng e đc mà khoe :))=))=))

4. KoCoDoiThu

KoCoDoiThu Cư Dân

Thôi Được... Xem Như Cho Bọn Dog Cái Acc Đi... Không sao Đâu...

5. s2Monkey

s2Monkey Guest

anh lâm ơi, tội anh to rồi

6. Đã Block vĩnh viễn acc đang xảy ra tranh chấp đề nghị chủ Topic hãy giữ liên lạc với ADM qua Yahoo gnurt58 để được giải quyết 1 cách nhanh nhất. Nhưng hiện tại ADM đang bận 1 số công việc nên bạn hãy kiễn nhẫn chờ chút xíu nhá.

7. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

sặc GM002 là ai vậy nhỉ . Những vụ lừa thế này tớ ko thể can thiệp đc đâu bạn à. Nếu chỉ là đồ đạc thì có thể lấy lại chứ lừa bằng thẻ thì lấy lại kiểu gì ?

Last edited: 14/7/10
  8. KiUcXua

KiUcXua Guest

Bác GangTerMU không can Thiệp Nhưng Chuyện Như Thế Này à... Thê Thôi Được Rồi Xem Như cái Acc Đó Không Còn Trong MU bá Vương Nữa... Nếu Em Không Lấy Lại Được Thì Các Bác Cũng Đừng Có Mở Khóa acc Đó Nha... Xem Như Mất 300 Để Biết Lòng Người... Cái Giá Quá Rẻ.

Bác GT Không Hiểu À... Em Chỉ Cần cái Acc Chứ Không Cần Thẻ... 3 Thẻ Em Đã Chuyển Cho Người bán Thành Công... và Người Bán Đã Chuyển acc Cho GM002 là Người Làm Trung Gian... Mà Thì GM002 Lấy Luôn cái Acc Không Chuyển acc Cho Tôi... Lúc Nào Xem topic Thì Bác Lấy Lại hộ Em Cái Acc

Last edited by a moderator: 15/7/10
  9. hahahaha
    GMOO2 là lâm cá tràu dân hưng yên
    mọi hum nó lấy của tui cái set TX Ws bảo để a kiếm cho set RD Ws khác ai ngờ lượn mất tiêu
    lại còn đổi tên n/v vs sim để tôi mất liên lạc nựa cher

Đúng là cái dân hưg nguyên chỉ được mỗi a back OCN :)) la thật thà a nhỉ:))

cái này có a làm chứg
    mua B vs Đồ của a toàn đưa thẻ trước
    Con V nhỉ:)

10. làm gì mà cáu thế

cậu là nh0ccu0ng cơ mà

GM002 ko lẽ cũng là của cậu

ko phải thì đừng bức xúc thế

;))

11.  
  12. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

13. V.l

Quả này " Nghèo cũng phải cho con đi đại học " đây mà

P/s: Mình đang rất cần tiền, mình PM bạn bạn cho mình 3000k Vnd tiêu tạm nha ;))

14. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</

Bài viết không dấu sẽ bị xoá

15. sac, THIEN_SON cũng gà vãi hàng đi đưa thông tin cho GMOO2, có rất nhiều người có tên tuổi có uy tín thì ko nhờ( như anh chẳng hạn^^)

16. nho0ccu0ng

nho0ccu0ng Guest

không phải nhưng cái *** có 300K bạc nó đi bảo tôi vs thằgn GM002 là anh em tôi vs nó đồng lõa lừa của nó 300K mang tiếng cái trò chơi mà cái *** nó 300K mang tiếng ức *** chịu dc cái bọn rẻ rách

17. thientu1702

thientu1702 Cư Dân

rẻ rách thật.pm hỏi GM002 thì nó bảo là hôm đó kô phải nó onl, nó bảo hôm đó nó đi làm.*** nó chứ lừa đảo mà kô biết ngượng mồm.acc GM002 chỉ có 1 mình nó dùng mà nó bảo là hôm đó nó bị háck acc.chó má thật,,rẻ rách thật.vụ OCN xử lý giùm AE cái.Tống cổ mấy cái loại lừa đảo kô có tính người đó đi.nó mà ở Nghệ An chắc nó kô sống được rồi.có 300k thôi mà...nhục wa

18. Bài viết có nhiều Comment không phù hợp với nội quy của diễn đàn.
    Tạm thời Close topic.
    Còn vụ việc về Acc tuhjeplang tôi sẽ giải quyết. Còn có ai châm chọc phá quấy, làm mất đi hình ảnh MUBV trong lòng cộng đồng gamethuvn thì hãy lướt khỏi topic cho nhẹ
    Thank you
    The End

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi