8 về game Nhờ adm đổi đồ ex sk thành đồ thường.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Saiyuki, 27/12/21.

1. Mình muốn nhờ Adm đổi 3 set ex sk 2-3-4 dòng 5 Sk của dk dl dw của mình thành set linh hồn 5 Sk. K có ex. do 3 set ex sk về sau k có khả năng nâng hạng được.
    Set về hiệu năng của 3 set hiện tại thì cả sv đều k có set nào lại đc. Về giá trị cũng như vậy. nên muốn đổi qua set linh hồn cho tương xứng vs giá trị.
    K biết ý kiến ae tn nhỉ ?
    3 set do Porsche - Versace - Tequila đang mặc.

2. khôn vậy ai chơi được =))

3. Thanh niên chụp mấy cái ảnh ae chiêm ngưỡng với nào

4. upp 1 đống tiền jo fix là fix=))

5. LouisKaiTong

LouisKaiTong Hiệp Sĩ

mất bao nhiu TG làm tâm huyết xong lại fix thôi fan đổi thành bộ LH tương ứng đi :)

Em Về Đi thích bài này.
  6. khôn như thế này thì bao giờ mới chết dc ae nhỉ. dùng chán chê mấy năm rồi giờ đòi đổi sang hẳn bộ mới nhất sịn sò nhất đắt tiền nhất. bọn khôn như này hình như bị xích hết lại rồi mà nhỉ

KuBoon thích bài này.
  7. à mỗi đồ của thằng điều phối viên là vip còn nhưng đồ ex skoket của những ae khác là đồ bỏ đi nhỉ em có bộ thanh vũ linh phong ex sk cũng muốn đổi lên bộ thánh thần fan ơi

8. Cho Bố Hỏi Culi 3 họ như mày chơi acc nào đấy ??? vừa bên toppic kia chưỉ fan song giờ lại sang bợ dít thằng điều phối viên lởm à :))

9. Xin các bố new 1 câu
    Định đi cửa sau ,nhưng fan ko cho hả
    Dùng chán chê xong đổi,fan muốn game nát à

10. Những ae nào có đồ ex skopet thì kéo vào toppic này mà đòi quyền lợi ??? không sang năm đồ của ae thì mất dòng ex còn nhiều thằng đi đêm lại nâng lên không mất gì luôn:))

11. à ý bạn này là bạn lấy con vợ ngọc trinh lúc 20tuoi ngon vcl phịt 3-4 năm xong đòi đổi sang Trâm anh Phịt cho mới đây.... ĐƯợc đấy có tố chất của Tây môn khánh

12. thế sv bộ nào vip hơn khủng hơn 3 bộ kia ấy nhỉ ?
    có đồ vip đủ 5 SK ntn vào mà đổi.

xJameBollx, LONGplusYeuVoNgo đã thích.
  13. KHủng thì LÀm cái gì hà thằng điều phối viên lởm. Quy Định của fan là lên ss15 là mất dòng ex chứ mỗi mình nhà mày có mấy bộ này à thế những ae khác nó có bộ lởm hơn thì fan có cho nó đôi thành bộ thánh thần không hay của nhà mày tất

hondanhoChiến Khói Lửa đã thích.
  14. cái giọng điệu nay của mày xưa rồi, bố mày đag có bộ ex sket thánh thần này đag muốn đổi sang linh hồn ex sket này. mày có thánh thần ex sket ko bảo fan đổi cho ko có thì bố cũng đòi đổi =))

15. Mày mù chữ à. tao xoá dòng ex chứ t yêu cầu đổi lh ex sk à.

16. À t thì lởm thôi. Chứ co bao k lởm bao giờ đâu. Cố mà lởm như t nhé.

17. Em có cái qtss 2 ex trước em mua 10t vnd. Nếu chủ TOP đổi được những đồ kia thì em cũng xin đổi cái QTSS 2ex của em lên QTTT k5 bỏ dòng ex.
    Gửi anh xem sét

18. Vì mõm ch ó nhà mày còn đang lo ăn từng bữa tiền b uồi đâu mà đầu tư
    1 sét người ta đầu tư 5 60triệu để up đến loại chúng mày ring pen mới còn đé o đú đc tính tiền b uồi gì =))
    Sét đồ người ta bỏ tiền ra đầu tư chứ xin không **** đâu có như nó đi mà xin đổi :))
    Toàn bọn mõm ch ó tiền k muốn mất chỉ muốn ăn không =)) nhưng bố m cũng nể bốc phét gặp thời =))

19. Fan có kế hoạch đổi đồ linh hồn à ae. sao tự nhiên hoàng long, đế vương, quỷ vương lên phát linh hồn thế. sao mình tưởng huyết> hắc> thánh> linh hồn chứ. có biến à hay sao để ae còn gom đồ hoàng long với quỷ vương chủ thớt ơi.

20. Mua ring pen sk nhiều vào rồi bán acc 260m :)))