Những thằng ghen ăn tức ở với Ma Vương Pr0 vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Gay, 24/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bợm

bợm Guest

Hay là DK này có sk tele của suol cũng nên ;))

2. agi có 2k nhưng mà nó xoay kiếm pro lắm các bạn ah.=))

3. tao chỉ chạm vào quái là quái chết mịa nó rồi. ai như những thằng nông dân như mày ngu lại tỏ ra mình ngu hiểm.
    ăn cắp đc mấy nghìn của mẹ ra nét cưa như mình là đại gia ngứa lắm
    đi dv ngu ko có điểm thì bảo người khác hack. bố mẹ mày ko dạy chúng mày là thua kém người khác ko nên cay cú đổi tọi cho người khác thế à.
    tao tặng mày 1 câu nhá.
    Cố lên

4. Ngu thì im mồm đi damage mày 1 cái chết quái thật nhưng chẳng lẽ mày di chuyển nhanh đến nỗi mãi mới nhìn được tên mày chắc cũng là bình thường nhỉ con=))
    Còn tao là MG đi DV lúc nào cũng top 1-3 thua thế nào được loại mày hả thằng ngu.(Tao ko chơi quán nét thằng ngu ah, Đừng phán bừa MU h ít người chơi ở quán lắm con ah )

Last edited: 24/6/10
  5. mày chụp anh tao đi nhanh hay tao đang đứng im thế. hoho ngu thì đùng có to mồm

6. Doremon06

Doremon06 Hiệp Sĩ

Mày soi vào gương xem mày hơn ai :-j .Nhìn lại mình rồi nói người # nhé :-j

7. Nói chung nếu tao nói điêu thì cả cái DV trong 5-3 chắc người ta cũng nói điêu cho mày hết nhỉ thằng ngu.;))

8. hoho ko có hack nên túc à kung. hay mày sống thế nào để mấy thằng bạn mày có bản hack nó ko cho. chúng nó sợ bị chó quay lại đớp chủ nên mới ko cho đấy. suy nghĩ đi em nhá làm chó tốt nhất nên chung thành

9. Xin lỗi mày tao cũng biết hack nhưng tao sợ bị block vì acc chứa rất nhiều đồ nên tao ko chơi dại. Còn loại mày dù đã bị cảnh cáo nhưng có vẻ chẳng coi ai ra j.:-"

10. Doremon06

Doremon06 Hiệp Sĩ

Nó bảo đổ tội oan =)) thằng này thì nhổ vào mặt nó chứ nói làm gì cho mệt

11. tao cũng biết hack nghe sao mà buần ị thế ko biết. máy của mày thuộc hàng đồng nát hacks tý thì dis nên ko hack đc. chuyển sang ko ăn đc thì đạp đổ. tao thấy nhục thay cho ông bà già mày

mày nói thế chỉ để mọi người nhổ vào mặt mặt bố mẹ ko biết đậy con là ko nên gen ăn tức ở như thế mà thôi

Last edited by a moderator: 24/6/10
  12. Máy em thì có 4GB RAM thôi chắ đồng nát hơn anh rồi.=))

13. hoho nói thì ai chả nói đc. bây jo tao bảo máy tao mua 40tr cớ đấy

14. Nói thế thì biết thế cần j phải so đo còn chú thích thì đến nhà anh kiểm chứng anh cho địa chỉ.

15. nhà mày chả = nhà VS nhà tao đến làm gì. thà tao ngồi nhà vs nhà tao đọc báo còn hơn

16. Thế mà anh cứ to mồm tưởng anh hơn ai anh to quá chứ. Nhà VS nhà mày thì chắc làm cả phòng khách nhà mày luôn ấy chứ nhỉ.=))

17. Doremon06

Doremon06 Hiệp Sĩ

Thằng này nó cứ bệnh bệnh hoang tưởng những cái đâu đâu ấy :-??

18. kệ nó
    toàn gà chấp làm gì chúng nó cho mệt
    MU này mấy người am hiểu + point :)):))

Tao 60 lần dame còn 63k mà :))

thôi cùi đừng vào topic này
    cảm thấy pro chiến dk 60 lần tao đây

Last edited: 24/6/10
  19. Am hiểu cách cộng point có làm tốc độ di chuyển tăng lên 1 cách bất thường ko? nếu tăng lên thật thì đúng là tớ ko hiểu thật.:-"

20. ko hiểu thì cố gắng mà hiểu
    con người mà ko tìm hiểu sao thông minh đc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi