Góp ý Những người mới chơi TTD cầy skill dư như nào đây ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi JingJing, 2/3/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mong bác cho tăng giới hạn skill dư acc rs thấp chứ những ai thích cắm TTD như em max skill dư rồi mà cần đổi skill dư để đổi chủng tộc.

2. Chơi vậy thì đã k sinh ra cái gọi là Phúc Duyên rồi @.@

3. Thứ 1: 1 game muốn tồn tại thì NPH phải có doanh thu
    Thứ 2: nếu Fan cho 35% liên tục thì tôi nghĩ b ko có bãi train, ko ai them pt bạn, b sẽ nghỉ game sơm hơn
    Chốt: bạn nên nghỉ luôn đi, ngữ bạn chỉ chơi webgame :-h:-h:-h:-h

4. Cái thứ 1 tôi xác đinh chuẩn, t có 4 acc mà rs từ 1 lần đến hơn 1k lần giá rs cũ. vì rs > 1k là 40b /1l . 4x4 160b/ 1 ngày t cắm k đủ lượng zen nhặt bán các thử để rs nên đã chơi lại acc mới acc mới của t cũng đều mua skill chợ đổi 20k dư và > 550 skill nên T k quan trọng cái phúc duyên đó, 1 ngày rs 1l thì tháng t cũng có 600 Phúc duyện để cắp vip khi x2 skill r, tính ra chơi lại những nhân vật rs rất thấp t cũng rs = 20 bạc từ rs l2 t thấy nó k hợp lý nên cũng vì lý do đó mà nhiều người vào game này chơi ngại và thấy tốn kém.... Cái thứ 2 t có 4 cặp ELF > 100k P / 700 skill ... Đủ có thể train k cần xin ai PT , thứ 3 đừng thấy ngưới khác mới chơi góp ý mà nghĩ mình hơn hợ thế này thế kia .... Sông ở đời chưa biết ai hơn ai cái gì đâu nên đừng mở mồm ra đã thấy thối r :( Ở GR này có người đang tuổi cha chú bạn đo ...

5. Trước khi chơi hay làm viẹc gì đấy thì nên xác định rỏ ràng. Nếu chơi thì chỉ để vui và giải stress sau ngày làm việc nên cũng đừng phàn nàn cái lọ cái chai.(chưa nói đến tâm huyết). Còn xác định làm thì nó khác cái chơi 1 tý vì có khó khăn như nào đi nưa thì cũng phải làm. Chỉ là góp ý nên mong top nghỉ lại.

6. nhiều tuổi mà vớ vẩn là bị pk sml ngay, láo à [-(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi