Những Món Đồ VIP ở SV BaVuong

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi _KEM__MUT_, 29/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thoáng 1 cái TOP BaVuong đã gần 100 rùi. nhanh thật mình còn nhớ vừa ngày nào chém gà ở Lorencia và KS nhau tại bãi VIP Noỉa. mà giờ TOP đã gần reset 100 lần.
    Ai có đủ SET THẦN hay những món đồ thần ngon hoặc đồ Socket, đồ độc VIP trên SV BaVuong vào post tại đây nha.
    1. Để anh em BaVuong được chiêm ngưỡng.
    2. Có thể biết những ai có những món đồ mà mình đang cần tìm có thể trao đổi hoặc mua được nhưng gì mình cần.
    Chúc toàn thể anh en BaVuong 1 sức khỏe tốt va thanh công trong cuộc sống.
    Chúc Anh em BaVuong đoàn kết hãy coi BaVuong như 1 gia đình
    Mong các ban hãy chơi Game giải trí. Không nên đầu tư quá nhiều Time vào game ảo sẽ ảnh hưởng đến cuộc sống thực của các bạn.

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

có set RX shop+11 luck op 12+ 2 KR+9 luck op 12 và W2 full dòng trắng;)) và 2542456 zen

3. Vip SV chỉ có No4 là số 1 hix

Last edited: 29/11/09
  4. hắn khoe hàng mà mình sốc, hic hic không biết hắn kiếm đâu ra í chứ ! , chắc chắn là phải bỏ một đống xiền vào đấy với cả phải có nhiều người cùng chơi , bạn bè giúp đỡ nữa !

5. pa tên hoàng,nhưng e nghĩ tên xuân tóc đỏ mới đúng,ép 23V ngọc NT dc 7v ngon,e ép 10v ko dc 1v nào ra hồn

6. Hello Anh Em
    Hiện giờ Hoàng chỉ còn chơi có 4acc 1minh 4acc tu đầu đến giờ hoàng chưa phải nhờ ai chơi hộ dùm cả chỉ afk đi làm thì có thằng em là Sơn nó trông máy
    còn giờ chỉ có mình hoàng thôi. đã chơi MU thì không nên tính toán vì đây là niềm đam mê của hoàng không có trò gì đơn giản dễ hiểu hơn MU cả phải không các bạn. còn hoàng đã nạp vào mu thì nó không = số lẻ trước đây hoàng chơi bên FPT
    bên FPT hoàng đứng đầu Tốp Danh Sách Nạp Bạc nhiều nhất với số tiền là 89 triệu. VND
    còn với Bá Vương Hiện giờ và tính đến thời điểm này thì mới gần 10 triệu VND thôi,hoàng nghĩ chơi trò games nào cũng mất tiền nạp thẻ cả mà chơi nhiều trò thì càng tốn ko ai chơi không nạp thẻ mà có đồ thì đây mới là chuyện để nói đấy ^_^

7. hiện giờ hoàng đã đủ sét isis và bây giờ đang gom đủ sét ahruan và hion mỗi sét thiếu 1mon
    anh em ai có thì bán lại cho hoàng nha
    Cần Mua: Mũ Hion
    Chân Ahruan
    Ring ANB
    Ring Vic
    Mu Vic
    Quần Vic
    ai có những món trên alo cho hoàng nha :))

8. ^_^ bên THN cũng có 2 3 đại gia
    con số lên tới chục tr rồi ;))
    Mu BV và THN tuy là "lậu" nhưng đẳng cấp so với rất nhiều Mu lậu khác về trình độ chống hack hơn hẳn mu FPT

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

lại khen đểu cận thận FPT nó cho sập tiệm:D

10. CuQuang9x mới open con số lên >10tr
    OngTrum
    FQNo1......(nghe ai nói bác quang này nạp gần 30tr)
    xlxBoy 400k VND :))

Last edited: 30/11/09
  11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)) TBV ko mất xu nào:-)) nhưng tốn tiền điện lắm 1 tháng 200K quá == đôt tiến:((

12. xlxBoy sang Ba Vuong choi di em anh co 4acc ne ^_^

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

nó đang thủ dâm đấy.Acc nó khùng lắm đấy.Ông hảo tâm thì vất tôi xin 1 acc thì ok quá;))

14. LeQuangKy

LeQuangKy Hiệp Sĩ

híc ongtrumno5 khiếp thật đúng là thừa tiền no' khác người thường.Đầu tư cả chục triệu vào đây thì đúng là no1 sver rùi còn gì.Cứ như em 100 nghìn cũng không dám bỏ ra mua thẻ ,híc như vậy thì vip sao được các bác nhỉ?

15. Game_Enter

Game_Enter Guest

dân thường nó khác dân choi ở chỗ đấy

Tôi không có ý gì cả vì thực ra nếu sever có khoảng 20 đại gia như thế Mu mới phát triển được nhanh chóng và ổn định.......

Có thực mới vưc được Mu nên...
    ^^và^^

16. TaoBiDien

TaoBiDien Guest

Hì em chơi game chỉ mang tính chất giải trí lên chưa mất 1 đồng thẻ nào có thì dùng hẻm có thì thôi ^_______^

17. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Chém 0ngtrum mới nạp có 50 Cành thôi:(( Chém Gió Vừa thôi kưng;)

18. =)) .

19. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Biết ý thằng xxboy rùi đó là Trùm chém thôi tại nó hay chỉa mỏ sang BV quá
    (Nó nói anh Hiếu ở THN ;)))

20. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

^^! No4 vip nhất sv ai mà không biết :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi