8 về game Những Kẻ Xuất Chúng!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hunken_DK, 26/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình thì ko thích cái kiểu PK bầy đàn bây giờ.Còn kệ.Tức quá gạ nó cởi đồ solo cho up mặt là vui rồi.Cuộc đời lại đẹp ngay.Thi thoảng gặp đc Tay PK hay lại có thêm bạn.

2. Có thể 1 nick đó nhiều người chơi.chu ai ôm máy tính 24h.tôi tin ngoài đời nta cũng xuất cnm nó chúng.có tí ngưỡng mộ ko phải ghen tị

3. nói hay :D

4. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Muốn vip thì đầu tư vào mà làm vip còn kêu ca gì, ko muốn đầu tư làm vip thì lên atlan pt với ta, ta cũng đang mặc đồ cùi :))

5. like cho tâm huyết

hunken_DK thích bài này.
  6. thỉnh thoảng viết tí cho nó có không khí giải trí thôi mà bạn.!

7. Đâu có, chỉ lấy số điện thoại của @coixuongkk rồi hẹn hắn 1 ngày cắn bùa, mượn gấu kẹp MT cả ngày nhờ kéo ấy. Định mệnh chưa được 12 tiếng chú ấy đã từ giã mình cắm ĐNT :D

coixuongkk thích bài này.
  8. Chú nằm gầm cầu đê sông Hồng nên hiểu chớ gì :))Vì 1 tình yêu lô, đề thì sẽ không thua kém anh em. Thôi líu lo mà lo cho con bú đi :))

9. Mẹ, éo tin ấy :)). Thằng cu bạn anh làm giảng viên Đại Học Nông Lâm lương nó 1tr1 mà nhậu XO, khoe trên viber ăn tôm hùm và đang bảo vệ luận án tiến sĩ bên Thụy Điển. Mấy chú công chức nhà nước nói lương thì chỉ nghĩ giống tiền uống trà đá thôi :))

NhânYêu88 thích bài này.
  10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Lương ko đủ trà đá nhưng lậu thì thừa nhà lầu xe hơi :))

11. Ai lại đi nói hoạch tẹch cái mà ai cũng biết nó là cái đó :))

tocbacvjp thích bài này.
  12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mình ng thật việc thật, cứ toẹt ra cho nó đỡ phải nghĩ ngợi suy luận mệt :))

13. bị pk nên mới đi cắm k2 oa oa

14. oa oa hay oan oan :))? Mới 51 MT chán vãi, CN này lại nhé tình yêu :))

15. anh em vui qua, hjhjh

hunken_DK thích bài này.
  16. chém gió thôi rồi. mấy lão lọ mọ đêm hôm này !!!

17. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Bạn có biết bao nhiêu money bỏ ra để dc 2 cái máy log 60 acc k.Cái đó cũng gọi là đầu tư,giống kiểu ng ta lên đồ để đi săn.Chả có gì khác nhau.Có điều bị ad đàn áp phũ quá thôi.
    Cái gì cũng kêu,tân thủ vì những ng log dc nhiều acc ks mất bãi,thì cũng giống những thằng đồ ngon ks mất boss.chung quy k = dc ng ta thì đừng đổ lỗi cho adm,lỗi do mình nghèo or mình ngu thôi bạn ạ.
    Bác Y E R Đ số quá nhọ vì bị fix.đầu tư mà chả đến đâu =)).
    Hay bây h bác kiến nghị lại GT rằng ông nào đồ 13~15 trở lên k dc đi săn boss nữa đi.AD có nhiều cái làm việc theo cảm tính lắm.

coixuongkkhunken_DK đã thích.
  18. MONKEY80

MONKEY80 Chiến Binh

Đúng như bạn viết. Tôi cũng chơi MU từ ngày đầu và trải qua nhiều game khác. Vui chơi giải trí vui vẻ. Có đầu tư (vui chơi thì phải có chút tốn kém ) cái ji cũng có luật của nó. Game là xã hội thu nhỏ và dòng chảy ko dừng lại đợi ai, ai ko theo kịp thì phải xem lại bản thân và cố gắng học hỏi. Cố gắng thông qua game để tu luyện bản thân với giá rẻ mà không bị đánh mất bản thân. CHƠI GAME THEO CÁCH NÀO CŨNG ĐỀU LÀ MỘT CÁCH TRẢI NGHIỆM.

19. MONKEY80

MONKEY80 Chiến Binh

Chào coixuongkk. Tui chơi MU từ 2003 và hết 2004 nghỉ cưới vợ. H vẫn nhớ và chơi lại ở sv VQ. Tuy nhiên mới chơi lại lên nhiều cái thay đổi ko hiểu hết. Mình thấy bạn hiểu biết sâu về MU mình muốn làm quyen và học hỏi kinh nghiệm. Nếu bạn đồng ý thì cho xin 1 tin nhắn về số 0912558458. Tôi tên CẢNH 35 tuổi sống ở Bắc Giang.

20. ơ em nói thật mà :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi