8 về game Những Kẻ Xuất Chúng!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hunken_DK, 26/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. giọng văn rất, câu cú, chính tả, ngữ pháp khá tốt
    nhưng thời dại bây giờ, tiền ít thì chịu khó hít lol hôi8->
    gamethuvn và kể cả là game nào cũng vậy, giờ ko còn là thời chúng ta có thể ít tiền mà có thể công bằng, sòng phẳng nữa. Ít tiền, sòng phẳng thì chỉ có thiên mệnh bá vương thôi.
    ko ai có lỗi trong chuyện này cả, ai chơi tiếp tục chơi, ai nghỉ thì nghỉ

riêng mình đã ko chịu nổi nhiệt từ Thời cuối Thiên Mệnh khi có event đua top lấy full socket rồi

hunken_DKcoixuongkk đã thích.
  2. giờ ít tiền thì dw cứ dùng tạm đồ luck 10% hoặc 4% cả bộ mới có 500m thêm cái vk +9>11 nữa rẻ mà khoẻ. việc gì phải bằng người khác khi không muốn đầu tư. mình đang dùng bộ shop + w1 thuê :))

3. - Trò chơi nào cũng vậy đều có những kẻ kiệt xuất. ko có trò nào là không. Họ hơn mình vì sao vì họ hiểu biết về mu hơn họ chơi theo tem. đồng lòng cùng nhau tạo thành 1 teem bất khả chiến bại, họ thật sự đame mê game chăm chỉ hơn mình. và điều quan trong nhất là họ có tiền có gan đầu tư.
    - Còn bạn thì sao: train 1 vài rs cách tốp mấy lần đã kêu oai oải vì ko chịu nổi mệt ko co thoi gian, bạn có tem ko? ( kể cả có, có đồng lòng ko hay thằng nào thích chủng tộc nào thì chơi chủng tộc đó có khi mấy thằng bạn 3 thằng chơi ef, 3 thằng chơi DL). Và độ hiểu biết của bạn về mu đến đâu kỹ năng có bằng người ta không. Và quan trong nhất bạn có tiền ko?, có gan đầu tư ko. Như mình đâu tư 500k mua bạc đã thấy nản rồi. :(
    Trách BQT ư trách làm sao được khi họ chơi đúng luật, Ngăn họ đầu tư à, ngăn họ ép đồ hay săn boss, hay ko cho họ tham gia event chăng. ( hoàn toàn bó tay ). Tóm lại mình ở vị trí nào được thì hãy an toạ ở vị trí đó đi cố gắng theo sức của mình. Ngoài xã hội cũng vậy :)

hunken_DK thích bài này.
  4. Vũ khí +9>11 của DL,ví dụ như trượng Ánh Sáng chẳng hạn thì tầm bao nhiêu mấy bạn,mình k rành về vụ này lắm,set 4% thì có rồi.

5. Bác cứ nói quá, bác còn đánh được 50 điểm MT, chứ mình chỉ rs được đúng 1 lần; và ngày hôm nay lại nhờ chú còi xương kéo tiếp MT (được 5 6 điểm rồi đấy). Bác cứ chơi đi, vui là chính, cuộc sống là thật thôi, nhưng nếu có off thì tặng mình set dw cùi cùi ấy nhé :D. Cơ mà hôm qua mình chỉ kiếm được có hơn 1 triệu buồn vãi (chi mất hơn 2 triệu không đâu)

hunken_DK thích bài này.
  6. Sáng dậy có lết = đầu gối không :D

7. vẫn ganh tỵ đều :))

8. Bạn nói mà tôi cứ cảm thấy đi vào lòng người , thôi thì mỗi người có một cách chơi bạn ak , người có tiền họ chơi theo kiểu có tiền , còn những người chơi chỉ vì dame thì cứ chơi ,
    Với tôi tôi chơi vì tình yêu MU tình yêu một thời làm tôi yêu nó , còn nói đầu tư vào game ư ? xin thua là mình không có điều kiện , mà có điều kiện mình cũng không đầu tư :)) , vì sao ư ? tôi vì gia đình vì một tương lai đang rộng mở , với tôi có ở ngoài đời đi , sau này chơi game mình cái ji cũng có , @trungviet2k đã dậy tôi đấy dậy tôi từ bên Huyền thoại ,
    Từ Thần Long cho đên bây jio là Vương Quyền , tôi đã hiểu và mãi mãi hiểu mình cần làm ji để chơi game vẫn vui vẻ và không thua kém anh em !

9. He is a trâu
    cảm ơn pro đã đồng cảm. mình cũng có gia đinh,có công việc nên chỉ đến với MU vì nó là game gắn liền tuổi thơ. chơi game khác cung không thích

10. cái tầm của bạn nó vượt xa quá mà^^

11. duyệt bác lên viết tuần báo VQ luôn :))))

hunken_DK thích bài này.
  12. bác thông dâm , à quên thông đồng với lão còi à. lão ấy thì ghê rồi^^

13. không dám, không dám, các hạ quá khen!!!!

14. đang thiếu mà :))))

15. Bác nói hay quá cơ ^_^
    Cơ mà phải nói LaoDongVat sv này nổi ghê.

16. :)). bài viết rất hay. nhưng mấy bác bảo 5-6 tr 1 tháng này nọ thì nhiều so vs mềnh rồi. lương chưa đến 3củ vẫn chơi ầm ầm

hunken_DK thích bài này.
  17. hơi dài cơ mà đọc cũng hay.rất hay và rất đung'

hunken_DK thích bài này.
  18. MG_200mt<Ef_0mt

MG_200mt<Ef_0mt Hiệp Sĩ

em la DK newStyle day bac vua send cai tin 5 sjc moi lay dc mut doi sdt cho con mg @@,met qua :((

coixuongkk thích bài này.
  19. bác đại gia nhất nhì cái đất VQ này rồi, nghe danh từ bên Thần Long. lương 5-6 triệu chắc làm 2 năm chưa đủ tiền bác ép đồ

20. thề vs bác nói sai em = con chó. chuẩn là 2tr8 nhé. tính cả thưởng vào khoảng 4tr 1 tháng

hunken_DK thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi