Offline Những Hình Ảnh CTC vui nhộn..

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi zzBinzz, 24/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các hạ Thật Là Vãi.......L>>>>>>.

2. lâu lâu coment cho vui thôi bác oi, em có nhà rồi không cần gạch nũa nhé :D

3. Vui thật haha,chém gió mạnh vào , game thể hiện nàn phím La chính.
    phải nói gặp ngay chó , game vui vvãi xzen tăng lên nào

4. Qb bị troll cũng tức lắm trả làm éo gi dc cả haha, thích úp Anh thể hiện pk haha, bọn đáng pk pk ko dc haha

5. Chả hiểu đầu óc mày là óc gì nữa..ảnh CTC của tao chỉ có thế..mày thich tao cho 1 sê ry nữa nhé...lúc nào cũng thể hiện mình giỏi..le ve hongs hớt rồi phán như cụ non..cứ như mình là nhất..thằng khác là rơm là rác ý..

6. P
    Phán á, mày dám solo với dk dl sản phẩm ko mà phán, natgai chap mà *** dám chơi, loại mày từ khi solo dk thua em tao, lý do đủ kiểu bố mày ghét, chê nó cùi phang cho *** kịp ngáp, solo thua ý Kiến đủ điều, dư xác dđịnh Hoà tao *** nói . Thua Thì chấp nhận đừng lôi lý do ra, solo dk qb mày dđéo có cửa, đừng oai ko thua dk nào ,ăn dc het dl Len san

7. Còn troll tao..vip 1 arena lúc tối tao ol tao cũng thấy đc rồi..G có khá đông trâu bò..bup đủ rồi nhao vào quây..đẳng cấp là đây.cắn phải theo đàn..dựa hơi nhau mà sủa....ko pk đc thì câm..có bup ăn đc cái là sủa ngay Quỳ vs Chả nằm...vv...nghe ngứa D tao..còn tao 1 mình thôi..cũng chả có Bup gi đâu...khối tên ** ra quần..

8. Dk sw3 phhthp pc9 qb mày *** có cửa, the
    ngu. Vl hoho, tap thể lag Gi, Guild làgif, bạn là Gi, 1 Minh chui ruc llà Gi có ai kaka. Khác Gi nếu mày bản Lĩnh ko phải Chung Tiến Anh tuấn mua ac qb, nó là thế đấy

9. Tao có nói là ko thua DK nào ah..đính chính nhé..tao nói cáicái gi.hay tao đã làm gì .ko bjo phủ nhận nhé...còn mày đẳng cấp solo hay phờ rồ thì sản phẩm..tao nghèo ko chơi đú..mà e mày là thằng DK nào cũng chả biết nhé..

10. À thấy maya thằng dk cùi, hốc dc nó tinh tướng bảo ko co tuổi, nó rs Lai đánh cho *** kip Ngáp lý do đu kiểu

11. Uh..tập thể..Thế đừng sủa nằm hay ko..1-1 ko bup chạy mất dép..
    Còn acc QB tao ko có TG ol..để tuấn ol hay ko thôi..còn mấy M của tuấn tao thích trả lúc nào cũng đc nhé..chỗ tuấn vs tao ko tính

12. Chui rúc từ king sang melinh, dỉnh cao, Niềm tin, đến new hahha, giờ muốn về king *** ai chứa

13. Tuấn ol thì tao ko biết ..còn tao ol thì biết là DK đánh tao ko kịp ngáp..nghe buồn ** quá...

14. Ko bup chạy haha, pro thế solo San phẩm thôi, càng nói càng ngu, mày vào g làm gì, thích 1 Minh ra mẹ guild vao làm gi, ko lập g 1 mjnh 1 gõ . Haha tao bảo rồi bàn phím viết đon giản thôi, trả sao cả,

15. Thé ăn dc dk san pham thôi

16. Này..mày nghĩ ai cũng như mày hả..óc tao ko bã đậu và ngắn như mày đâu..

17. Nếu mù chữ thì đi học lại đi..có 1 số bài viết nói mày Tay nhanh hơn Não..bjo tao thấy chuẩn rồi..

18. Thôi ngủ Toppic này nhàm quá rồi, đợi Toppic khác cho rôm rả kaka

19. Mà sao tao phải giải thích vs mày ...2 tháng mới lập đc cái pic..vào sủa nhặng xia lên..Cút đê

DatSmile thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi