Những cái chết trong đêm (Galaxy là thủ phạm)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LêTrầnTốNhư, 5/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mới đọc đến đây đã thấy bức xúc không chịu được rồi ,con dog có "bằng cấp" này.

Trich:Galaxy là ng ân oán phân minh .Những ai quen biết thì tôi ko bao giờ bem,tôi cũng chẳng phải nói nhìu làm gì...mỗi ng 1 sở thích...

Dog có hiểu thế nào là " ân oán phân minh" không thế?Những ai wen bít thì không bem, thế tất cả những người không quen biết tự nhiên lại biến thành kẻ thù hết à?
    Dog phải sửa lại là: "Những ai có thù oán thì dog mới bem,còn ai không có thù thì không bao giờ động đến...

Đúng là mỗi người 1 sở thích nhưng tôi chưa thấy người nào lại có cái sở thích kỳ lạ như Galaxi cả ( thích bị người khác gọi là dog).

Last edited: 6/3/10
  2. Thằng này PD nặng mà, anh em MU đều biết ,nên nó có những sở thích phù hợp với giới tính thứ 3 của nó là chuyên đương nhiên thôi. Có j là lạ đâu! Hê hê

Last edited: 7/3/10
    Dark thích bài này.
  3. Galabuon

Galabuon Cư Dân

hoho............PD a? xem lại giới tính đăng ký kìa CaveThon......ko kheo chính mày là PD muốn ăn gắp bỏ cho ng thể ? hê hê..=))

4. Thật thế hả chị ??? CaveThon ko hổ danh là cave....chắc chị là dân trong nghề mới bạo như vậy tự thừa nhận là bê đê trên diễn đàn...Kính phục chị quá...Galaxy lấy CaveThon mà làm gương nha...

Galabuon thích bài này.
  5. :)):))
    toàn đặt cái tên nhìn ...... =)) ko đỡ đc

6. Galabuon

Galabuon Cư Dân

em cảm ơn đã nhắc nhở....=))

7. thế thì bó tay ! không bít nói gì nữa !

8. nó còn có thêm một con soul EkinCheng chuyên giật sét trên arena nữa
    con này mồm loa mép giải vô đối chứ đừng có nói là nó ko chửi lại là sai hoàn toàn

9. :(( 1 Galaxi nó đã làm loạn rồi ,thế này thì chít chít.

10. Galaxy đẳng cấp đã được khảng định.

11. :)) đọc mỏi kả mắt :)) zo X5 chơi =))

12. Galaxy có nói chơi cả F ở 1.0 tên gì vậy bạn!

13. con Soul nay cung nam trong vong tay cua con cho Galaxy.nam trong G Gogflah va da bi kich ra het.phai noi 1 cau rang` bo tay thang nay .no ranh~ roi~ qua....cam chuot luc nao la bi no xoi nhu dung roi :D

14. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Elf QueHuongEm 1.0 :))

15. Dark có quả avatar vãi đ4i nhỉ.

16. QueHuongEm mình cũng biết ở x5.

17. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Ef Galaxy là con nào mà cả nhà sợ vậy?? Các MEM khủng gặp nó ở đâu bem chít đi.:D:D

18. Galabuon

Galabuon Cư Dân

Galaxy là Lý mạc sầu Pro như TraiHQ1980 bem đc TraiHQ1980 ko mà đòi bem Galaxy .....Bem hộ cái..=))

19. :)) bem thua rồi lại bảo là cậy đông bắt nạt, PRO thế Galaxi

20. Galabuon

Galabuon Cư Dân

Cun=Dog...........CunBaby=Chó baby...Hình như nghe câu nói này ở đâu thì phải...ah nhớ rồi SoHee nói CunBaby như vậy...hiiiiiiiiiiiii.............=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi