Những cái chết trong đêm (Galaxy là thủ phạm)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LêTrầnTốNhư, 5/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tao can pk vs may day thang ban M.L

2. Galabuon

Galabuon Cư Dân

Đỉnh cao hay ko thì trời biết đất biết tao biết mày biết....CadreHung cả đời cứ ở sv 1 nhé........Sang sv2,3 em chăm sóc ko tốt lắm đâu.....ở sv1 ng ta chăm sóc tôt lắm..cứ ở đấy nhé...

cần pk à? ko nhớ thương hiệu của Galaxy là chuyên bem trộm và sịt sói a? chỉ có bem trộm thôi...nhớ nhé ko lại nhầm với Romantjc chuyên pk song move ko dám ở lại....

Last edited: 6/3/10
  3. cần pk à? ko nhớ thương hiệu của Galaxy là chuyên bem trộm và sịt sói a? chỉ có bem trộm thôi...nhớ nhé ko lại nhầm với Romantjc chuyên pk song move ko dám ở lại....[/QUOTE]

xl loi may di.thang benh hoan.may tuong minh may co soi chac.do bo may co de ve 0 the.cho may xit.

4. chị chủ topic ơi, chị chơi nhân vật tên gì thế? chị Galaxy còn chăm sóc cho chị...chị nói đi chứ, có gan bêu xấu ng khác mà hẻm có gan nói..ngại quá đi.@};-

5. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Xịt sói,pem ở p2,3 là bình thường,ko ku thì nhiều thằng khác nó pem. Ta ko ngồi máy mới sang p1. Còn ku cứ cái tính dối trá bịa đặt,liếm trộm đít người khác trong game ít nhiều cũng bị ảnh hưởng ngoài đời,ko khá lên đc đâu ku ạk.

6. galaxy 1 thời găp Mình chay Cong đuôi :))

7. đánh nhau đe........................

8. Galabuon

Galabuon Cư Dân

hoho..thấy galaxy hay bem ng nó lợi dụng cơ hội đấy để đi bem ng cắm chuột anh em cẩn thận..sau đó no đổ tội cho gala....hiiiiiiiii..hài quá.....vừa nãy pk ở sv 2 giờ thấy qua sv1 cắm chuột......cả đời nó chỉ ở sv 1 cắm chuột thôi dám qua sv 2 3 cầy lv Romantjc luyện skil CadreHung coi???

hiiiiiiiiii.............ELF mà solo trực tiếp ăn sao đc.....ef chỉ có ở 1.0 còn có tiếng nói.....giờ ai cầm NGAYMOI mà gà dữ gặp Gala cứ mẹ ơi tha con...Nản quá...:))

9. câu này xứng đáng với những câu chửi của anh em game rồi !

10. Galabuon

Galabuon Cư Dân

chửi à chuyện bt chả có gì ngại cả.....ko chơi ef nữa...ef quá yếu lên đi pk cho vui....

11. thằng này rảnh việc ,chắc đó là 1 thú vui

12. Galabuon

Galabuon Cư Dân

Uh.. em rảnh việc mà..em online 18/24 giờ..lên nhiều thời gian đi pk....

Xin thông báo tin vui nhé..Gala hiện đã chuyển nhượng....Các bạn yên tâm cầy lv nhé...em chỉ vẫn có thể mượn đc gala để bem 1 số ng đáng chết thôi...hiiiii....Chúc các bạn ngày cuối tuần vui vẻ...@};-(*)

13. galaxy ăn *** nói phét hay phết

tổ sư mình vừa f11 ẩn game cái f12 lên về thành lúc nào rồi, lại còn thích chơi xịt sói nữa
    -> cùng G với thằng 0809 bên x2, 1 lũ cả :D

14. Galabuon

Galabuon Cư Dân

anh Pro cho em hỏi nhân vật tên gì thê? để em còn bảo ng ta ko lại nhầm em..nhân vật anh ten gi vậy ạ???

15. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

CadreHung Romantjc đúng k ;))

16. Galabuon

Galabuon Cư Dân

hiiiiiiiiiiiiii................Con Sờ dog ghẻ ấy cậu biết rồi còn gì....:))

Cả G tớ đang phát lệnh truy lã nó...Mấy hôm nay nó toàn cắm chuột bên sv1 ....Dám sang sv 2,3 cắm...........................???

17. DiệuAnh

ừ nó thách cậu cầy LV ây
    ai chứ CadreHung cứ sịt cho tẹt ga đi
    lão bảo lão đại gia kô phải xoắn :))

18. Galabuon

Galabuon Cư Dân

Tớ vừa cắm bên sv2 con dog CadreHung mang sói qua sịt tớ bị tớ sịt lại và bem cho gần chết sói sau đó nó lại cúp đuôi về sv1 cắm chuột...Hiện giờ là 3 giờ 18phut [chiều] nó vẫn cắm bên sv1...

Chị Lê trần tố như cho em biết quý tính đại danh cái....chị chơi nhân vật tên gi thế?? đừng nói dối tên nhân vật khác nhé...em chăm sóc tốt lắm chị ạ..

19. ha' ha' .

20. DiệuAnh

CadreHung chứ ai nữa :-" .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi