Những cái chết trong đêm (Galaxy là thủ phạm)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LêTrầnTốNhư, 5/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi đã đăng 1 bài viết về con ef Galaxy .chuyên ban đêm đi cắn trộm những anh em cắm chuột, tôi thấy rất bức xúc đã chửi nó nhưng nó vẫn chẳng nói gì vì nó tự nhận là chó rồi nên chẳng bao giờ nó chửi lại.anh em cắm chuột thì sang x1-1 mà cắm .tuy đông người nhưng đảm bảo vẫn có điểm .còn hơn là đứng đầu k3 cả đêm.

2. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Galaxy và CanhDieuVn là một thằng ku cầm. Lúc nào cũng thấy OL,thằng ku này chắc chỉ ăn và MU :))

3. thì nó từ trc đã thế rồi có phải bh đâu!ngày trc đêm cứ chạy k3 x1-2 là bị mình với dockjem bem cho chạy phọt phân!

4. _Cadre.Hung_

Đang xem: 4 (3 thành viên và 1 khách)
    ‎_Cadre.Hung_, ‎1caychuoi9, ‎Admin+
    Bác Admin ko biết có suy nghĩ gì khi ghé topic này ko nhỉ? :))

5. Chuyện có thế mà cũng phải lập topic nữa , cứ như là chúng ta chưa từng bem ai lúc người ta cắm chuột không bằng , trong game thì để trong game , cứ phải ra lập mấy cái topic như này chật diễn đàn.

6. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

sao ai cũng ghét Galaxy vậy nhỉ.tưởng mỗi mình là ko ưa thôi ;)) =))

7. Galabuon

Galabuon Cư Dân

Khiếp thế Romantjc+CadreHung............Mang Admin ra dọa kìa.....Admin có ra luật cấm bem ng khi cắm chuột ko.....???? SS4 sinh ra sv1 để làm gi??? Nếu ai ko hiểu sv1 để làm gì thì chưa đủ tư cách phê phán ng khác...Galaxy là ng ân oán phân minh...Những ai quen biết thì tôi ko bao giờ bem,tôi cũng chẳng phải nói nhìu làm gì...mỗi ng 1 sở thích....còn những loại ng trong games ko làm gì đc ra diễn đàn nói này nói kia.> tự hiểu về nhân phẩm...Kể cả nói xấu 1000 bài vẫn vô tư...Thôi em vào games xin ít tiết ..hihihih..:)) đính chính thêm CadreHung gặp em chạy ngay qua sv1 Romantjc thì chỉ cắn trộm song move...ko bao giờ dám đứng lại....ai thích pk với Galaxy cứ vào games pm nhé..em sẽ chăm sóc tận nơi...cảm ơn đã cho Galaxy nổi tiếng..........

Last edited: 6/3/10
    nutinhELF thích bài này.
  8. em cũng chơi ELF nè..chị chủ topic nhân vật tên gì vậy để em mách chị ef Galaxy...

9. _Cadre.Hung_

@Gala: Time ko có thì cắm p1 thôi, cắm p2,3 để dog trong game( Cực kỳ lịch sự khi ko nói ngoài đời đấy) xịt sói à? Trog game ku muốn làm gì thì làm,thì đây là diễn đàn được nói những vấn đề trong game mà.
    Còn pem ku? Gặp thì pem thôi, chưa thấy ku cắm chuột bao giờ cả :)) Toàn gặp những lúc đang đỏ ngầu or xịt sói ng khác...
    .Chính câu nói này làm ta nhận ra ku là Cẩu trong game, ngày trước ko thù oán ku cũng nói ta như vậy nhưng cuối cùng vẫn xịt,pem. :))
    Ko phải vì ku xịt sói hay pem trộm ta mới nói ku như vậy, chỉ tại Quote trên. Thế nhé,ko thik dài dòng,vẫn như cũ thôi.

10. Galabuon

Galabuon Cư Dân

Lý do hay thế....vừa lươt vài vòng tìm CadreHung ai dè thấy đang chửi nhau tranh nhau bãi bên sv1....khổ thân thế ko biết....Xin 1 câu đoàng hoàng thằng em này nể mà cho cầy bên sv2,3 cứ như mấy con chó đang tranh nhau 1 khúc sương..Thương quá đi......Xin thông báo với mọi ng là em chỉ ăn và chơi MU..18/24 giờ Online.....anh em cứ dữ jin sk nhé ...ăn uống tốt cái gì có lợi cho mắt nhé để còn dính vào màn hình máy tính ko là về làng luyên lv và skil lúc nào em ko chịu trách nhiêm đâu...@};-

Last edited: 6/3/10
  11. 999KonZin

999KonZin Guest

xjn à mày víp quá .

12. Galabuon

Galabuon Cư Dân

em gà mà...Vip gì đâu....chẳng qua nó thích đú em chiều mà.......Hình như dạo này ko thấy TraiBg85 cầy...bạn có phải dk TraiBG85 ko nhỉ..?

13. 999KonZin

999KonZin Guest

không mình là Dk DuConXom . mà solo blu không Gala

14. Galabuon

Galabuon Cư Dân

em gà lắm ef thì dám solo với ai.....nếu mà 1.0 thi em solo ngay...giờ em chỉ đi bem ng cắm chuột thôi anh ạ...

15. 999KonZin

999KonZin Guest

ùh thế thôi . .

16. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Ặc ... Galaxy vẫn thế àh .. :)) ..

17. khà khà tên tuổi đã đc khẳng định vây thôi ! hi hi Jack không chấp cậu

18. Galabuon

Galabuon Cư Dân

ELF ss3 ss4 quá yếu nản lắm.......ELF trên con đường tuyệt chủng mọi ng ra xem top ef coi,hầu như bỏ gần hết.......Chủng khác thì đông vui láo nhiệt,chủng ef thì giờ là dĩ vãng....Gắn bó với Gala từ năm 2005 đến nay phải bỏ buồn quá đi..........Mọi ng yên tâm Gala sắp đổi GT để bán rồi với lại sắp tới mình ít chơi MUHN nữa phải tập chung vào việc Ôn Thi...Nói chung cũng buồn lắm...gắn bó với ef bao năm giờ phải chia tay...Thật sự buồn...Mọi ng cho em quậy 1 tháng nữa đi.......

19. _Cadre.Hung_

Tài bịa phét của ku thật là đỉnh cao. :))

20. cậy có mấy k poin dư lại đi fem người ha?.ban đêm ta cắm chuột ở x1-1 sao ko sang mà fem.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi