Sự kiện Nhận thưởng PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/8/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. a có thể cho thêm cái sự kiến điểm phẫn nộ được không mỗi khi rs đc 5 điểm phẫn nộ điểm phẫn nộ có thể bán hoặc mua giao dịch trên chợ càng tốt

2. Vào 1 khung giờ thì Guil LG ăn chọn :))

3. cho e hỏi nhân vật đi pk chết đối thủ nhưng bị phản dame chết theo có được tính không ạ

4. dianamama3

dianamama3 Cư Dân

Ví dụ như mình rs onl hết 46 bạc thì sẽ có 46 điểm à sếp @fantasymc

5. Vào 1 khung giờ x3 a e tha hồ vừa cày vừa phá :))

zDonghiz thích bài này.
  6. Khả năng tính hoà ;));))

ramsesII thích bài này.
  7. Thưởng pk này theo cá nhân theo lần rs mà phụ thuộc quá vào gen V + D vậy @fantasymc,
    Sao ko cho nhận thưởng theo chênh lệch pot.
    VD
    * Nv a,b lệch 25k pot thì tỉ lệ 1:1
    * nv a - b lệch 50k tỉ lệ 0,75 :1,25 ( b ôm boom dc A sẽ nhận dc 1.25 )
    *nv a,b lệch 75k 0,5:1,5
    * nv a,b lệch trên 100k 0,25:1,75
    Như vậy tránh bớt tình trạng acc top pk acc phụ lấy điểm.

8. rồi mấy ông tôp ăn hết điểm thôi,tôm tép như em sinh ra lại như phận buff điểm hix,ko công bằng cho lắm

9. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Đúng rồi bạn !

Những sự kiện, cuộc thi luôn dành cho người khôn, khéo hoặc người có tiền. Bạn không có cả 3 thứ đó thì chỉ đứng ngoài làm khán giả thôi.

10. em mong Fan sẽ cho các chủng tộc chênh lệch poi quá lớn thì PK ko được điểm ạ,chứ khôn khéo mà gặp hàng tốp thì cũng thua thôi
    cái vấn đề e muốn nói là khôn và khéo tới đâu thì cũng chỉ cùng lắm là pk nhân vật yếu hơn,nhưng trong cái map bé xíu như arena việc giáp mặt các top là ko thể tránh khỏi.vậy việc e pk đc các acc yếu hơn thì cũng chỉ là tích kho điểm cho các top xơi cho nhanh thôi ạ.e chỉ nói ý kiến riêng là mong Fan cho 1 điều kiện chẳng hạn như bắt buộc các người chơi phải tìm ra đối thủ chênh lệch về poi không quá nhiều thì mới có điểm.còn việc họ đổ tiền vào,hay đại loại như Fan nói là người có tiền họ mua đồ khủng thì e hoàn toàn ko có ý kiến,họ có tiền họ tự đầu tư,rồi sẽ có người nói họ có tiền họ làm nhân vật khủng.vâng đều đúng cả.nhưng em muốn là ai chơi trong event đều có 1 cái nhìn vào để quyết tâm.chứ bản thân em nếu mà top phang nv rs 100 lần vẫn có điểm thì đúng như ý Fan e làm khán giả cho rồi.còn hơn làm kho điểm cho top húp.

Last edited: 5/8/21
    ketDL thích bài này.
  11. Bạn nói hơi nhiều thì phải . Bạn rs ít yếu thì cũng 50k poid bạn rình sta chúng nó lên con nào yếu hơn thì phập thế thôi mà giải thích nhiều làm gì

Vcrossfire thích bài này.
  12. khôn và khéo là phải nêu ý kiến.Fan đang khuyến khích góp ý đấy.còn cách nói của bạn đủ hiểu bạn chơi game ntn :D

13. hoangnam7712

hoangnam7712 Chiến Binh

Điểm có được từ rs VIP có được tính vào điểm nhận thưởng không ae ?

14. b mất bnhiu bạc từ rs là đc tính bằng đó

15. :))

16. dianamama3

dianamama3 Cư Dân

Fan ơi có thể loại người ko vào Gen khỏi sự kiện này được ko, chứ như thế thì ai dám lên arena cày trừ những top tự tin đi pk lấy điểm

thonglinh thích bài này.
  17. Chơi thế nào cũng ko phải khóc ở đây ok khán giả đi

18. Haiz, game giải trí, ko chơi đc thì nghỉ =))

19. Vậy là chưa áp dụng hả các đại ca

20. thế bạn nghĩ tôi đầu rỗng như bạn à :)),nói rõ quan điểm riêng nếu Fan cho top pk acc rs 100 lần vẫn có điểm thì tớ khán giản cần gì bạn phải nhắc,ngu đâu như ai kia lên mà buff điểm.

Last edited: 8/8/21
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi