Thắc mắc Nhẫn SSK yếu hơn đủ bộ K5

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CongTuHn, 12/7/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ai nói với cậu là còn mới nhỉ :) quá sai lầm chỉ là mn mới biết thôi tôi là ng rõ nhất từ hồi ss8 nhé , hồi tôi còn cầm con dl BangFBI cầm vttc ssk dame dl Mobifone1 pen thủ vài dame gục và nó bảo tôi hack nhé hồi đó giá trị cái vttc đó chỉ 6k bạc mà thôi :) sv có 2 cái thì tôi và dl DuySaNga1 mỗi ng 1 cái cầm và sau này khi mn biết đến giá trị của 5 lửa thì mới săn lùng từ đó . Hồi đó trong tay t có 3 món vttc bvk gậy Gd và còn cái tinh kiếm của Tâm BoyCongTu chưa làm đc giá nên chưa mua sau này sang nhương acc thag b t bán hết

TruongSo, Hoàng ViệtMasterPie đã thích.
  2. đồ ssk 5 lửa bên hn thì ra lâu lắm rùi , từ lúc lên ss3 ra đồ socket fan đã cho ra rồi

MasterPie thích bài này.
  3. HaiDang7891

HaiDang7891 Chiến Binh

Vậy b có biết ring ssk Nhẫn Hậu Thư nó KHÁNG sát thương x2 ty le 16% ko?Tức là khi b mang ring ssk vào thì các nhân vật khác dame bạn thi dame x2 của họ se xuat hien it hơn.Mà bthuonb khi Pk dame x2 nó xuất hiện liên tục,Vậy bạn thấy cái Kháng x2 dame kia nó có giá trị hơn cái ring full ko?Đã thế ring ssk còn tăng 50-60% dame so với ring full.Bạn đọc mấy cmt trên của t để hiểu,Ring ssk chỉ hợp lý khi những class nào sieu dame muốn khô máu,còn không thì phải là hàng top đồ đạc Pen thủ đầy đủ rồi mang thêm cái ring ssk để nâng tầm max ping.Chứ như bạn nói con Dl của bạn poin cũng bthuong,đồ đạc thì lủng củng thì b mang ring ssk phế lòi ra.Mua ring ssk 25tr đủ để mua cả cây đồ ngon.Mình nói như này mà nếu bạn còn phủ nhận được thì mình Ạ bạn:))))

Last edited: 14/7/18
  4. Em cũng test rồi dame bé hơn nhé.. ăn dòng cái dòng kia thôi

5. SSK mà đã lửa thì nên ở LVMT thường 800. Mấy bố có 600 MT nó cộng có 1 nửa =)) Max 800 MT thường là +85 mỗi dòng nhé!
    Ông top 300 skill thường thì nó cộng chắc max cỡ 30 35 khi ở LV 400 =]]

6. tôi ko muốn tranh luận với bạn là cái nào hơn cái nào các comen của bạn sâu sác lắm nhưng cái tôi nói ở đây là ko phải lúc nào đeo 1 cặp ssk cũng là có lợi đâu cần có sự tính toán khi pk cac tộc khắc nhau ae ahj thế còn dể nói ssk ma ko hon ring full thì cái này rõ dàng rồi đau cần nói làm gì nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi