Góp ý nhìn vào sự thật

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BangFBI, 4/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Topic này tôi muốn nói thẳng. Dù amin diễn đàn hay mod có cho Id khóa thì mình vẫn phải viết.
    Thời gian gần đây, khoảng 2 tháng. Tôi thấy rằng chính sách thay đổi cua diễn đàn và games chưa hợp lý.
    1. Chợ trời hà nội nơi sôi động nhất, năng động nhất không còn. Làm ảnh hưởng đến giao dịch trong game.
    2. Không có không khí giao lưu thoải mái trên diễn đàn HN nữa. Điều mà tôi thường xuyên làm khi căḿ chuột.
    3. Game không còn sự ganh đua và thu hút những mem mới.
    4. Sự xa cách ,ngày càng lớn giữa cộng đồng diễn đàn và gamemer
    5. Các chính sách bất hợp lý của Fan.
    6. Even game và diễn đàn qúa đơn điệu..
    Và nhiều hơn nữa. Mong thành viên góp y thêm. Chúc ae luôn mạnh khỏe.

2. Fan đang hoàn thiện để chuẩn bị lên ss8 mà cậu.

3. chẳng muốn chơi game ji đồ sk thì fix , pt cũng fix , pk cũng fix ,thu gom đồ cũ cũng fix cách thức đua tốp , đua G cũng fix... k biết a fan còn fix j nữa

gjahao thích bài này.
  4. cái này có ý đúng cũng có ý sai tùy mỗi ng nhìn vào!

5. Càng ngày càng chán. Cái game biết từ thời 1:0

TomMaigjahao đã thích.
  6. có thể những thay đổi này chính là thử nghiệm của bác fan để chuẩn bị lên ss8

7. Đổi mới mà. Đang đi lên chế độ tư bản
    Nói chung cái gì cũng dễ dàng thì sẽ thiếu đi cái gọi là nghị lực
    Thế nên con người VN k bao giờ đuổi kịp TÂY

thaison_bn9x thích bài này.
  8. ae em nghỉ game đi là vừa càng ngày càng chán.

Tiểu Tử thích bài này.
  9. Bạn này đừng có kiểu suy nghi thế, bỏ cuộc là 1 thất bại đó

10. nói chung tổng quan là càng ngày càng chán

11. Tạm thời là hơi chán :((

12. Ngày mới lên ss6 thấy ai ai cũng bảo chán, sau 1 time lại thấy đông đen
    Đó là cái điều k bao giờ thay đổi đc :)) khó chữa

13. Cuộc sống vốn không công bằng, hãy tập làm quen và thích nghi dần với điều đó.

Một số member cho rằng admin trễ nải với game thủ, chậm chạp xử lý... Nhưng mình xin lỗi nói thật với các bạn 1 câu là chẳng cái game nào mà admin lại quan tâm mem như cái game MU này. Các bạn chắc cũng chơi khá nhiều game ngoài và chắc cũng tiếp xúc với admin của các game đó, ở Việt Nam thì nổi trội là zing game với đại biểu là: Võ Lâm Truyền Kỳ, VTC là Đột Kích, Audition... Các bạn tự so sánh rồi sẽ biết bên nào hơn. Không nạp tiền thì miễn bàn đi. Đừng có mong được duyệt hồ sơ.

Còn nếu để mà nói lên từ ss6.4 lên ss8 thì so về độ phản đối chưa bằng 1/2 từ 1.0 lên ss3. Hầu như tất cả game thủ phản đối lên ss3 thời điểm đó chỉ vì lý do: không quen. Bản thân mình cũng bỏ MU giai đoạn đó nên mình bị lạc hậu khi quay lại thời điểm 6.1. Rõ ràng là tự mình đào thải mình khỏi xu hướng đi lên chung chứ ko phải admin hay ai khác.

Có mem nói là game mình đang dần tư bản hoá, làm việc giống như tây :)) Đây mới chỉ là "thử nghiệm, đón nhận ý kiến" mà đã ầm lên thế đi vào thực tiễn thì chúng ta nhịn ăn nhịn uống phản đối chắc :)) Thế nên chúng ta không bao giờ theo kịp phương tây, họ dám chấp nhận đương đầu khó khăn nhất, dù là tuyệt vọng nhất để đi lên nên họ mới tiến bộ.

Sự thay đổi nào ban đầu cũng có những thiếu sót, chúng ta sẽ đi từ từ nhìn ra thiếu sót ấy rồi sửa đổi dần dần chứ ko phải đua nhau lập topic nói ra những điều nghe nó nhụt chí. Có phải admin nói "chắc chắn" áp dụng vào ss8 HN đâu.

Vì thế chúng ta phải chơi, phải trải nghiệm ss8 nó như nào, lỗi lầm ra sao rồi lúc ấy hãy lập topic.

Không có việc gì khó
    Chỉ sợ tiền hem nhiều
    Đào hố và lấp bùn
    Quyết chí đào thành ao :))

El Gringojenny_detective đã thích.
  14. nhưng cơ bản nhưng cái thay đổi rồi nó hơi bất cập

15. chuẩn bị chia tay ae thôi mệt mỏi và chán lắm rồi

Thu MuộngLaditor đã thích.
  16. như này thì mới nhiều thành phần bất hảo hình thành .

17. nhớ kỉ niệm em soul cauchuong

cauchuong thích bài này.
  18. tất nhiên là game thủ thì cứ thoải mái là thích.sướng tay là vui
    nói như bạn cái gì cũng thoái mái để thành cái chợ à
    xin lỗi bạn nhé.chợ cũng có ban quản lý chợ..hãy tự điều chỉnh mình sao cho phù hợp

19. Guild tớ 42 mạng mà h chỉ thấy cày đủ 6 lần / ngày là biến đâu hết. Hỏi ra ae bảo thế cày xong 6 lần ngồi cắm P.O à .. PK thì trừ zen - rs ko hết tội.. Thế thì tiền đâu ra.. Như mình thì còn có thú vui nhặt rác chơi :D

20. Từ từ trải nghiệm ..... Lỗi đâu sửa đấy.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi