Thắc mắc Nhiệm vụ 3. ae giúp vs

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi giaolong, 10/10/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 lần cũng làm thoải mái :)_)

2. 20k từ a >> z ai thuê pm nhé rs bao nhiêu cũng ok

3. rẻ nhỉ. nãy đi đánh con dơi vương dc. mất 200 sic mua 2 món còn lại. :)

Kiên99 thích bài này.
  4. Có cách làm cả mà cách kiếm ăn kkk

5. giúp phát đi tra 3B/1 món ^^

6. Thế này nhé ! Ol dc lúc mấy giờ thì gửi thử cho nv Hdonline92, tôi cho ông full buff ông lên đánh trên Stadium sẽ rớt 2 nv (dơi vương và phượng) ! Còn con ở Aida 2 cũng đánh 1 lúc là xong !

Nếu không cần thi pt đánh vẫn rơi nhưng mà khi đánh gần chết thì out pt ra để con nv làm nv đánh chết là nó sẽ rớt !!! Thế thôi !

P/S : Full buf của tôi thì 1 lần cũng làm dc nv3 ngon lành =))

giaolong thích bài này.
  7. m làm con DL 145 lần mà k thể đánh nổi dc con phượng ở stadium, bao nhiêu quái khỏe quá nó dame cái chết mẹ r. giết thì giết đc nhưng chết vì máu bơm k kịp . có gì help me với ^^

8. thank ông. Qua tôi dánh ở map thuờng rớt dc con dơi lửa. con quỷ vương đánh lâu quá ức chế ra mua luôn 2 món ở shop. =)). có tí buf cùi đánh ở map thường thì dc, vào sta cái mất buff luôn.
    ông ntn chứ tôi DL RS 28 lần vẫn kill tạm dc cơ đánh ở map thường chú ko phải sta.

9. Buf thì vào stadium mà buff cũng đc.
    Biết sao chết không ? cả đống con nhân thạch lửa ,.. , 4 con phượng hoàng nó hấp ô xem có chết không. T bơm máu mà éo kịp, đã buf mns rồi đó

10. đúng rồi. đánh ở máp thường thôi. cũng nhanh ra mà. con dơi lửa mình đánh tới con thứ 4 thì rớt rồi. 2 món kia đi mua =))

11. hôm qua đánh 7 con phượng mà éo ra

12. phượng mình chưa thử nhưng con quỷ vương thì 20 chục con ko ra

13. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Canh giờ arena mà lên đánh cho lẹ!

14. Đã đủ 3 món . Dơi phương 12 con, Quỷ vương tầm 10 con , Còn con dơi vương vào stadium con thứ 6 ra.
    Tôi 15x, buff mns mà đánh con phượng hoàng lửa còn hộc máu ra mà ô 2x mà đánh được thì tài thật.
    Đồ t có ngữa 3x, cánh +9, QT ex cùi +0, đồ shop =))

GargterVip thích bài này.
  15. 1 lần hay kể cả 0 lần mk vẫn làm đc nhé cần gì mua tiện đây nhận từ a >z làm nv3 =20 k lấy thẻ nạp đt ai cần ib

16. thì bạn nói là phải có búp khủng ấy, xin được búp khủng vào săn tí ra mà
    xl là không hay chụp hình lại

giaolong thích bài này.
  17. Con sum tớ 2 lần mắc búp làm ngon lành bạn nhé........

18. người ta 1 2 làn còn làm dc huống chi tôi 2x lần =))

19. Quan trọng là buff khủng ấy :3

20. không phải buff khủng đâu, buff có khủng đến mấy thì làm sao RS 1 2 lần làm được, có bí quyết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi