8 về game Nhân vật ấn tượng nhất trong hành trình MUHN của bạn?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nguoidep, 21/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vãi hàng đứng yên 1 góc =)) giống kiểu hồi bé đi nhà trẻ bị cô giáo bắt úp mặt vào tường ấy nhỉ

2. thần tượng mỗi gui 36tudo 1 thời :P

3. thế này là về sau rồi chứ a ,97 . 1.0 e nhớ SieuChuoi QuyKiemSau OnlyOne92 mà anh

4. Nó lúc đấy PK được ai, cày nhanh còn bắn Halife nước ngọt với anh em chứ :))

Thông Lỗ Nhị thích bài này.
  5. 26tudo chứ ko phải 36 nhé em

6. Đấy là mãi sau này 1.0 mới thế nhé em

maikoduoc thích bài này.
  7. em nhầm xong chuyển qua 40 tudo đúng ko anh

8. 1.0 thời quykiemsau treo ac thì onlyone92 lên. onlyone92 chuyển chủ thì songvedem lên và bk voiai của bác hải nữa thì phải

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  9. Chuẩn rồi em
    voiai chinh là Onlyone đổi tên mà em

zThienMenhz thích bài này.
  10. à chắc lâu quá rồi e ko nhó rõ nhưng nhớ là onlyone92 xong thì bk voiai lên

11. mà cái yahoo lephonghai_ymt giờ ko ai dung nữa thì phải

12. Lúc đầu anh với Hải voiai còn là bạn, sau này nó cậy nó là Smod tinh tướng ( với anh em thôi ko phải với anh) thế là sau mấy vụ xích mích với anh, anh kêu gọi anh em MU lật đổ :)) xong gọi TTH về làm :))

13. Kinh nhớ dai đổi tên còn đe'o qua được mặt :))

14. Thực ra cac acc khủng đều là anh em chơi khá thân với nhau hồi đấy :)

15. Cho hỏi phát ngày xưa thế nào là hack 1 hit vậy nghe Ngọc nói mà không biết có thật không, thực ra nó là như nào

16. Hack 1 hít là bản cứ đi đến đâu nhìn thấy quái là quái lăn ra chết. Còn chưa biết hack 1 hít PK thế nào vì tao ko thích dùng( mà tao đã ko thích dùng thì ko tìm hiểu sâu )

17. cứ hách speedgear lên 19.5k dl cứ dame 1 cái là xong :P

18. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

OnlyOne92 đầu tiên của Dương, sinh năm 82, rồi bán cho Hải voiai phải không anh Bình? Nhớ ngày xưa Dương có nhờ em cày OnlyOne92 vài lần. Tất nhiên cũng không loại trừ thằng này sinh năm 92 nhưng nói phét là 82 :))

Đối với tôi Thu Hương là một trong những cái tên thân thương nhất, gặp bất kì người con gái tên Hương nào trong đời thực tôi cũng dễ cư xử tốt hơn. Bởi vì khi chơi, tôi hoàn toàn nhập tâm vào nhân vật, vào bối cảnh, vào ý nghĩa của cái tên và hương vị tinh thần của người đã tạo ra nó.

Đến giờ cái tên ThuHuong có thể không còn nổi tiếng, nhưng tôi đã từng làm cho cái tên này nổi tiếng, không phải vì chơi game, mà bởi tôi dùng tên này để tư vấn thành viên hồi cuối năm 2007, đầu 2008.

maikoduoc thích bài này.
  19. zenyhero

zenyhero Guest

e thích nhất map vip hồi 1.0 mất 10 bạc vào tha hồ nhặt chaos blu đem bán mua KR , hồi đấy toàn thức đêm săn và nhặt trộm , sang SS6 chơi với nhiều ae G HaoHuu như XuanTuPro hay ChuTi3u02 ^^^

20. ngày xưa e chơi ThuHuong cũng vì lý do thích 1 bé tên Thu Hương , thế nên gắn bó vs huongmec1 khá lâu :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi