8 về game Nhân vật ấn tượng nhất trong hành trình MUHN của bạn?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nguoidep, 21/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Còn suol khủng xiwang299 nữa .
    Không biết chủ nhân DK : dangdien84 còn chơi MU không nhỉ ?

2. 99% thưa bạn là 0. Đa số những người chơi mu từ 1.0 đến nay nghĩ gần hết rồi.giờ còn thì chắc chỉ tính trên đầu ngón chân mà thôi.

3. Như Thành

Như Thành Cư Dân

@Thiên Thanh Hi : Mình thấy cái avarta hình mặt cười của bạn đã để lâu lắm rồi mà vẫn không thay đổi, nhìn vào đó mình có cảm giác bạn là một người nhân hậu và luôn vui vẻ... bạn có thể chia sẻ cái nguồn gốc hình mặt cười đó nó do tình cờ hay là một kỷ niệm nào đó mà bạn để nó tồn tại đến ngày hôm nay không? Cảm ơn.

Thanh NghịThiên Thanh Hi đã thích.
  4. HaLamAnh

HaLamAnh Cư Dân

HuongBau MISA van la 2 nhan vat toi thick nhat
    nhin pk khoi phai nghi luon

5. Chẳng có gì hot@@

6. Vẫn chưa có ai trước đến h nổi tiếng lâu hơn Ngọc Final nhỉ. Tiếng tăm chưa bao giờ bị LU MỜ >:)

7. Ngocfinal chém là chính pk là phụ,gì chả đc lâu:))

8. mình ấn tượng 37NGHEANPK )))

9. hiện tại jo ấn tượng với em ef TTD Soitinh9x đợt cuối năm 2012 chuyên đứng cửa davias0 bắt gà...đợi đấy mới chơi Mu chưa biết khái niệm poin dư :D

10. vẫn là Grand

11. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Nhân hậu thì tôi không nhận, vì biểu hiện của tôi tại GamethuVN có cả cứng và mềm, nếu không sẽ không làm tốt được vai trò gìn giữ cộng đồng, nhưng nếu được chọn, tôi chỉ muốn có những niềm vui nhẹ nhàng và tránh xa mọi tranh chấp.

Avatar này tôi tạo khoảng tháng 09 năm 2009, nó không có kỉ niệm hay ý nghĩa đặc biệt nào cả, nó thể hiện cả 2 mặt trong những điều tôi nghĩ đến. Tổng thể avatar rất đơn giản nhưng rất rõ ràng; các hình khối rạch ròi nhưng hài hòa; sắc nhọn nhưng mềm mại. Đôi mắt màu đen, đôi môi màu đỏ, hiểu theo ý thì đó là một nụ cười đẹp; màu đen và đỏ cũng đại biểu cho âm-dương.

Không có hình ảnh hay đường nét nào có thể đại diện về tôi và những điều tôi nghĩ đến, vì thế cơ bản tôi không dùng avatar. Tại GamethuVN thì avatar này sẽ không bao giờ thay đổi, còn tại những tài khoản khác tôi không để avatar, facebook cũng vậy, nhưng do bạn bè ở facebook góp ý nên đặt avatar để giúp họ dễ phân biệt nên hiện tại tôi dùng hình ảnh hoa sen trắng.

Cảm ơn bạn đã quan tâm. Mỗi câu chữ, cách dùng từ, dấu chấm/phẩy, cách đặt avatar, chữ ký... đều nói lên một phần về ai đó. Không phải ai cũng tinh tế quan sát như bạn.

Thanh NghịNhư Thành đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi