Bang hội Nguyện Vọng của mình là xin về 1 Guild Cầy Lv , Skill đều đều!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hiepzim, 14/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chào Bác Admin và mọi người nhé , mình là Zim , mình mới bán acc đk 240 của mình + đồ được 1 tháng , mấy ngày nay mình mới mua lại acc trắng chơi lại , mình mới đổi chủng tộc sang QB , vậy mình xin mọi người cho mình về 1 Guid hay đi train , pt . Đó cũng là nguyện vọng chơi lại của mình , bạn nào thu nhận mình để lại 1 cậu trả lời nhé ! cảm ơn mọi người !

2. HÊ. ban ngày đi làm tối giải trí đc mấy tiếng rùi lại cắm luyện skill. thời buổi này cùng Guild cno còn chẳng pt nữa là cậu đi xin. Bản ss6 này toàn người ích kỉ thôi ^^!. MỀnh toàn cắm 1 mình :D gọi cno pt khó lém :D:D

3. Cảm ơn cậu nhé , mình quyết định ở lại guid anh Linh , cảm ơn mọi người nhé @

4. DEM_VONG

DEM_VONG Cư Dân

Vao` guild minh` cung duioc codieu` guild baoke cothu` oan doi dich voi guild luc dia dk len co the gapla` bi bem con online thi` 24/24 chu guild moi 700 lan dktrungseo

Can pt ha alo cho toi toi cam dk 24/24 co dieu` dk len bat loi lam 0984741000

5. Mình cảm ơn bạn đã quan tâm đến mình nhé :) mình cũng có quen với ĐK trungsẹo :D , để mình gặp bạn ấy đàm đạo nhé ^^~
    Hiện tại mình sẽ ở lại Guild NiemTin của bạn Kiên !

Last edited: 1/5/12
    yadhannaS thích bài này.
  6. Anh em trong Niềm tin cũng không có thời gian nhiều! chơi vui là chính thôi!

7. Zim chim to =)) chào Tùng babi chửa =))

8. @@~tớ chào tùng 4 bie nhé !

9. LuongSon ban nha.an toan tuyet doi lun.ok

10. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

SunRise kính chào quý khách :">

11. Hình như thị trường chuyển nhượng đóng cửa rồi mà :-"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi