8 về game Nguyên liệu xoay quyền trượng sâm sét

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nhatchet94, 5/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. @LYJANGQUAN :
    - Exc socket là Đồ Socket có thêm dòng Exc. Tên của nó là "Đồ hoàn hảo .... " Ví dụ: Đồ hoàn hảo Mệnh Kiếm.
    - Siêu Socket là Đồ Socket đã được Fan khảm không theo quy tắc nào cả. Hiện tại bao gồm 5 lửa level hoặc 5 sét hoàn hảo. Ngoài ra chưa thấy thêm loại khác.

@nhatchet94 Hãy tìm hiểu kỹ trước khi phát biểu, cần hiểu rõ bản chất.
    Point nhiều hay point ít không liên quan đến việc socket mạnh hơn full.
    Socket mạnh hơn full khi và chỉ khi bạn có nhiều master skill và tăng hợp lý.

2. đầu tư quả qttd khảm sd đánh cũng khá hay đấy bác

3. bạn cứ tìm mấy món đồ ex tầm 2-3 socket + nguyên liệu xoay thôi,nói chung tỷ lệ khá ảo,có ra cũng được mấy dòng vớ vẩn,được cái dòng ngon thì lại ko có luck.buồn chán

4. mình dang train nguyen master loai 2 danh vat va? qua 20k agi 20k str ko an thua

5.  
  6. tăng lại point đi
    1k str
    10k agi
    5k vit
    31k ene

babyhs1102 thích bài này.
  7. Tăng boy như thế này ok bạn nếu có ef buff qb suoi hay thương thủ thì quá là ok phê luon ah

8.  
    babyhs1102 thích bài này.
  9. Bạn nếu tăng 5 vit thue thêm 6k máu thêm cái khiên tăng máu co dk giồng máu nữa thì dc con dl minh sét 15 tăng 10k agi vẫn quái pang mis nhé

10. có nguyện llệu ban cho mình 2 món 10 chao

11. Chỉ cho đến như thế rồi quay ra đi mua nguyên liệu, đúng là hối hận khi đã comment ...
    Quái nguyên liệu 2 đánh chết thì phải đi thuê đồ full vào mà mặc, lập team buff lên.
    Yếu đòi ra gió thì sống sao ?
    Suốt ngày loanh quanh với mấy con quái cũ yếu xìu xìu thì làm sao khám phá được các tính năng mới ?

Mantis247 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi