Người thân thứ 3 của tôi

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi ☆ǵø¶²∙∙βїεή☆, 17/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trong đời sống của chúng ta có những điều dễ dàng đến rồi đi nhanh chóng và mỏng manh như làn khói,dễ tan vỡ như một lâu đài cát trước những cơn sóng gào.Chỉ có tình cảm là điều duy nhất có thể vượt qua mọi giông bão cuộc đời,là nền tảng ,là gốc rễ cho mọi niềm vui hạnh phúc.Không có gì tuyệt vời hơn khi được trao gửi tình cảm của mình cho một người khác và rồi nhận được sự bình yên khi được gọi nhau là Bạn.
    Bạn và tôi không cùng lớn lên bên nhau,không có kỉ niệm êm đềm của tuổi thơ,lần đầu tiên tôi gặp bạn là khi chúng ta cùng bước chân vào cổng trường đại học!tôi với bạn thân nhau từ lúc nào hay biết!thời gian trôi thật thấm thoắt đã 4 năm tôi sống và học tập tại Hải Phòng!tình cảm dành cho mảnh đất này thật dạt dào!tôi yêu Hải Phòng cũng 1 phần vì có bạn ở đó!4 năm- 1 khoảng thời gian không phải là dài nhưng cũng không quá ngắn nhưng đủ để cho tôi biết bạn có 1 vị trí đặc biệt và không ai có thể thay thế bạn trong trái tim tôi!
    cuộc sống đã cho tôi gặp không biết bao người!họ quan tâm, họ lo lắng cho tôi!nhưng cũng chỉ thế thôi!họ không bao giờ bằng bạn bởi tất cả đều thiếu sự đồng cảm mà điều đó tôi lại sớm tìm được ở bạn!bạn luôn noí cho tôi biết tôi phải làm gì!nên làm gì!mỗi khi tôi gặp bế tắc trong cuộc sống và không tỳm ra cách giải quyết!đó chính là những gì tôi mong muốn, tôi cần!những lúc khó khăn ấy!chỉ cần 1 lời động viên của bạn tôi đã cảm thấy nhẹ nhõm hẳn! vì tôi biết rằng dẫu cả thế giới có quay lưng lại với tôi thỳ tôi vẫn luôn có bạn!dẫu trời có sập thì vẫn luôn có người đưa tay ra cho tôi nắm!tôi không hề cô đơn!cảm ơn bnạ vì điều đó!dẫu không bao giờ nói ra!nhưng rất thật thà!tôi yêu bạn!tình yêu vĩ đại của tôi!
    dạo này!tôi biết!bạn có nhìu chuyện không vui!vs tôi thật vô dụng khi không giúp đc gì cho bạn!tôi không biết nên làm như thế nào!thật xấu hổ!nhưng bạn tôi ơi!tôi sẽ luôn bên bạn!luôn ủng hộ bạn!cảm ơn bạn vì tất cả!cảm ơn
    cứ mãi cười như bây giờ bạn yêu nhé!đó là điều mà tôi yêu nhất ở bạn!bạn và tôi mỗi người đều có những khoảng lặng riêng!dẫu ngọt ngào hay đắng cay thỳ nó vẫn rất lung linh và thiêng liêng!tôi luôn cầu chúc cho bạn với những khoảng lặng bình yên và ngọt ngào!tôi xẽ luôn nhớ tới bạn

2. PoLice TM

PoLice TM Guest

cười thấy sợ .........................

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi