Người nào đã từng bị ng yêu phản bội thì vào đây nhé.

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi sieulucky, 7/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

Lòng quặn đau khi nhớ lại khoảnh khắc ấy.
    em hơn t 2 tuổi.la vân đông viên thể dục thể thao.tôi biết ở khoảng cách ấy em trưởng thành hơn t rất nhìu.vè vấn đề tình cảm,t chỉ la đàn em.về vấn đề xxx em cũng hơn t.những khoảnh khắc bên nhau t thực sự k thể quên dc.em cho t những giây fut thực sự hp.xưng hô mình vs ng ta.mình lun tỏ vẻ con nít hơn ng ta.ng ta hiểu chứ,vì mình k mún ng ta ngại vs bạn bè.kai j đến nhanh cũng đi thật nhanh.oy mình xa nhau.k 1 tin tức cho dù vẫn lưu sdt của nhau.k mún liên lạc.k mún gặp nhau.thi thoảng gặp nhau,vẫn lai mình về nhà.ng ta k sợ công an bắt,lai minh dù có k mũ ng ta vẫn lai.oy kai j đến cũng đến.mình quay lai.tối hôm ấy mình đã nói những j.yêu ng ta.chỉ mình ng ta.mình ôm nhau.hôn nhau ở trước cổng trường.ng ta ôm chặt lắm,vì lâu oy k ở bên nhau mà.nhớ lại kai thời gian ng ta ở trọ,mình chốn trong fong ng ta ở 2 ngày.hjc.2 ngày hp nhưng...mệt lắm.nhưng lần này quay lại cảm giác k dc như trước.k gần gũi dc.it liên lạc hơn.oy mình mất tick.thi thoảng mới nhắn dc 1 tin.ng ta cũng k suy ngĩ j.vì ng ta pit mình la ng thế nào mà.có khi dạo này sắp fai thi đấu nên mình k có thời gian.oy đến tối qua.đi xem thiếu nhi về.ng ta vui lám.vì lâu oy mới đi choi vs ban bè.nhớ đến mình,ng ta goi điên hẹn ở quán chè gần trường mình.cuộc đầu tiên...minh tắt đi.(máy bận).lần thú 2 minh nge máy,ng ta hẹn ra ăn chè,mình lưỡng lự như k mún trả lời.oy sau đó mình goi ng ta lên cầu,ng ta ngĩ mình k có xe nên mún ng ta lai.fi xe ra,mình bảo mượn xe lai bạn về.hỏi ai?mình bảo con em.mượn đi 10p thôi.ng ta thấy lạ,oy bảo gọi con em ra,oy ng ta lai về.mình vẫn dứt khoát k gọi.oy giằng co.cuối cùng mình bảo k cần nữa.quay mặt đi.ng ta tức,cũng về.nhưng đi dc nữa đường.k bit tại sao và vì sao.ng ta quay xe lai,tìm mình.quay lại truờng cũng k thấy.đi vòng quanh cũng k thấy.chắc chắn k có xe minh k thể đi đâu xa dc.và oy...quán nước mía bên cạnh trường,góc tối nhât,thấy 2 ng đang ngồi ôm nhau.sao lai có ng mặc áo giống mình.quay xe lại,đi sát nhìn vào.mình nhìn thấy ng ta.k 1 chút ngai ngùng.vẫn ôm.và quay lại nói 1 câu:về đi.ng ta sock.k bit nói j.chỉ bít đứng im nhìn và nhìn.oy ng ta fi xe lên vỉa hè.bị trượt bánh,ngã xe.trong khảnh khắc ấy ng ta vẫn hi vọng mình sẽ chạy lại đỡ ng ta.nhưng k.mình vẫn ngồi đó.vẫn ôm và nói:làm kai j thế.về đi.hjc.đau lòng.k nói dc j,chỉ 1 câu đối xữ vs nhau tôt quá.oy đi.hjc.ng ta khóc.khóc vì bị xúc phạm.khóc vì bi lùa dối.ng ta căm thù mình.mình phản bội tình yêu ma ng ta dành cho mình.

2. Tôi là nó tôi cũng bỏ ông
    đọc đc 1 nữa đã thấy,văn vẻ V.KL

MrCoy thích bài này.
  3. Đé.o hiểu viết cái gì ^^!

sieulucky thích bài này.
  4. I don't know .

5. Mình cũng muốn đọc nhưng nhìn hoa mắt quá :(.
    thôi thì nó phản bội mình tìm đứa khác. chơi game nhiều là quên đi ngay ấy mà. kinh nghiệm bản thân đó :).
    nhưng mà mình chưa bị đứa nào phản cách mạng cả :))

sieulucky thích bài này.
  6. Đọc xong rơi nước mắt.Nhưng ko phải vì cảm động mà vì dài quá.đọc mỏi hết mắt, chia buồn nhé.Nhưng phải tớ tớ cũng bỏ, đàn ông gì mà dài dòng lôi thôi quá đi.

sieulucky thích bài này.
  7. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

Hì.thì cũng tâm sự thôi.mún viết 1 lần để quên hết.đúng.chơi game là quên đi tất cả

8. I don't understand :-/

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi