Thắc mắc NGƯỜI CHƠI MỚI CÂN GIÚP ĐỠ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi kien110kv, 2/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. kien110kv

kien110kv Cư Dân

Chú mày lên đi xem các mu khác đi rôi hãy ẳng ở đây nhé
    Bên này a chưa thấy có bài nào tông hợp các skien, các set đô, cách ép đô, wing.... lên hỏi cho minh cùng ae dễ chơi
    Hay chú biết tất cả rôi lên sợ ae biết lại giỏi hơn ( e răng chú *** biết 1cai gi)
    Trông cái mặt chú mày sáng sủa mà ăn nói bố láo quá
    khô thân người sinh thành

2. Ng` Việt Nam học 1 biết 10, đi 1 ngày đàng học 1 sàng khôn

Chơi game gì cũng thế thôi, thằng nào mà chẳng phải tìm hiểu, hiểu nhanh hay chậm là do từng ng`, có những ng` nta k cần phải hỏi ai nta cũng biết ( đa số ), còn có những ng` có hỏi, có chỉ cũng *** thông minh ra đc ( tiểu số ), và những ng` đa số thì nta hiểu ra vấn đề nhanh nta có thể tự tìm hiểu hoặc chỉ cần 1 thông tin nhỏ nta cũng có thể mò ra tất cả, còn những ng` trong nhóm tiểu số thì thường phải hỏi đi hỏi lại, hỏi lại hỏi đi để biết về 1 vấn đề và có biết cũng *** nhớ đc những thằng đó thì tốt nhất chỉ chơi những game đơn giản như pikachu, bắn ruồi ... đấy

Thế nên là tốt nhất hãy tìm thể loại game hợp vs mình

Ăn mày còn đòi chơi Mu của hoa hậu =)))
    ( về mà đá Mu mấy con đứng vỉa hè nhé =))) )

3. vodanh9xx

vodanh9xx Chiến Binh

cái thằng thanhdz trẻ trâu =)).....ngu còn bày đặt ...bố láo còn ra vẻ lắm...bảo sao cả đời *** lên đc lv 400 =)) t thương bố mẹ m quá thanh ạ =))

4. Thanh niên mượn nick vào cắn à =)))

5. Thích ăn săn thì về mấy Mu 2 3 tháng mà chơi, k thì tìm cái Mu nào ss2, ss6.9 mà chơi cko nó hợp :D

6. vodanh9xx

vodanh9xx Chiến Binh

vài ba cái thằng như chú =))....a ko thèm chấp....mang tiếng bắt nạt trẻ mẫu giáo....ngta hỏi ko trả lời nhảy vào bày đặt nói ra vẻ =)) trong khi lv 400 còn chưa lên đc =)) mệt vs thanh ngu

7. lv 400 k lên đc thì sao :)), cái đáng hỏi thì hãy hỏi, cái h` hoạt động nó hiện lù lù trên cái trang web còn hỏi, ngu thì ngu vừa thôi, ngu hết phần ng` khác, đau ruột... :))

8. vodanh9xx

vodanh9xx Chiến Binh

=)) lv 400 chỉ việc train là lên thôi....còn ko cần phải lên web đọc mà cũng kêu la cái gì...lần sau chơi game nhớ mang não nhé em =)) lên lv 400 kiểu gì =)) =)) =)) =)) câu trả lời là train e ạ =)) =)) =)) đầu toàn *** bày đặt có chất xám =))

9. mày đang tỏ ra ngu hay ngu thật vậy :))
    cái ý trong câu đấy mà k hiểu đc à, để tao ns cho mày hiểu nhé:
    Ý của tao là làm sao để lên lv 400 đc nhanh khi đã đào ngọc lần thứ 5, vì trên thông báo có ns:
    1: Đào ngọc nhiều sẽ bị giảm kinh nghiệm nhưng không có chi tiết
    2: Reset sẽ được nhận lại 100% kn mà rs thì phải cần lv 400
    Từ 1 và 2 => mày hiểu rồi chứ :))

10. vodanh9xx

vodanh9xx Chiến Binh

=)) làm sao để lên lv 400 đc khi đào ngọc lần 5 =)) =)) =)) =)) =)) t mệt vs thanh ngu quá....ko train thì làm cc gì nữa =)) hay m muốn adm cho m lên lv 400 luôn.....=)) hay về mách mẹ là adm nó giảm exp của con giờ phải làm sao =)) còn non xanh và chảy nhựa lắm....

11. Bố cái thằng điên =))

12. vodanh9xx

vodanh9xx Chiến Binh

m là thằng điên .... t là bố m mà =))

13. upload_2015-10-2_13-14-33.png
    gửi bác cái này,event đa phần ở đâu hết,bác có thời gian cứ ngồi căn giờ event,đi từng cái để tìm hiểu dần dần bác ạ

vodanh9xx thích bài này.
  14. vodanh9xx

vodanh9xx Chiến Binh

xem cái thằng thanh con tôi nó ăn nói có mất dạy ko =))....các chú các bác dạy hộ với...chứ đẻ ra th con như nó tôi mất mặt quá

15. :))

16. xin lỗi bác chủ pic, tôi tưởng bác còn trẻ tuổi nên mất lịch sự vs bác @@!
    Sr bác nha, hjx!

17. mình chơi cũng như bạn cũng lâu lắm rồi mới quay trở lại MU lúc đầu vào cũng thấy bỡ ngỡ nhưng cứ ngày qua ngày 1 mình 1 cái máy và chơi, lúc đầu chưa biết cái gì thì lại ra bác google hỏi, những câu hỏi có lúc bác ấy trả lời được có lúc không, nhưng tình cờ mình vào được cái web này và mình đã biết thêm nhiều cái bạn thử vào và tìm hiểu nhé !!!
    https://sites.google.com/site/huongdantinhnangmuonline/tinh-nang-noi-bat/auto-danh-quai-nhat-do

18. bbmt268

bbmt268 Chiến Binh

Vui tính vãi ra :ĐĐ

19. trịnh xuân lâm

trịnh xuân lâm Chiến Binh

cho em hỏi cái em chơi ef chiến . VK em có dòng 20/cap độ . pen em co 20/cap độ. co dk 40/capdo ko. hay chi 20/ capdo la max. chi dáo em với

20. ca này khó :))))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi