Thông báo Ngừng đua GUILD tháng 2/2016

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 6/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Do sự kiện đua GUILD lần này diễn ra vào ngày 29 Tết, các anh em đều bận rộn cho gia đình nên chúng tôi xin phép được hủy đua GUILD tháng 2.

Kính chúc anh em có một ngày Tất Niên đầm ấm bên gia đình

2. Chuẩn rồi đấy a Fan, may mà mai mình vẫn phải đi làm :))

3. hủy thì dời vào ngày nào đua G đây hả a

4. bạn đọc lại đi fan nói rõ rồi mà : "chúng tôi xin phép được hủy đua GUILD tháng 2"

5. Thật sự là bây giờ và mấy ngày Tết mình chỉ muốn ngủ để hồi sức thôi. Vừa đi làm vừa cày MU suốt mấy tháng nay làm mình kiệt sức rồi. Cảm ơn bác fan đã hủy đua Top cho mình đỡ mệt, không cố quá lại liệt giường thì toi.

6. vừa đẹp là mai bắt đầu x2 x3
    anh Fan làm thế là hợp lý rồi

7. a Fan cho arena nonpk + mở thông mấy ngày tết cho AE cắm vứt đấy đi chơi tết đỡ phải lo nghĩ 8->

TruongSoZORO88 đã thích.
  8. non pk để các thánh đưa sum khủng lên chày cối à :))

9. đang chuẩn bị cho tinh thần ngày mai đua G mà lên đây đọc được mà muốn khóc quá :-w

10. x2x3 mới chỉ là dự kiến mà, đã có thông báo chính thức đâu. tí chiều lại có thông báo "chúng tôi tuyên bố giải thể Mu-hn cho anh em nghỉ tết" thì.... =))

11. anh fan thông báo muộn quá.. thấy mấy thanh niên trong game xin vô guil đểmai dual xong xuôi hết rôi ^^

hoaxoan thích bài này.
  12. hôm nay nhà cửa sạch sẽ hết rồi chờ mai đua G mà h ra thấy thế này đây đây :-s

hoaxoanTiểu Tử đã thích.
  13. ^^ đêm hôm đi hăt với nhậu về.. ngày lại bao nhiêu việc :D.. hii bác fan làm dư lày là đúng rồi

14. cứ đua đi a :v ít ng đua thì vẫn có ng ăn bạc cua fan mà :v

hoaxoan thích bài này.
  15. Vãi quá anh ơi. Sắp xếp công việc viết giấy chuyển ngày trực tết để có time đua G vậy mà. Anh xem lại cách làm việc của mình đi. có ý định chuyển tại sao ko thông báo trước 3 4 hôm. Đến sát rạt mới thông báo cho ae.

16. TiểuCakute

TiểuCakute Cư Dân

ý kiến hay

17. LÀM ĂN NHƯ... làm hết mọi việc để 30 rảnh đua với ae mà giờ lại huỷ. như...
    fan nên làm việc theo đúng trình tự đi.. ko phải thích là làm ko thích là nghỉ như thế đâu.. có nghỉ cũng thông báo lịch trước 1 time. bác làm ADM cũng lâu lắm rồi đấy. việc khác không nói. nhưng về những thay đổi trong game bác làm theo kiểu ko quan tâm đến gamer thế là ko đc

18. yêu cầu a FAN cho ae tiếp tục đua.
    quá vô lí

hoaxoan thích bài này.
  19. tự dưng đi thuê đồ mất 800 bạc để đua G cuối cùng huỷ.
    thật là vcc

Sau.ThienThuhoaxoan đã thích.
  20. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

oạch toàn ae phản đối nhỉ? các bạn chỉ ăn với cày game ak?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi