8 về game Nghe nói bạn Lát tham-Ngọc nét Chơi sâu hay!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi heocoinb, 30/7/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nghe danh bạn lát tham chơi sâu hay nay có dịp tỉ thí 1 chút ^^. Mình thì cầm DL ghẻ thôi, bạn thì Pen ssk 2 ring công mà sao bỏ chạy sớm thế.
    Mà nghe nói bạn chơi soul hay pro chơi từ thời 1.0 sao ý, ai cũng khen bạn chơi hay ^^ thế mà cái mẹo nhỏ tê lê chết để lại xác thì bạn lại không biết. Chán bạn quá. Hôm nọ còn bảo ATULA auto cơ mà. Chắc nay chết mấy phát k biết lý do cũng nghĩ mình auto nhỉ. Thôi tháo cánh bom tiếp thôi. ^^
    Cố gắng lên pk nhiều nhiều cho game nó sôi động ^^ chứ bạn k lên chắc chẳng ai giám lên đâu. THÁNH THẦN 60m cũng không giám lên cơ mà ^-^

Hoanglong11 thích bài này.
  2. nó pro thật :))

3. lúc nào cũng kè kè bên votinh thế.tay đôi chắc ông thua.

4. A Promise

A Promise Black Mask

Thứ nhất, dù biết cái tên LastTime có đôi chút gây ám ảnh cho ae, nhưng đăng tên nhân vật thôi, lôi tên tôi vào làm gì? Tôi ko muốn nổi tiếng.

Thứ 2, LastTime x5 này đã bán trưa hôm qua, @LoveMUHN là người trung gian, nên hãy hỏi chủ mới tên gì rồi thay vào chữ "Ngọc Nét" phía trên nhé thanh niên ^^

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  5. A Promise

A Promise Black Mask

À quên, DL 146k point, bem đc DW 97k point mấy mạng mà quay clip như kiểu bem đc DW top 1, thấy bạn kỳ ghê á :v

6. Mắt có vấn đề à. Vô tình nào vô tình ở đâu

7. Quay video cho bạn thấy chơi sâu nhiều mà chết vì cái bóng cũng k biết thì chơi lr. Quay video thể hiện đẳng cấp làm gì ^^ ngu người lắm

8. =)) tê vs chả lê

9. A Promise

A Promise Black Mask

Ở trên thì ghi là "có dịp tỉ thí", rồi thì "cầm DL ghẻ thôi", ở dưới lại tự vả "quay video thể hiện đắng cấp làm gì" (?)
    Thế chẳng phải là trong đầu cứ nghĩ đang gặp LasTime 148k point, cứ nghĩ đang ăn được DW có "Pen ssk 2 ring công" như ghi ở #note1. Bị bóc mẽ, định lấp liếm à?

DL đó đúng là ghẻ thật, nhưng vẫn hơn con DW trong clip 49.000 point, đấy thanh niên, hài hước thật.

Lời nói không gãy góc, câu trước đ.m cả câu sau thì tốt nhất nên bớt bớt cái miệng lại. Nói ít thì người ta còn phân vân ko biết có ngu thật hay không.
    Cứ bô bô ra thế này thì họ còn nghi ngờ gì nữa...

10. TÓM LẠI DL 14x k poi, pen thủ các kiểu ăn dc con soul x5 song sủa như trúng đc vàng

11. DL đeo pen thủ + đeo mnn trâu thật sự

12. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

LastTime X5
    LasTime X1
    Phải phân biệt chứ. ^^

13. TuyenHoang

TuyenHoang Hiệp Sĩ

Cầm DL ngu như heo xong sủa

14. HEHE cái game MU này chẳng có ai là bất tử nhé, mày nói tao hơn nó 49k point có nghĩa tao sẽ thắng ^^ thế con đó có pen ssk ko tao có ssk ko. Mày thử gọi top 1 thuộc tính 220k point mặc thánh thần 60 củ về chơi vơi PARODY 95k point kìa, hơn tận 120k point nhé đel phải 49k như tao. về chơi thử xem 1 hít có lếu lều ko ^^. ở đó mà hơn point. Hơn nữa tao nói rồi tao quay để cho mày mở mắt ra mà thấy nhiều phát ko hiểu tại sao mà chết ^^ ở đó mà quay clip rồi sủa bậy auto. Ngu người lắm em trai à.

NoDayRoi thích bài này.
  15. x5 có pen ssk nó trả bém cho sml ý ngồi đó mà x5 vs x1. ^^

16. A Promise

A Promise Black Mask

Chú nhạy cảm quá nhỉ? Anh đâu có nói gì đến việc game này có ai bất tử?
    Hơn 49k point với cách pk của chú em thì chưa chắc đã thắng, nhưng chỉ những thằng đầu óc có vấn đề mới đăng lên hành đc kẻ ít point hơn mình.
    Đừng đem những chuyện ko liên quan ra để lấp liếm cái dốt của bản thân, sai thì nhận sai, hoặc chí ít cũng nên im lặng để ko bị ngu thêm.

Tóm lai, chú em ko xứng đáng được nói chuyện với anh, sau comment này chú muốn nói gì tuỳ, anh chi nở 1 nụ cười nhạt...

17. NGU VKL,

18. tao đel dảnh chơi vs mày ^^ còn tao quay video cho ae xem giải trí thôi. Để cho 1 vài thằng ngu chơi soul thích tele chết biết lý do, k ngu k biết gì lại đi sủa bậy auto ^^

19. Nó chỉ tháo cánh ôm bom được thôi, tính thể hiện tí để bán acc cho dễ đây mà. Nhưng rất tiếc bạn bị vả vỡ mẹ nó mồm rồi bù lu bù loa , tố cáo atula auto. Óc chó mà cứ tưởng mình pro

20. ơ kìa thằng em anh đăng lên đâu phải để khoe hành thằng x5 lr anh đăng lên cho thằng ngu như em mở mắt ra mà xem ^^. Óc chó bày đặt khôn. Del biết cái lol gì thì câm mẹ mồm lại thích thể hiện ta đây pro SÂU ^^ rồi kêu ng ta auto. Óc chó bẩn tính như em cả cái sever này ai cũng biết ^^. Ờ mà không khoá chát bẩn anh nữa à em trai ^^. CAy quá đels lr dc toàn nghĩ ra chò bẩn thỉu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi