ngày tận thế

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi caInghIen, 13/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]Ảnh minh họa trái đất va chạm với một hành tinh khác củaimpactlab.com.
    Ai có acc + đồ Mờ Ú bán hết đi lấy tiền đi mà ăn chơi , chết đến nơi rồi ( 8-x )

Last edited: 13/11/09
  2. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Thôi. Cứ ăn chơi thoải mái. Đến tháng 12 năm 2012 bán luôn.:((

3. Tranh thủ đi Fang Cave để biết mùi đời trc khi chít đi anh em :">,kẻo hối ko kịp

4. da~ phang chet may kon kave. da~ thanh Ly het acc. jo` dang nam` cho chet dayyyyyyyyyyyyy

5. phang cave lắm AIDS chết trước ngày trái đất nổ.hehe

6. Vi rut' HIV con` dang' sO* hon Vi rut' keylock ga^p' 8 van 6 nghjn` 4 tram lan` day'.

7. nguoilun01

nguoilun01 <font color=magenta>_๑۩۞۩๑_Xuân Mai_๑۩۞۩๑_</font>

đồn nhảm .

8. thật ghê gớm.mong rằng mình ngoẻo rồi :))
    trái đất nổ cũng chưa muộn =))

9. Vừa rồi có 1 tiểu hành tinh nhỏ bay qua trái đất đó như.Nếu ko may nó lạc đường va vào trái đất thì sao nhi?

10. DoiTanNat

DoiTanNat Hiệp Sĩ

thì tam mao mà ^^^^^^^^^^^^^^^

11. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Nếu là thiên thạch nhỏ (~10mét) thì nó sẽ nổ trước khi rơi xuống mặt đất. Còn "hành tinh" thì hên xui.

12. ™0nly_King™

™0nly_King™ <font color=blue><b>_vườn ảo vọng_</b></font>

chết thì tất cả cùng chết. có chết 1 mình đâu mà phải xoắn nhỉ ;)). đc anh em chết cùng vui alwms chứ

13. hoakytuyen

hoakytuyen Hiệp Sĩ

uầy ngày tận thế cơ á...thể nào đêm hôm trc bị mất ngủ ra ban công thấy mặt trăng nói chuyện ông sao...vừa nói tay vừa chỉ về trái đất...chắc bảo nhau trái đất sắp đứt fừn fựt rồi đấy =))
    ...vì thế ai có đồ đạc acc cần cho thì chia sẽ anh em đi nào tận thế đến nơi rồi :x

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi