Ngày buồn nhất !

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi cavang, 10/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. FBI

FBI Guest

Trong Game chửi Nhau chưa Chán hay sao còn Phải ra diễn đàn xúc phạm nhau làm gì
    Các bạn thích thể hiện Vậy à??

2. Lý do đơn giản ! Bạn đang đi đường có con chó nó cắn bạn ! Bạn sẽ làm gì? Để yên cho nó cắn hay là đạp cho nó 1 phát ??Ngày nào nó còn ẳng là còn phải đập ! Để xem cái mồm hay ẳng của nó ẳng đến đc bao giờ !
    Xin lỗi nhưng ai ko liên quan đến chuyện này phải đọc những lời lẽ thô tục trên 4rom ! Nhưng cũng phải thông cảm ! Bời vì có chó sủa là có người đập chó ! Và con chó đấy chính là ValueLife

3. =)) đỵt mẹ bữa trước 1 mình mình đập 1 đàn chó
    thế mà mình chẳng kêu đéo gì =))
    giờ 3 thằng đập 1 con chó ! chắc thiên hạ cũng đéo cười chê !

Hài ! đêm dài tao lại nghĩ đc thêm bài , lại có đc thêm vài ... cảm xúc hiện lên trong từng suy nghĩ tao viết ko ngừng nghỉ ! mày đã lớn rồi động tý là chửi thằng này thằng kia, to đầu ai làm thế ... tao nói mày hiểu ko :-??

Xin lỗi nói nhỏ đời mày có tai như tàn phế ! chửi mày đéo khác nào chửi với bàn ghế ! nói qua nói lại mày đọc bài của tao ! tức thì chửi ức thì ẳng =))

Còn nhớ tao nói với mày ! đừng như con chó phản thày ! ngậm cu vào họng thế nên có học mà đéo có khôn ! Tao biết mày cay mày cú ! mày muốn đú để = bọn tao và mày muốn zú để thành sao =)) ! mày thích vip à hay mày thích nhích nào ! tao đỵt vào lỗ đýt con mẹ mày có nhìn mày khóc thì tao cũng kệ mày đấy :-"
    Ỵt mẹ xúc vật ! mày là chó trước mặt tao mà cả gan giám bố láo là làm sao ! Cút mẹ mày đi ! bú kẹc rồi đi !

Nhiều lúc onl ko trả lời mọi người cứ bảo là kiêu ! nhưng xin lỗi ! tình cảm của 1 người con gái là điều bây giờ tao thiếu
    mày là 1 thằng lòng chó dạ cẩu ! đem cả chuyện chửi nhau vào tâm sự của người khác !
    Mày là 1 thằng đàn ông ! đéo biết khóc vì đàn bà !
    nhưng lại biết gọi thằng = tuổi là SƯ PHỤ =))

Mày nói bỏ ng yêu thì ko sao !
    ko biết con mẹ mày trước đây ngậm mấy con cu để rồi mới đến lượt ông già mày ấy nhể :-"
    cắn lại cho khớp nhá !
    đừng có sủa đi sủa lại đc mấy con khô khan như nhồn con mẹ mày =))

Last edited: 12/4/10
  4. FBI

FBI Guest

Chỉ Tiếc là nick mới làm chưa add hết các chức năng
    Hảy đợi đấy

5. Love Nhi

Love Nhi <font color=green>GamethuVN</font> Người Kiểm Duyệt

Khóc vì một người con gái không có gì là xấu, đơn giản là khóc vì một người thân yêu. Những thằng ra vẻ "gái là phù du" hoặc "thằng khác ăn lại của mình" là rất ngu và bất hiếu, vì mẹ nó là con gái (hay mẹ nó là đàn ông?), và chẳng lẽ cô gái kia không thể nói "con khác ăn lại thằng đó của mình"? Những thằng loại này đều chưa bước ra đời bao giờ, đừng hổ báo với các anh, các chú ở đây.

"Chó" là từ để chỉ một con vật, người ta hay ví "chó sủa" với thứ tiếng khó nghe. Trong topic này đâu là tiếng "sủa" và đâu là chữ người tùy các bạn nhận xét.

ValueLifeFBI đã thích.
  6. đàn ông khóc không có gì sai cả? nhưng liệu khóc vì 1 đứa con gái đã từng bỏ mình mà đi có nên hay không? nó đã bỏ mình 1 lần liệu có chắc rằng nó sẽ không làm như thế với mình lần 2 ?? hãy trân trọng những gì mày đang có huy ạ .đừng cố đuổi theo cái gọi là hạnh phúc quá khứ để rồi sau này phải hối hận, hãy yêu và đối xử tốt với người đang yêu và trân trọng mày ...

7. Trc hết tôi cảm ơn những ng đã hiểu và an ủi tôi!Tôi sẽ cố gắng bc trên con đường hp
    Còn cái thằng đã thích chửi nhau thì mày cứ bơi vào đây ! Bình thường tao ko chửi ai cả nhưng đã chửi tao là tao sẵn sàng chửi lại ! Đơn giản thế thôi

In The End !

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chấp nhặt nhau mấy câu đó làm gì.=)) Thua CTC nó cay cú mà=)) Nếu như ko bị trù dập thì LM LionKing sẽ tạo lên 1 làn sóng # cho THN ngay:))

9. suy nghĩ cho kĩ nhé .
    Nếu quay về với tình cũ thì pạn sẽ cảm thấy hp với tình cũ chứ . Hay là khj quay lại rồi thì thấy day dứt với mối tình mới này? Hãy để đầu óc thư gjãn khoảng 1 tuần , ko có tình cũ cũng chẳng có tình mới , rồi sau cùng chính bản thân pạn sẽ tìm đc câu trả lời :D . Good luck !

10. nói rất hay thưa vị mod
    những câu nói của bạn khiến cho tôi nhớ lại mối tình đầu của mình
    có lẽ cũng vì đò mà tôi đã từng rất hận con gái và thế rằng sẽ có ngày tôi sẽ trả thù tất cả
    cho đến 1 ngày tôi suy nghĩ lại là tại sao tôi lại hận người mà ko hận chính bản thân mình
    những câu nói của bạn tôi rất nể cám ơn bạn rất nhiều

ai vô liêm sỉ chắc ko cần tao phải nói đâu :))
    hãy nghĩ lại những việc mày làm
    mày đã từng xin thằng quang 100B để nạp tiền điện thoại
    đến khi nó xin lại mày 1 L mày bảo =1B
    mày thủ nghĩ xem mày có rẻ rách ko :-??
    còn thằng Trym mày lấy cái gậy QV của cshs1987 mày bảo để quay đồ nhưng mày ko quay mà mày bảo là sịt rồi đem ra chợ bán
    lúc đó gậy QV của cshs là gậy đầu tiên sever
    còn thằng VG solo dell acc ko dám dell làm mod thì tắc trách đợi đến lúc TV đã fix lại bugg thù chúng mày dám thò mặt ra diễn đàn
    thử hỏi ai là ai

Last edited: 12/4/10
  11. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Close topic này vì có xu hướng loãng về nội dung!
    p/s: Đáng lẽ có nhiều người bị ăn thẻ rồi đấy!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi