Ngày Buồn nhất :((

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ytuyetlinh, 13/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Không còn lại gì nữa rùi 1 chút hư vô 1 chút kỉ niệm đã mất hết tất cả tình cảm chị em chia sẻ ngọt bùi .Mu ơi hơi đây là thế gioi ảo sao mà lắm lọc lừa ngang trái .buồn biết bao chỉ vì đòng tiền câu nói của kẻ đã lấy đồ một câu nói không có gì là lạ nhưng nó đi sâu vào lòng thấy nhức nhối quá thương thay cho kẻ mà mình đã từng tin tưởng từng coi là chị em .Minh thương nó mất đồ sợ nóa bùn nên kêu nó vô ac chơi không ngờ nó làm 1 việc mà làm mình không thể nào ngờ tới lòng tham của con người thật là khủng khiếp sẵn sàng đánh đổi tình cảm lấy nhưng cái xấu xa về đạo đức thương thay cho kẻ ăn trộm . Xin cảm ơn các anh của em đã giúp em trong suốt thời gian vừa qua cảm ơn những người bạn thân Tiểu Hồ Ly , CCCk ,autum, chiều 1234 , cunhat_bg, Thịnh văn , chém gió , phatthuy28, thuhong,24hYeu3m,DuLL ,DanTruong,BacVien anh bình kubin ,****dam,ZzCoGiHoZZ.......... còn rất nhìu người khác mà mình không thể kể hết ở đây Toan thể hộiv thanh viên Bexinh ,Xinhgai đã gắn bó với mình giúp đỡ mình trong suốt thời gian vùa qua khi mình chơi game mu các bạn đã giúp đõ mình rất nhìu từ mai mình sẽ không còn chơi mu nữa chúc các bạn ở lại mạnh giỏi và đạt nhìu thàn công trong cuộc sống mình sẽ nhớ các bạn rất nhìu tạm biệt mọi người tạm biệt mu:-h:-h

2. studio100

studio100 Chiến Binh

thật là buồn, mình cũng mới bị mất đồ. bạn có nhiều anh em ,nhiều tình cảm gắn bó trong game, có thể vì thế bạn mới bị kẻ gian lừa đảo.
    Còn với mình bây h,mình đang nghĩ , nghỉ Mu rồi mình sẽ chơi game nào. hay là tập trung vào học hành...khó đây

3. chân thành chia buồn với b. bỏ được game là 1 điều tuyệt vời...

4. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

sao ong ko bo luon di =)) bo thi dua it do sk day nhe

5. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Cơ hội vãi ;))

Đi học xa, bỏ được MU là tốt :D Chào thân ái và quyết thắng, pé Linh :-h

6. Huvo

Huvo Chiến Binh

cuộc đời mà :(.cuối cùng cũng bõ à Linh em.bạn thì ít bè thì nhiều :).khi nào acc a thã block vào mà chơi cho a :D.chúc e luôn vui vẽ ^^

7. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=ShWevgEE_X[/FLASH]​

8. NamDinh

NamDinh Tân Thủ

ac ac chắc là con CanDyNA rồi em hongle91 đây hôm trc Linh vừa nhờ mình kiếm cho bộ Devin để tặng cho con CanDyNA vì nó bị mất đồ thế mà hôm nay đã thấy nó lừa lấy hết đồ của chị Linh rồi em biết ngay mà con C h o ' đó và cái G BROTHER toàn 1 bọn rẻ rack cảnh báo chị Linh từ trc mà ko nghe mấy đứa đó ( lừa đảo ) toàn sản sinh ra từ G BROTHER toàn bọn cho ' đẻ !!!! xin chia buồn cùng chị đúng là làm ơn mắc oán

9. Thứ nhất: CanDy_NA là bạn tôi => cấm chửi
    Thứ hai: vào đây chia buồn hay chửi nhau thế hả=> văn minh chút xíu đi.
    Thứ ba: Đã ăn dc G người ta chưa mà bảo rẻ rack => Xem lại mình đi

Chia buồn cùng Linh nhé, dù nhỏ hơn mình 1 tuổi nhưng vẫn coi là bạn ko bắt gọi là em :D. Từ nay sẽ chia tay thế giới game, 1 thế giới ảo luôn có sóng gió, lọc lừa nhưng vẫn có những tình bạn đẹp,cuộc sống mà.

Chúc em học tốt và sớm trở về nước để trở thành 1 công dân tốt như em trong game vậy.

Last edited: 14/3/10
  10. thudoi

thudoi Cư Dân

*** nó lợi dụng tình cảm chị chị ,em em để mưa đồ chiếm đoạt tài sản là loại xúc vật mà nói cấm chửi, nó đi lừa đảo nếu như bố mày cũng là loại lừa đảo như nó thì đào mồ quốc mả nhà mày lên chứ ,bố mày người ta còn chửi huống hồ là bạn mày nếu có gì ý kiến :-c 01689411536 thích thì Alo.
    hjc.chia pun` cùng pé linh nhé.

Last edited: 14/3/10
  11. Terminator1973

Terminator1973 Tân Thủ

mẹ. chả biết bọn BROTHER thế nào nhưng thằng Kysyrong thì là một thằng khốn nạn. rs thì cao mà chỉ thấy đi đánh mấy thằng 40-50 lần. éo đánh dc thằng nào ngang tầm. nhục!!!

12. 999KonZin

999KonZin Guest

Tao buần thì éo thấy an ủi. tao đang định cho đối địch với thàng vợ cũ của mày. nó bỏ Mu tao hết đứa để đối đich rồi

Last edited by a moderator: 14/3/10
  13. he KySiRong09 đây ak ^^ dạo này đi đâu sao ko thấy onl tôi MrsVuThai đây ^^
    chia buồn với bạn Linh nha ^^ mặc dù ko quen

14. buồn buồn chán chán :((:((:((:((

15. anhdadc_yeuem

anhdadc_yeuem Cư Dân

MU hay các games khác cũng chỉ là ảo, nhưng tùy theo cách nghĩ của mỗi người...
    Có người tìm đủ mọi thủ đoạn để lấy đc cái mình mong muốn.
    Còn có người chỉ nghĩ vào games là vui vẻ thư giã(như bạn)...Vì quá tin tường vào bạn bè.
    Chúc bạn ytuyetlinh có nhiều thành công trong cuộc sống:)

16. -chia buồn với em nha.anh cũng mất hết đồ nên cũng nghỉ chơi rồi.

17. ThinhVan

ThinhVan Hiệp Sĩ

chia buồn với bạn.m ko biết ai lấy đồ của bạn nh m tin CanDy mà m biết ko làm trò đó.MU chỉ là 1 trò game,chỉ để giải trí ko hơn ko kém nh vẫn có rất nhiều ng ko ra gì.bạn bỏ game biết đâu lại tốt hơn,dù sao cũng chúc bạn luôn vui vẻ và thành công

18. chỉ 1 câu .biết được đã giàu. close topic

19. 999KonZin

999KonZin Guest

nó chém gió vớ vẩn ý mà. tao thấy trong Game nó vẫn mặc cái bộ đồ đấy.

20. mày chửi gì đó, dẫn chứng cụ thể ra xem nào. Với tao luôn sống đẹp với mọi người chứ ko sống kiểu nói xấu người khác như mày đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi