New Event Guild Dont*Ask chấn động toàn Sever

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngChuNet, 18/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hãy đọc kỹ Topic trên.
    Event dành cho Guild Dont*Ask và toàn thể anh em trong Sever Bá Vương

Đầu tiên mình cũng tổ chức cơ cấu giải thưởng là :
    Giết chết sát thủ 50 lần giải nhất : 500 triệu zen
    Giết chết sát thủ 40 lần giải nhì : 300 triệu zen
    Giết chết sát thủ 30 lần giải ba : 200 triệu zen
    Nhưng do anh em trong G và anh em toàn Sever nói là khó ăn quá, ăn được 1 tỷ zen của OCN khó quá lên mình có điều chỉnh lại.
    Nhưng theo mình nghĩ. Cơ cấu giải thưởng như trên là hợp lý vì lúc đó cả sever sẽ có hàng trăm người ra Bem chết quỷ để nhận thưởng. Chắc DK quỷ cũng không chịu nổi nhiệt đâu ^^!.
    Các bạn còn nhớ Event +SatThu+ của ADM chứ, đến ADM còn không chịu nổi nhiệt nữa là ^^!
    Event sẽ dành cho tất cả các bạn chơi trong toàn Sever
    hãy đọc kỹ nội quy và phương pháp tham gia Event
    Thank you các bạn ^^

2. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

ở sv mấy vậy ? , mà không biết sát thủ kia có đủ zen mua máu để bơm không nhỉ :D , nhưng chắc chấn một điều , sat thủ là 1 BK , lại được 3 trợ thủ , nếu là bẻm trong sv 3 thì đảm bảo 5 mạng cũng không die trong vòng 2 giờ đồng hồ chứ đừng nói 50 mạng .
    tuy nhiên nếu là sv 2 thì khác nhé :D , không bơm kịp máu và phòng thủ đâu ^^.

3. 1 DW tốp 1 tăng agi mac cũng 7,8k agi, elf buff mac nữa cũng tầm 7,8k NL, lại mặc set 4,5,10 thì bem mất tí màu nào mà kêu cả sv bem cũng=thừa! Chưa kể ông còn làm đầy hòm SD chả cần bơm máu chả ai giết nổi ông! Rỗi hơi! Chưa cần con Sum buff làm j vì mất tí máu nào! Chưa nói ông cũng tăng toàn agi với HP đấy! Hayeu chắc ngòi khóc chứ nói j nhân vật khác!

Last edited: 19/10/09
  4. pro_blademaster

pro_blademaster Cư Dân

Như vậy là tàn sát dân cư lục địa ở devias0.Mình có ý kiến khi bắt đầu thì không được chuyển địa điểm.và mình có ý kiến nữa là:đã thành sát thủ thì thì không được rửa tội đâu đấy,Hết.

5. khôngtêntuổi

khôngtêntuổi Hiệp Sĩ

Chia tay anh Bách .huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu

6. Dự tính tổ chức Event cho Vui cùng với anh em. Nhưng anh em nghỉ hết thế này chán quá, thôi không tổ chức nữa vậy.

7. HÌnh như Acc được chuyển từ người này qua người khác đấy chứ. Anh thấy các chú vẫn lên Top đều đều :)

8. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Cài gì thế? Không biết tình à? Nếu hôm nay tổ chức thì sẽ có 10k point+220*5+180*6 =13k point đấy. Nhưng G don'task giải tán rồi thì còn tổ chức không vây.?

9. để gop phần cho event thêm phần hấp dẫn tôi xin góp thêm vào phần thưởng

khi nào event OCN báo trước cho tớ nhé

10. OCN xem lại Thời gian tổ chức EVent đi chỉ để thời gian 1h30p thôi.PK từ 8H15 đến 10h kém 15 là hợp lý

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi