Nên dẫn bạn gái đi đâu vào ngày Noen

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thợ Săn Chó, 3/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sky Garden

Sky Garden Guest

Chài.Quảng cáo đúng Box bác ơi !

2. theo chân lão gaden. chui vào xó này này. . . đi đâu thì đi đừng đi lên giường là đc !

3. nêu đưa đi nhà thờ =))=))

4. Sky Garden

Sky Garden Guest

Nhà thờ có chua chừng kiến hêt.Có khj nhờ Chúa làm chứng mà kết hun luôn cũng đc :))

5. Cậu dẫn E ý đến 1 nơi nào thật lãng mạn mà chỉ có 2 bạn lúc đó bạn hãy ôm E ý và hôn lên trán nếu E ý ko phản đối thì hôn môi nhanh còn kịp... và sau đó thì làm gì bạn tự hiểu :">

6. Sky Garden

Sky Garden Guest

1 gạch vào mặt đúng ko bác :)):))

7. Dẫn bạn gái đi devil ý cho nó am hiểu

8. Chủ TP có 1 kế hoạch rất hay, mình ko ở HN nên chẳng biết cái mô tê gì cả, nhưng mà đích đến cuối cùng sau chuyến đi mệt mỏi này phải là...vì cả 2 đều mệt !!! >:)>:)>:)

9. đi dạo phố nhé =))=))

10. lexus73

lexus73 Hiệp Sĩ

Ôm cũng chán rồi, hun cũng chán rồi, nhà thờ cũng đi rồi, đêm noel nên dẫn bạn gại đến những nơi tổ chức noel, chụp hình, đi ăn cái gì nóng nóng cho ấm bụng, rồi đi dạo dạo, rồi hun cái lên trán rồi chào tạm biệt về nhà g9

Vào góc LAG như là Hotel mà 3 sao trở lên cho thoải mái

11. Noel dắt bạn gái vào nhà nghỉ thẳng tiến.....;));));)) :P:P:P ;));));)) :>:>:> sau đó thì..ứ..ứ...hz..hz..hz...yeah...huz..huz.... :P:P:P:P

12. /move Hotel :)):)):))

13. Theo tớ là làm 1 vòng bờ hồ rùi làm bữa mực với vokka ấy phê phê nên thỳ n2 mà đóng

14. Bạn nè biết săn chó mà khôg biết săn ng ak :))

15. ôi TY,năm nay noen ra trà đá chém gió và ngắm bưởi thôi,=P~

16. Phố nhà thờ. địa điểm hoàn hảo ở hn đấy. noel năm ngoái em cũng dắt ng` em iu lên đó chơi .

17. Hehe . mỗi người 1 í thik. tớ la tớ thik ăn :)) cứ tụ tập 1 vài đôi vao an uống cho sướng 11 12h dem rồi tinh tiếp :) hứng cao thi di choi tap 2 tập3. ko hứng thì an xong rồi vào NN nện sớm =))

18. Cái này thì tùy theo cậu yêu người con gái như thế nào . chứ có phải ai cũng giống ai đâu ;))

19. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

không có ny thì dẫn ma đi chăng ^^! đi dọa những đôi tình nhân đi chơi Noeln cũng là 1 ý kiến hay ^^!

20. Mình muốn gắn bó với MU hơn =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi