Nên dẫn bạn gái đi đâu vào ngày Noen

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thợ Săn Chó, 3/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình ko ở HN thì đi đâu h :D
    ai cho cái sườn xem đi đến những nơi ntn nhỉ :x

2. Nhà thờ này,đi chơi,đi ăn uống này,nhiều người thích chơi trò chơi :D

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  3. Tốt nhất đem lên chổ nào mà tối tối tí :D

nơi đó mới cảm nhận dc sự lãng mạn của ngày lễ noen.không nên vào phòng nhé :D

4. TopGameMaster

TopGameMaster ٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™

May quá tình cảm thì nó dạt dào nhưng giờ vẫn chưa có mối tình nào ^^!

5. Sky Garden

Sky Garden Guest

Xzen đáng nể nhỉ ................

6. Noen này chắc hok có ng đi chơi cùng rồi:(( có đôi nào cho đi ké với nha :D

7. Sky Garden

Sky Garden Guest

Noel này xa nhà xa vợ con :((

8. Muh còn 1 tháng nũa mí Noen mù đã phai no thế ah

9. Nghe mọi người bàn luận xôn xao mà lòng rạo rực cả lên :D:D:D

đj với tui ne`k :) noel này tuj cũng như ông cô đơn 1 mình , bùn wa''

Last edited: 25/11/11
  10. đi nhà nghỉ anh ơi chuẩn thì cảm ơn cái =))

11. Sky Garden

Sky Garden Guest

Chưa quăng gạch cho là may ở đó mà thank :))

12. Thanh Tu

Thanh Tu Guest

Theo mình thì dẫn vào hotel phick cho mấy cái thế là sương tê *** luôn đi đâu cho mệt cứ phick là sướng hết:))

13. Sky Garden

Sky Garden Guest

Theo mình thì kêu nó làm Ef Buff còn bạn là DK.Kêu Ef Buff mà PK ngoài trời =))=))

14. Giờ thế cổ r :)):)) cứ cho em nó đi 1 vòng hn đi :)) mua cho e nó 1 cái mũ ông rà lô en dồi đến khoảng 9-10h muốn làm gì cũng đc ;)):)) mua đông đi ăn kem tràng tiền đi kiểu gì chả đc ôm :))

15. Sky Garden

Sky Garden Guest

Là sao :-":-":-".....

16. Noel thì kéo vào nhà nghỉ mà ôm cho nó ấm . nhưng ko đc quang gạch đâu . đen lắm =]]

17. Sky Garden

Sky Garden Guest

Toàn ý đồ đen tôi.T/Y người ta trong sáng các bác cứ chém thế thì còn gì là T/Y nữa !

18. Cho nó đi hết mọi chỗ có tổ chức Noel xong rồi lao vào nhà nghỉ la ok. Sang mai về sớm thế là hết buổi noel

19. đẫn vào nhà nghỉ chứ dẫn đi đâu bi h =))

20. Nhà nghỉ Viễn Đông 1-2 xin kính chào quý bạn và các vị:ngày noel là 1 ngày đặc biệt trong năm cũng như ngày valentine,các cặp tình nhân chọn ngày này để đi chơi( vui vẻ)... cùng nhau sau những cuốc đường dài đi dạo bên nhau dù hạnh phúc ngập tràn nhưng cũng không kém phần mỏi chân .vậy nên chúng tôi mở ra dịch vụ nhà nghỉ ( nhà để nghỉ)hoặc( nhà không được nghỉ) để đáp ứng nhu cầu của các bạn trẻ o:-) N2 của chúng tôi được trang bị bầy đủ tiện nghi (Iso 9001)>:) thuộc vào nhà nghỉ cấp 3 ngang với khách sạn 4 (*) nội thất của chúng tôi 90% làm từ gỗ tự nhiên.được bài chí kungfu.đem đến cho khách hàng cảm giác thoải mái tiện nghi.( đệm mút KIMĐAN vô cùng sảng khoái.dù quý khách có hoạt đọng mạnh trên dường cũng không hề gây tiếng động( nỗi lo bị phòng bên cạnh nghe thấy không còn nữa)ngoài ra chung tôi có dịch vụ hậu mãi.có thẻ khách hàng thân thiết nếu bạn là khách hàng thứ 99 của chúng tôi vào ngày noel bạn sẽ được miễn phí phòng trong vòng 2h59' ngoài ra chúng tôi có khuyến mại BCS (có gai, hương dâu tạo cảm giác lãng mạn) N2 của cúng tôi tọa lạc trên đường Nguyễn Văn Cừ bên cửa đong cầu Trương Dương. wellcome to hotel Vien Dong1-2

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi