Góp ý nên chăng điều chỉnh lại zanh zới giữa các nv

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VtKool, 19/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Biết roài có cốc cafe hai thằng còn uống chung là biết tình cảm dạt dào thế nào roài kakak. Hai đứa ta tuy 2 mà 1 đã ở gần lại muốn gần thêm nữa a ơi :))

YeuVoNgo thích bài này.
  2. Bệt . thả nào thấy bảo éo có người yêu. Ra là vậy.=))

tên gì nhỉYeuVoNgo đã thích.
  3. - 1 nụ cười 10 thang thuốc bổ mà em.
    Nhất là Game giải trí, phải vui lên, ẫm ức chỉ bực tức bản thân thôi. nếu có thì giữ kín vào, hở ra mọi người cười cho.
    - Ganh đua làm gì, cái gì cũng có cái hay. Ức quá thì về Quyền Binh mà sút DL em nhể :))
    Đừng ví nọ ví kia.
    - Có câu nói đùa như sau:
    + Bố: Mày xem, thằng Tòi nó bằng tuổi mày mà nó làm nọ làm kia đấy Thị Tĩn à.
    + Con: Vâng, Bố hơn tuổi Obama mà nó làm Tổng Thống Mỹ còn Bố vẫn làm nghề Nông.
    + Bố: Cười :))
    - Mỗi cây mỗi cảnh, mọi chủng đều hay, hơn kém làm chi cho bực mình em nhể.
    - Bảo sao mà nhanh chết :))
    ai bảo thế, đang yêu đứa thứ 14 này bác :))

Tom Dwan thích bài này.
  4. Nghe có ng nói là ngày cá tháng 4 đi tỏ tình vs con bé kia nó trả lời thẳng thừng đã thế lại còn bị xuyên tâm tiễn ngựa chạy gãy gối còn k kịp cơ mà :))

YeuVoNgo thích bài này.
  5. =))=))=))

tên gì nhỉYeuVoNgo đã thích.
  6. Theo mình nghĩ tại vì đẳng cấp của MISA quá cao ....

7. thế còn tốt chán. bác thử oánh con dk đủ buff mặc tv xem bác có oánh dc nó k hay bác tự rớt ngựa :))

shanghaiYeuVoNgo đã thích.
  8. like chủ top đồ ngang nhau , bus như nhau (cùng có DK gồng máu , soul MNS ) mà hàng 90k dư bỏ công sức tiền của ra nhiều hơn lại bị ngang bằng thằng bỏ ít tiền của ra hơn thì thật bất công

9. bỏ tiền thôi bác à, các bác có bỏ công sức đâu mà kêu :))
    mà em thấy các bác bán đc giá hơn đó thôi, bọn em sao mà = đc, = 1/3 thôi à :))

shanghai thích bài này.
  10. thì tiền bỏ ra nhiều hơn còn ji , đồ ngang nhau bus MNS GM , trình pk thì chắc cầm acc top 90k dư cũng ko gà đâu mà hàng 90k với 60k pk nhau lại ko ai ăn dc ai thì đúng là hơi bị bất công @fantasymc lên suy nghĩ vấn đề này

VtKoolYeuVoNgo đã thích.
  11. Kể ra nghĩ thì cũng ngán nhỉ.

YeuVoNgo thích bài này.
  12. 2 anh này nổ có tổ chức nhé :D

YeuVoNgo thích bài này.
  13. Thì rõ ràng nổ thì phải có tổ chức, thằng châm ngòi, thằng chỉnh hướng, chứ nổ ko có tổ chức thì lại ảnh hưởng đến ae đồng bào.

14. @YeuVoNgo @tên gì nhỉ @shanghai 3 ông này
    ông thì ôm thuốc nổ
    ông thì cầm ngòi
    ông thì cầm kíp
    Giao thông, Phối hợp vs nhau cùng nổ kinh thật đó :))

tên gì nhỉ, shanghaiYeuVoNgo đã thích.
  15. còn nhiều cái ăn nhau nữa mà, với ảena nâng câo tinh thần cả team, ko giống như đấu trường.

YeuVoNgo thích bài này.
  16. Thế *** nào 1.0 vs SS3 có poi dư à

YeuVoNgo thích bài này.
  17. có mà bác, giữa ss3 đã có PHTS rồi + thêm sự kiện Tết rs 1 lần đc 10 point dư, trong 2 tuần hay hơn thế ấy.
    cứ tích lại tích lại là có.
    cuối ss3 hình như cao nhất là 2xk dư thì phải.

cun230910 thích bài này.
  18. Cái khoản thời gian giữa của SS3 cho đên giữa SS4 mình nghỉ. Khi quay lại thì đã thấy có dư rồi
    Sr bạn meo nhé :D

YeuVoNgo thích bài này.
  19. đấy, anh thấy không, e với 2 bác kia như thế có phải vui không? cười phớ lớ. đc cái cả 3 chém ác mà lại không có CHÉM ẨU bao giờ :))
    đằng này cứ ậm ực làm chi cho mệt anh nhể.
    Nói đến thuốc nổ mà anh không nhắc đến @Bợm. là hắn tủi thân đấy. vì hắn có cả Kho để cho chúng em dùng mà.
    Hắn mới là chủ mưu.
    không biết không có tội mà bác, hè hè.

Tom Dwancun230910 đã thích.
  20. Đây là nơi chém cmn gió rrù

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi