Góp ý nên chăng điều chỉnh lại zanh zới giữa các nv

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VtKool, 19/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vấn đề ko phải thấy hay ko, chú nói thế thì khác gì chửi ng khác. A thì a vẫn sửa nhìn ko đẹp mắt. Còn đồ socket tùy chủng tộc nhé hết độ bền (hp) thì cũng mất nhiều thứ đấy.

2. Vâng, em thì không sở hữu đc DL TOP 2 rồi anh ak.
    mà cũng sở hữu nó làm gì, vì nó có PK đc DL 60k dư trên arrena đâu.
    lại mang cục nợ vào người à.
    Nó phải tầm cỡ như anh, sở hữu mới xứng đáng.
    1 tuần rao bán 1 lần, nó mới phê anh nhỉ :))

3. Tóm lại vì mục đích chung, vì sự bền vững lâu bền của mu thì nói vậy. Còn nếu ae nào cảm thấy dl mình víp thì sôlo với zeus. Lập tốp để xây dựng nhưng đúng là:" Có cái đầu nhưng k có cái não, toàn nghĩ giản đơn vì lợi ích chủ tốp". Nói vuông dl này thách đấu tất cả dl g đđ.

hoahong110 thích bài này.
  4. Đấy, DL anh khoẻ thế, anh hót thế.
    Anh cũng khẳng định đc là DL anh khủng, Numberone qua câu nói trên, đúng không ạ?
    Vậy anh lập cái Topic này để câu XZen à :))Hay là mất nhiều Zen sửa QTSS quá :))

5. Th

6. e nghĩ a Hợp @VtKool ít online thì kệ chúng nó đi kêu ca làm gì
    ae chơi Game để giải trí không lên cay cú 1 thành phần nào hết
    bem đc thì bem còn ko bem đc thì chạy quan trọng gì
    muốn ko mất tiền sửa đồ a cho hết đồ sang acc khác rồi cho thuê thì chằng bao giờ mất 1 xu nào sửa đồ cả đâu a

VtKool, BossBeMiluYeuVoNgo đã thích.
  7. Anh lớn tuổi rồi mà /QUOTE cũng nhầm thế anh :)) (em edit lại rồi nhé).
    Em cũng có nói gì đâu, anh Trích dẫn em trước mà, thì em nói.
    không nói được anh lại cứ vòng vo làm gì.

8. A
    buôn bán gì mà fải câu zen. Tự rư g các e tạo điều kiện đấy chứ.sau tốp này chắc được vài chục xzen. Nếu em cần a bắn lại cho. Với a không cânnền k có mục đích câu zen. Nếu các bao thanh thiên thấy có biểu hiện câu zen thì trừ thẳng tay có ý kiến tốp câu zen thì mình chuyển luôn số zen kiếm được cho bao thanh thiên luôn.

9. Gaddafj

Gaddafj Chiến Binh

hihi bác không những nhiều tiền đại gia, có tiền bỏ ra mua acc top mà người khác mơ không được, ước cũng chẳng xong, đã thế còn pk hay ^^ em xin phục, nói thật từ trước đến giờ em chơi game chả phục ai, từ khi gặp bác em có chút gọi là : ngưỡng mộ, em xin gọi bác 2 chữ : thần tượng của em ^^

10. O
    Oh. Cảm ơn chú, a không on nhưng nghe nói rất khó chịu. Nghe nói không hợp lý thì thamgia vài lời thôi.chú nói đúng có lẽ nói với đội chưa hiểu ý của mình nên cũng khó.

11. Thằng Dũng vừa chửi a Hợp kìa =)) tý a đổi pass không cho nó vào nữa nhé :D không thì ZEUS táng DOMINICK còn lâu mới max skil =))

YeuVoNgo thích bài này.
  12. :))

13. thế a bảo a Nhiên @gamemuvp khoá TOP lại tránh tinh trạng chửi nhau :D
    không nghĩ a Hợp @VtKool lại chấp vặt thế đâu :(

YeuVoNgo thích bài này.
  14. C
    Cứ vô tư mà sống thôi e à. Trên đời này có hai loại người mà cả nhân loại đều ghét. 1là loại a zua, nịnh bợ...2là loại chuyên nói 1đằng làm 1nẻo. Có lẽ câu nói của chú giống 1trong 2 loại trên đây!

Gaddafj thích bài này.
  15. Ngoài bác @hoahong110 và thằng @BossBeMilu có ai chửi nhau đâu TY?
    mà 2 người họ dừng lại rồi.
    cứ để nó mở đi, Close làm gì?
    Fan chưa trả lời mà TY.

BossBeMilu thích bài này.
  16. Đề nghị Mod khóa Top và phạt thẻ các ae quá khích >:)

YeuVoNgo thích bài này.
  17. Uh, hnao tao trả ăn LG với LQ, còn ít khi ăn QTSS lắm. nhưng có ăn thì *** phải của chủ TOPIC

18. Trêu Dũng tý chắc đy't nó giờ như ngồi đống lửa

19. K
    Kệ chú à. K cần fải khóa, 1lúc nào đó ae hiểu ra tự xẽ hãnh động đúng thôi. Chửi nhau mãi cũng chán mà. Trên đời này có thứ gì mà con người ta k chán đâu fải k em?

20. Gaddafj

Gaddafj Chiến Binh

Em lại cả 2 cái trên mới chết, thế mà vào đây 1 đống người thích, chẳng ai ghét :(. Có lẽ sống lại thôi :-<

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi