Góp ý nên chăng điều chỉnh lại zanh zới giữa các nv

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VtKool, 19/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Với a dl của chú chẳng có gì đặc biệt. Pk với dl chú vài lần a biết khi gần die lại chạy thì k nói. Nhưng ở đây a ý kiến chung về khoảng cách giữa các mức dư thôi để fan và ae xem xét.còn nếu chú cảm thấy đủ sức thì lập tốp solo với a.

2. Gaddafj

Gaddafj Chiến Binh

Em nghĩ là bác chủ topic lại làm quả pic lăng xê cho con DL top siêu khủng của bác ấy để dễ bán thôi mà. Thấy ngày bác ấy inbox không biết bn tin nhắn hồ sơ gạ acc mà không ai sút >:)

KuKoy, El GringoBossBeMilu đã thích.
  3. Đã chơi hàng top, chứng tỏ tiền chẳng ít, tiếc vài đồng zen sửa đồ là sao.
    Nếu tiếc zen sửa đồ thì bỏ 40 skill ra cộng vào giảm hư đồ bền là xong.

4. Chú chơi nv nào mà khôn vậy. Thể hiện a xem sự khôn của chú xem nào?

5. EM cũng thế anh, DL anh cũng éo có gì đặc biệt.
    Ngựa sắp chết lại ra bãi KNgao để sửa :))
    em cũng thương cho DL Top2 lắm chứ anh, lên arena trả PK chết đc DL 60k dư 1 lần.
    thế mà giá cứ gọi là gấp 3 DL của em.
    hóa kiếm con QB như KN hay Tiger thì PK em lại ngon.

Tom Dwan, BianconeriBossBeMilu đã thích.
  6. e thì chơi DOMINICK thôi chả có gì khôn ngoan cả , e chỉ thấy QTSS là đồ sk mà đồ sk hỏng thì chẳng cần sửa làm gì

7. Cậu càng nói càng tỏ rõ sự yếu kém của mình. Những gì nó là mồ hôi và công sức mình làm ra thì 1đồng cũng quý.

8. Chú nói hay fết. Mỗi tội toàn ngôn từ của đàn bà. Hãy thể hiện mình là thằng đàn ông đi. Dl khỏe thì solo đi. K chạy thì arena cũng nằm. Tuổi gì!

9. Oh. Thì ra mới chơi dl vip. Thảo nào trước lm đâygiờ về hải dương cày bãi lừa gái.

10. e chỉ đi mượn acc thôi còn chủ acc là a @CuDuy , e thấy a ns sửa đồ skk e vào góp ý thôi

11. D
    Dl a thì k có gì đặc biệt. A cũng k dám nhận nó đặc biệt. Nhưng có lẽ nó không đặc biệt nên rất rất nhiều gamethu mơ còn chưa có.

12. Ác này của lão trung. chửi người ta ngu lại bảo góp ý. Được đây!

13. thế a thấy có câu nào e chửi a không :))

YeuVoNgo thích bài này.
  14. Chú lại nhầm zồi. A chưa đến mức fải bán tống bán tháo như vậy. Cần gì fải lăng xê nó vốn dĩ như vậy nên lăng xê thành thừa. N

15. Vâng, Mơ không có nên con DL của anh mới khó bán anh ạ.
    Với lại bọn họ chưa biết thôi, chứ sau Topic này họ mà biết thì họ trả mơ nữa đâu anh ạ.
    Vì có làm gì đc đâu. :))
    DL anh hơn DL em bao nhiêu Point?
    Anh lấy còn DL nào ít hơn DL em ngần đó Point.
    Em chấp anh 3 quả, với lại anh Già rồi, bấm máu chậm em chấp 2 quả nữa.

16. Vậy câu:" Có ngu mới sửa qtss là thế nào?"

17. Chú viết thế xong kêu là ko chửi ai ngu. Chú thì khôn rồi.

YeuVoNgo thích bài này.
  18. thì e thấy DK mặc sk + LG hỏng đổ chót thấy ai sửa đâu ,

YeuVoNgo thích bài này.
  19. V
    vậy sao. K làm gì được à. Gần chết lại chạy thì thế nào nhỉ. Nói vuông tầm cỡ các em mơ 10 năm nữa cũng k có cơ hội sở hữu ác tốp. Nên an fận với hàng trung bình đi. Chịu khó cầy cuốc mà li fe thêm vào.

20. Gaddafj

Gaddafj Chiến Binh

E thấy nó hiện lên thì nói thôi :D kaka, cứ thấy lập topic lúc nóng đyt' lại close bán rồi, xong vài hôm lại gặp người gạ >:)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi