Nà Hẩu xuân về - Tết đủ em vui 18/01/2014

Thảo luận trong 'Hoạt Động Tình Nguyện' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 8/1/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế mún đi thì mỗi người trang bị cá nhân gồm những gì vậy bác? Cụ thể: kinh phí......

2. Diển đàn game thu có ích hơn fb nhiều nhĩ !

3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Trân trọng cảm ơn baongoc08 đã ủng hộ các em nhỏ xã Nà Hẩu 200k.

Trân trọng cảm ơn anh em guild SEALI0NS đã ủng hộ các em nhỏ xã Nà Hẩu 2,200k.

@ Thu Muộn: Tiền ủng hộ thì chỉ dùng thực hiện chương trình cho bà con, tiền đi lại (tính từ những khâu đầu tiên đến cuối cùng), ăn nghỉ và chi phí cá nhân khác đều do người đi tự bỏ tiền ra (nên mới gọi là "tình nguyện"). Như chương trình này thì có 2 đoàn cùng đi, 1 đoàn đi xe máy, mỗi xe máy 2 người tự lo tiền xăng, đóng thêm 600k tiền sinh hoạt/người. Đoàn đi ô tô dự kiến 1tr/người đã bao gồm tiền xăng và sinh hoạt.

Thanh Nghị3TayAn3Cao đã thích.
  4. Thiên Thanh Hi

Tổng kết sự kiện, anh em GamethuVN đã quyên góp được 5,982,000đ, cộng với 1,000,000đ từ quỹ Nối vòng tay lớn, tổng: 6,982,000đ

Trong số tiền 5,982,000đ do anh em quyên góp, có 2,200,000đ nhờ sự nhiệt tình đặc biệt của anh em guild SEALI0NS (Hà Nội); 1,132,000đ của anh em MU Phục Hưng và 1,230,000đ là tiền do tôi ứng ra mua lại số bạc ủng hộ.

Chúng ta đã chuyển cho ban tổ chức chương trình Nà Hẩu xuân về 6,500,000đ.

Link xác nhận ủng hộ

Tổng kết sự kiện, chúng ta còn dư 482,000đ sẽ chuyển vào quỹ Nối vòng tay lớn để thực hiện các chương trình tiếp theo.

Hiện nay đoàn đã hoàn thành chuyến đi Nà Hẩu, tôi sẽ sớm đăng ảnh quá trình thực hiện để anh em chung vui.

Trân trọng cảm ơn mọi đóng góp,
    Kính báo!

5. Thiên Thanh Hi

Bố Bé Mỡ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi